Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.836 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp nền đất 43 m2, mặt tiền 3m tại Phụng Châu - Chương Mỹ - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 43 m2
      800 tr nhỉnh chút có ngay đất Phượng Đồng, Phụng Châu đường thông.DT 43,4m2.Đường rộng oto chạy vòng quanh, thông hình bàn cờ.Nằm ngay đầu làng Phượng...
      Đường Quốc Lộ 6A, Xã Phụng Châu, Chương Mỹ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 153 m2, hướng Tây - Nam tại 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 153 m2 15,04 triệu/m2
      Nằm ngay khu hành chính tỉnh Hậu Giang, trong lòng TP và có khu Chợ Đêm nội khu,.DT: 9 x 17 m.Lộ giới: Lộ NH.Hướng: hướng Đông Nam, hướng Đông Bắc...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Trần Hưng Đạo, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang
      T
      Nguyễn Ngọc Trọng Tín Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất nền 320 m2 tại Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 76 tỷ

      76 tỷ 320 m2 237,5 triệu/m2
      1. Khuôn đất đẹp khu compound Nguyễn Văn Hưởng, P Thảo Điền.2. DT: 16 x 20 DTCN 320 mét vuông giá 76 tỉ.3. Hiện trạng: Đất trống vuông vắn, không lỗi...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 120 m2 tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 800 tr

      800 triệu 120 m2 6,67 triệu/m2
      bán gấp mảnh đất MT đường Thái Thông, Vĩnh Thái, TP Nha Trang, Khánh Hòa.DT 120 mét vuông.Giá 800tr Gần nhà hàng Nha Trang xưa, trường cấp 1 Vĩnh...
      Đường Thái Thông, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 541 m2 tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 999 tr

      999 triệu 541 m2 1,85 triệu/m2
      Bán đất giá tốt nhất Bàu Bàng.- DT: 541m2 (5x108).- giá: 999tr (chưa đến 1 tỉ).- Đường bê tông 5m.- Cách trường mẫu giáo, cấp 1, 2 chỉ 1 -...
      Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 868 m2 tại Xã Hòa Sơn - Lương Sơn - Hòa Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 868 m2
      miếng đất nghỉ dưỡng siêu đẹp 868 mét vuông.DC: Đồng Quýt - Hoà Sơn - Lương Sơn - Hoà Bình.Nằm sát hồ Đồng Quýt rộng lớn.Khu vực quy hoạch thành khu...
      Đường 6, Xã Hòa Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán nhanh đất nền 200 m2, mặt tiền 8m tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 200 m2
      Chính chủ e bán 03 mảnh đất tái định cư nam đường Tỉnh Lộ 420 Xã Bình Yên Thạch Thất Thủ đô Hà Nội. DT 50 - 100m và 200m, bìa đỏ đầy đủ pháp lí rõ...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nền đất 80 m2 tại Đường Long Phước - Long Phước - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Chỉ cần TT trước từ 690 tr - 1 tỉ 3 có thể nhận nền đầu tư hay xây dựng đc ngay.Vị trí:- Tọa lạc trên đường Long Phước, P. Long Phước, Q. 9.- Cách khu căn ...
      Dự án Việt Nhân Villa Riverside, Đường Long Phước, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 1000 m2 tại Xã Ngọc Định - Định Quán - Đồng Nai, giá 685 tr

      685 triệu 1000 m2 0,69 triệu/m2
      Đất vườn mít Ngọc Định.* Vị trí: Xã Ngọc Định, Huyện Định Quán, Tỉnh Đồng Nai.* DT: Từ 1000m2 đến 3500m2.* pháp lý: SHR, dễ dàng sang tên công chứng ngay...
      Xã Ngọc Định, Định Quán, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Mê Linh - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      - Bán mảnh đất Đấu giá - Bảo Tháp - Kim Hoa - Mê Linh đường Ngô Miễn.- Gần điểm cắt đường Vành Đai 4.- Cách KCN Quang Minh 1,5 kilomet, đường Võ Văn...
      Xã Kim Hoa, Huyện Mê Linh, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 85 m2 tại Xã Hựu Thạnh - Đức Hòa - Long An, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 85 m2 17,65 triệu/m2
      khu dân cư Quốc Linh Diamond City MT Vành Đai 4 ĐT824 hiện hữu.Giao thoa 2 TP tương lai Bến Lức và Đức Hoà.Nằm trung tâm của các KCN lớn, quy mô.Nơi an cư...
      Dự án Quốc Linh Diamond City, Đường ĐT 824, Xã Hựu Thạnh, Đức Hòa, Long An

      Cần bán lô đất nền 126 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 4 tỷ

      4 tỷ 126 m2 31,75 triệu/m2
      Bán đất nền trong khu trung tâm thương mại thị trấn Đinh Văn.DT: 6x21m 126m. Lô AA39 - Lô I14.. MT đường 10m, gần chợ. Thuận tiện mở shop buôn bán KD.Chợ...
      Dự án KĐTM Đinh Văn, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Bán gấp lô đất nền 574 m2 tại Xã Minh Thành - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 574 m2 2,62 triệu/m2
      vị trí đất ngay KDC đông đúc thuộc kp3 P. minh thành chơn thành cách khu công nghiệp becamex 800m chợ trường học cách 800m cư dân đông đúc giá công chứng...
      Đường 26, Xã Minh Thành, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán đất nền mặt tiền 24m tại Xã Bình Khánh Đông - Mỏ Cày Nam - Bến Tre, giá 995 triệu

      995 triệu 0 m2
      DT 942.5m2.Ngang 24m dài 39m.Đất trồng cây lâu năm. Đất sạch không mồ mã.oto đến vị trí đất thuận thiện di chuyển, đầu tư tương lai.pháp lí: SHR, không...
      Xã Bình Khánh Đông, Mỏ Cày Nam, Bến Tre

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2 tại Phước Long B - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 100 m2 35 triệu/m2
      + Hiện có các nền sau: Lô H : DT 5x20m, đường 12m, Đông Nam giá 35 tr/m2.Lô B: DT 5x21m, đường 12m, Đông Nam giá 36 tr/m2. Lô G: DT 5x20m, đường...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 100 m2 tại Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Vị trí đẹp MT đường Lê Văn Lương ngay những cụm tiện ích cao cấp.+ Đi chợ, TTTM, rạp chiếu phim chưa đầy 5 ph.+ KDC hiện hữu thuận lợi KD quán ăn, coffee,...
      Dự án Kim Sơn, Đường Lê Văn Lương, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 225 m2, mặt tiền 7m tại Bến Cát - Bình Dương, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 225 m2 24 triệu/m2
      Bán đất MT đường ĐT 741 P. Chánh Phú Hòa, bến cát Bình Dương. DT ngang 7.5m dài 31m, TC hơn 150m, khu vực sầm uất KD đc nhiều ngành nghề.
      Đường ĐT 741, Phường Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất nền 150 m2, hướng Đông - Nam tại Hải Châu - Đà Nẵng, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 150 m2 90 triệu/m2
      BÁN ĐẤT MT ĐƯỜNG THĂNG LONG, P. HÒA CƯỜNG NAM, Q. HẢI CHÂU, TP. ĐÀ NẴNG- DT: 150 m (ngang: 7.5 m)- Đường rộng: 10.5 m, lề: 6 m- Đông Nam- View sông Hàn cực...
      Đường Thăng Long, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!