Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.836 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay đất nền dự án 426 m2 tại Bình Nhâm - Thuận An - Bình Dương, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 426 m2 9,37 triệu/m2
      Bán đất giá rẻ Bình Nhâm 30 dịp cuối năm.DT: 6 x 41m. Thổ cư 100 mét vuông.Tổng DT: 425,8 mét vuông.Giá chỉ: 3,99 tỉ.Xem đất call ngay Yên 0947...
      Đường Bình Nhâm 30, Phường Bình Nhâm, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh đất nền 80 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Vị trí.+ Ngay đường Số 18, liên kế TTTM Giga Mall Thủ Đức do CoopXtra Group mới đưa vào hoạt động tháng 04/2019.+ liên kế chợ Hiệp Bình.+ Cách trục đường...
      Đường Số 18, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 16m tại Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá tốt

      Thỏa thuận 300 m2
      - Cần bán ngay miếng đất sát Mỹ Phước Tân Vạn sát khu công nghiệp Mỹ Phước 3 - dân đông, tiện KD buôn bán.- DT: 150m 5x30m thổ cư 100 phần trăm....
      Đường Đại Lộ Bình Dương, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất nền dự án mặt tiền 14m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 0 m2
      Cần bán nhanh lô góc 2 MT đường 9m5 nằm sát trường đại học khu FPT, Q. Ngũ Hành Sơn.- Đường quy hoạch: 9m5 và 14m.- Hướng: TB và ĐB.- DT: 192,1 mét ...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      N
      Thủy Thổ Cư Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất nền 516 m2, mặt tiền 26m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 139,32 tỷ

      139.32 tỷ 516 m2 270 triệu/m2
      Chủ gửi bán 2 lô liên kế MT Phạm Văn Đồng (khu Ba Làng) TP Nha Trang.- Tổng DT: Ngang 26m dài 22m = 516 mét vuông full đất ở đô thị.- Vị trí: Cạnh...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền dự án 180 m2 tại Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 103 tỷ

      103 tỷ 180 m2 572,23 triệu/m2
      + Vị trí cực hiếm VIP đẹp nhất phố, vỉa hè rộng thênh thang, đường 2 chiều 40m, KD đỉnh cao ngày đêm mọi loại hình, giao thông thông thuận tiện ngay ngã 4...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 80 m2 tại 15 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 80 m2 38,75 triệu/m2
      * Vị trí: Ngay MT Nguyễn Trọng Tuyển, P15, Phú Nhuận.- Cách Phan Đình Phùng 300m.- Đối diện với Toà nhà Viettel Phú Nhuận.* Tiện KD đa ngành nghề - Xây dựng...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 15, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 350 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 350 m2
      mở bán đất căn biệt thự khu căn biệt thự biệt lập Euro Village 2, Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng giá sập hầm.* Vị trí: Khu căn biệt thự biệt lập Euro...
      Dự án Euro Village 2, Đường Giáng Hương 1, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nền đất 5000 m2, mặt tiền 50m tại Huyện Bắc Bình - Bình Thuận, giá 500 tr

      500 triệu 5000 m2 0,1 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán ngay nền đất thuộc TT Chợ Lầu, Bắc Bình, Bình Thuận.+ Đất trồng cây, có bìa đỏ sẵn.+ Cách khu du lịch Đức Phú Gia, TT Phan Rí Cửa...
      Đường 716B, Thị trấn Chợ Lầu, Bắc Bình, Bình Thuận

      Cần bán lô đất nền 300 m2 tại Xã Danh Thắng - Hiệp Hòa - Bắc Giang, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 300 m2 28 triệu/m2
      Danh Thượng, Danh Thắng, Hiệp Hoà cần cho ra 3 nền đất mỗi lô trên 100 mét vuông. Đất sạch sẽ không một lỗi lầm gì hết.Giao thông đi lại thuận tiện,...
      Danh Thượng, Đường Tỉnh Lộ 288, Xã Danh Thắng, Hiệp Hòa, Bắc Giang

      Bán gấp đất nền dự án 2177 m2 tại Xã Sông Lũy - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 268 tr

      268 triệu 2177 m2 0,13 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán bớt 1 miếng đất ở xã sông lũy DT 2177 mét vuông giá chỉ 268 tr Bao sang tên công chứng, đất sạch, không dính quy hoạch. Thích...
      Đường ĐT 716, Xã Sông Lũy, Bắc Bình, Bình Thuận

      Sở hữu ngay đất nền dự án 1370 m2 tại Xã Vân Hòa - Ba Vì - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 1370 m2
      Đất đẹp ở xã Vân Hòa, huyện Ba Vì, tỉnh Hà Tây gần các KDL lớn Với DT 1370 mét vuông thổ cư, trong đó có 400 mét vuông đất ở và 970 mét ...
      Xã Vân Hòa, Ba Vì, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền Khu đô thị Chi Đông, 325 m2 tại Mê Linh - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 325 m2
      - bán nhanh lô căn biệt thự mặt sông khu đô thị Chi Đông 325 mét vuông, MT 13m.- Ngoài ra em còn nhiều lô khác vị trí đẹp giá đầu tư:+ Lô DT...
      Dự án Chi Đông, Đường Cao tốc Thăng Long Nội Bài, Thị trấn Chi Đông, Mê Linh, Hà Nội.

      Bán gấp lô đất nền 2500 m2 tại Xã Cuối Hạ - Kim Bôi - Hòa Bình, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 2500 m2 1 triệu/m2
      DT trên 2300 mét vuông gồm 200 mét vuông ONT+ 202 mét vuông NTS + CLN. SD thực tế trên 2500 mét vuông.Cách đường TL12C = 150m, phân...
      Xã Cuối Hạ, Kim Bôi, Hòa Bình

      Sở hữu ngay nền đất tại Tăng Nhơn Phú A - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 0 m2
      Bán đất đường Làng Tăng Phú, P. Tăng Nhơn Phú A, TP. Thủ Đức, Tp Tp HCM, hẻm ô tô 5m.* DT đất công nhận: 60.2m2.* Giá: 4.1 tỉ.contact 0914 228 *** Tuấn...
      Đường Làng Tăng Phú, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 4 m2 tại Xã Hảo Đước - Châu Thành - Tây Ninh, giá 1,76 tỷ

      1.76 tỷ 4 m2 440 triệu/m2
      Với DT lớn và vị trí đắc địa, đất vườn tại Tây Ninh đang ngày càng trở nên thu hút đối với những người có nhu cầu sở hữu một miếng đất nông nghiệp để xây...
      Xã Hảo Đước, Châu Thành, Tây Ninh

      Chuyển nhượng lô đất nền 137 m2, mặt tiền 4m tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 137 m2 7,67 triệu/m2
      Vài bước chân đã thấy:- Khu TT hành chính: ủy ban nhân dân Xã Điện Thắng Trung, ngay chợ Thanh Quýt, điện - đường sáng đẹp thông thoáng, trạm thu phí QL...
      Xã Điện Thắng Trung, Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu ngay nền đất 106 m2, hướng Tây - Nam tại Liêu Xá - Yên Mỹ - Hưng Yên, giá rẻ

      Thỏa thuận 106 m2
      Chính chủ tôi muốn bán miếng đất tại khu New City Phố Nối mặt đường 69m vỉa hè 10m.- DT: 106m2.- Tây Nam.- giá thỏa thuận để đảm bảo giá mềm cho người...
      Dự án New City Phố Nối, Đường Quốc Lộ 39A, Xã Liêu Xá, Yên Mỹ, Hưng Yên

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!