Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.836 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 2000 m2 tại Xã Liên Sơn - Lương Sơn - Hòa Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 2000 m2
      miếng đất cách TT TP Hà Nội chỉ mất 1h di chuyển. Với tổng DT 2000 mét vuông, thế đất vuông vức, view cao thoáng tầm nhìn bao quát, đứng trên đất...
      Xã Liên Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Sở hữu đất nền dự án 100 m2 tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 100 m2 24 triệu/m2
      Cần bán gấp đất nền gói 5 Thái Hưng một số lô rẻ nhất thị trường" - Lô căn nhà phố 100m2 nội bộ đường 14m giá 24tr chưa ép cọc, bao ép cọc chủ thỏa ...
      Dự án Mỹ Gia, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 50 m2 tại Thịnh Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 50 m2 80 triệu/m2
      Chỉ từ 80 tr/m2 đất nền căn nhà phố tương lai nằm ngay mặt đường vào trung tâm thương mại Aeon Mall Hoàng Mai - ngay trung tâm TP gần Đường Giải...
      Đường Giải Phóng, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      - bán nhanh đất MT đường Đinh Đức Thiện, Bình Chánh xã Bình Chánh Thành phố Hồ Chí Minh.- Ngang 5m dài 20m, bao phí công chứng.- Giá: thương lượng.-...
      Đường Đinh Đức Thiện, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 7650 m2 tại Xã Thuận Minh - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 7650 m2 0,39 triệu/m2
      Bán đất Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận Đất có MT đường dài Dự kiến quy hoạch 2021-2030 là đất ở Kẹt NH bán ngay giá: 2.950 tr, không thỏa thuận (7.650 mét, 2...
      Xã Thuận Minh, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Sở hữu nền đất 50 m2 tại Đường Ngô Thì Nhậm - Quang Trung - Hà Đông - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 50 m2
      - Chính chủ cần bán gấp 50m2 đất, hiện tại đang có nhà c4 thuộc khu đấu giá Ngô Thì Nhậm, P. Quang Trung, Q. Hà Đông, TP Hà Nội.- Vị trí trung tâm gần...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 167 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Duy Xuyên - Quảng Nam, giá 637 triệu

      637 triệu 167 m2 3,82 triệu/m2
      * Vị trí nằm sát trục đường lớn thông thằng ra QL1A khớp nối qua cầu Cẩm Kim đi Hội An về phía Đông.* Tiện ích:- Gần 2 chợ Câu Lâu và chợ Gò thuận lợi cho...
      Đường Quốc lộ 1A, Thị trấn Nam Phước, Duy Xuyên, Quảng Nam

      Sở hữu ngay đất nền 2013 m2 tại Xã Đường 10 - Bù Đăng - Bình Phước, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 2013 m2 1,02 triệu/m2
      Bán đất có nhà ở Bù Đăng, tỉnh Bình Phước giá 2,050 tỉ.- DT 2012,7 mét vuông.- Hiện tại nhà nằm đường MT lớn nhà cửa đông đúc, đang làm đại lý thu mua...
      Xã Đường 10, Bù Đăng, Bình Phước

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Xã Hồng Tiến - Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 100 m2 27 triệu/m2
      Chính thức chào bán phân khu víp nhất KĐT Việt Hàn, TP Phổ Yên, tỉnh Thái Nguyên:- Vị trí:+ Ngay cạnh quảng trường kỳ quan.+ Đối diện chợ đêm, trung tâm ...
      Dự án KĐT Việt Hàn, Đường Phạm Văn Đồng, Xã Hồng Tiến, Phổ Yên, Thái Nguyên.

      Bán gấp lô đất nền Khu đô thị Lakeside Palace, 100 m2 tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Chính chủ gưi bán mảnh đất nền KĐT Lakeside - Bàu Tràm, Liên Chiểu - ĐN.* Đường 5m5.Dt 100 mét vuông.Tây Nam, hướng Đông Bắc.Giá 1.xx tỉ.* Đường...
      Dự án Lakeside Palace, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp nền đất 100 m2 tại Xã Vĩnh Lộc A - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 890 triệu

      890 triệu 100 m2 8,9 triệu/m2
      DT : 100m (5x20m).giá : 890 trVị Trí : gần trường học Vĩnh Lộc A , ủy ban nhân dân , cư dân đông đúc thuận tiện KD quán ăn Thổ cư 100 phần trăm...
      Đường Nguyễn Thị Trọn, Xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, Hồ Chí Minh
      P
      Huỳnh Thị Ngọc Phượng Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất nền 3909 m2 tại Đường Liên Xã - Nhuận Trạch - Lương Sơn - Hòa Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 3909 m2
      CẦN sang nhượng nền đất SIÊU hot TẠI NHUẬN TRẠCH - LƯƠNG SƠN- HÒA BÌNH, CƠ HỘI LỚN ĐANG CHỜ ĐÓN CÁC NĐT.- Tổng DT 3909 mét vuông trong đó có...
      Đường Liên Xã, Xã Nhuận Trạch, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán ngay đất nền dự án 80 m2 tại 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      bán ngay nền đất MT đường Đặng Thuỳ Trâm, P. 13, Q. Bình Thạnh.- DT: 80 mét vuông.- sổ hồng riêng sang tên công chứng liền.- Giá chỉ từ: 2.6tỉ/...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 85 m2 tại Đường Thuận Giao - Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 85 m2 15,06 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ ĐI NƯỚC NGOÀI NÊN CẦN RA GẤP nền đất NẰM NGAY MT THUẬN GIAO, TP.THUẬN AN, TỈNH BÌNH DƯƠNGDT 85 mét vuông (5x17m)giá 1ty28 (có thể thỏa ...
      Đường Thuận Giao, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp nền đất 412 m2, mặt tiền 12m tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 412 m2
      bán 412m trục chính cổ đông sơn tây, đường 15m, cách ĐH fpt 3 kilomet , gia rẻ . Hơn 400m trục chính. Mt 12m. KD sầm uất. 2 xe tải đánh võng cơ. Đường...
      Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 80 m2 tại Phố Nguyễn Xí - 26 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      NH siết chặt khoản vay, chủ cần vốn để duy trì hoạt động KD. bán nhanh mảnh đất hẻm 184 - kế bên trường Trung học phổ thông Thanh Đa - đường Nguyễn...
      Hẻm 184, Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 200 m2, hướng Đông-Nam tại Phú Riềng - Bình Phước, giá 490 triệu

      490 triệu 200 m2 2,46 triệu/m2
      Chủ đang cần tiền gấp, ngộp cần bán cắt lỗ giá rẻ miếng đất nền ở Bình Phước.Có SHR sẵn công chứng luônCó hỗ trợ thủ tục chi phí phát sinh pháp lí đầy...
      Đường ĐT 757, Xã Long Hà, Huyện Phú Riềng, Bình Phước

      Cần bán nhanh nền đất 126 m2 tại Xã Long Đức - Long Thành - Đồng Nai, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 126 m2 24,61 triệu/m2
      Nằm đối diện trường học, thích hợp ở, KD mua bán rất thuận tiện.cư dân đông, KD sầm uất.Đường lớn vỉa hè thoáng mát.Các cụm tiện ích xung quanh đầy đủ.Cần...
      Xã Long Đức, Long Thành, Đồng Nai
      K
      Trương Thị Bích Hồng - Kd2 Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!