Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.836 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu nền đất 405 m2, mặt tiền 17m tại Huyện Cao Phong - Hòa Bình, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 405 m2 2,72 triệu/m2
      Nhỉnh 1 tỉ sở hữu ngay ngôi nhà nhỏ xinh tại KDL bản Mừng Cao Phong Hòa Bình ạ.- Thửa đất có dt 405m2, trong đó có 360m thổ cư, còn lại là đất CLN.- Đất...
      Đường Quốc Lộ 6, Xã Hợp Phong, Cao Phong, Hòa Bình

      Cần bán nền đất 139 m2 tại Phường Định Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 139 m2 15,11 triệu/m2
      MT DX077 Định Hoà.DT 5x28 TC 62.5 mét vuông.Đường nhựa 6m thông thoáng.Giá chỉ 2tỷ1.L/H 0968 889 ***
      Đường DX 007, Phường Định Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán đất nền dự án 83 m2, mặt tiền 5m tại TP Hồ Chí Minh, giá 733 tr

      733 triệu 83 m2 8,84 triệu/m2
      NỘI DUNG :Bán miếng đất SHR có sẵn . full thổ cư DT : 83m2Giá 733 tr Vị trí rất đẹp nằm trong KDC , đường nhựa thông , rộng rãi , gần trục đường chính Đinh...
      Đường Đinh Đức Thiện, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 86 m2 tại Thủy Dương - Hương Thủy - Thừa Thiên Huế, giá 1,41 tỷ

      1.41 tỷ 86 m2 16,4 triệu/m2
      Vị trí: Phùng Quán – gần trục Trưng Nữ Vương, KDC hiện hữuChỉ còn 1 lô duy nhất – nhanh tay kẻo lỡ!Giá cực tốt: 1 tỉ 410 trThông tin chi tiết:DT: 4,75m x...
      Đường Phùng Quán, Phường Thủy Dương, Thị xã Hương Thủy, Thừa Thiên Huế

      Bán nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Huyện Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Lô ngôi nhà phố nằm trên trục đường 12m.bìa đỏ full thổ cư.Nằm gần các trục đường lớn, di chuyển thoải mái.DT 100m (5x20).Giá chỉ 9.xtr/m2.Ngoài ra em...
      Dự án Khu đô thị mới Long Thọ, Nhơn Trạch, Đồng Nai
      H
      Như Quỳnh Bất Động Sản Phú Hưng Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất nền 2400 m2 tại Xã Phú Tân - Định Quán - Đồng Nai, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 2400 m2 1,13 triệu/m2
      Chính chủ hạ giá mảnh đất 2400 mét vuông full hồng, MT betong lớn xã Phú Tân.Giá 2,7 tỉ.a/c quan tâm hotline: 0368 449 ***
      Đường Hương Lộ 120, Xã Phú Tân, Định Quán, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 108 m2, mặt tiền 5m tại Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc, giá tốt

      Thỏa thuận 108 m2
      Bán nền đất khu GD ban chỉ huy QS Tỉnh - P. Hội Hợp - Tp Vĩnh Yên.- Dt 107.5m2.- Mt 5.4m.Đường qh 27m.(Phố An Bình - Đầu Phố Đi Bộ).- sổ đỏ sang tên.Giá...
      Đường An Bình, Phường Hội Hợp, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Sở hữu ngay lô đất nền 180 m2, hướng Đông - Nam tại Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 14 tỷ

      14 tỷ 180 m2 77,78 triệu/m2
      Bán cặp nền đường Ngô Sĩ Liên , trục chính khu dân cư metro , P. Hưng LợiDo có nhu cầu đi định cư nước ngoài nên cần bán cặp nền đường Ngô Sĩ Liên ( trục...
      Đường Ngô Sĩ Liên, Phường Hưng Lợi, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Cần bán nhanh đất nền dự án 119 m2 tại Xã Lộc Ninh - Đồng Hới - Quảng Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 119 m2
      Bán nền đất tại khu radar Lộc Ninh TP Đồng Hới.Dt 5x25m (119 mét vuông).Đường 6m có thêm con mương thuỷ lợi.Tặng thêm 1 cặn nhà trên đất, vào ở đc...
      Đường Đặng Công Chất, Xã Lộc Ninh, Đồng Hới, Quảng Bình

      Bán nhanh nền đất 211 m2 tại Đường 1 - Vạn Hưng - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 5,49 tỷ

      5.49 tỷ 211 m2 26 triệu/m2
      Mặt biển Xuân Tự.mảnh đất 2 mạt tiền (một mặt biển, phía sau mảnh đất là đường bê tông).DT: 211m2 (5*43).Giá 2xtr/m.inbox nguyet để biết thêm thông tin...
      Đường 1, Xã Vạn Hưng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền 250 m2 tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 250 m2 6,6 triệu/m2
      * MT đường liên tỉnh Minh Hưng - Minh Hòa - Minh Thành nối từ cổng khu công nghiệp Minh Hưng (QL 13) qua Dầu Tiếng - Bình Dương.* DT 5*50m có 100m thổ...
      Đường Số 8, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán gấp đất nền 100 m2 tại Đường Đinh Đức Thiện - Phước Lý - Cần Giuộc - Long An, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Sở hữu đất nền giá mềm nhất Cần Giuộc chỉ từ 350 tr!Five Star Eco City - chủ đầu tư Năm Sao.Vị trí: MT Đinh Đức Thiện, xã Phước Lý, Cần Giuộc, Long...
      Dự án Five Star Eco City, Đường Đinh Đức Thiện, Xã Phước Lý, Cần Giuộc, Long An
      C
      Chủ Đầu Tư Five Star Eco City Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất nền 85 m2, mặt tiền 5m tại Xã Long Cang - Cần Đước - Long An, giá 780 triệu

      780 triệu 85 m2 9,18 triệu/m2
      - Cần bán ngay nền 5x17 85( mét vuông) gần Ngay chợ Long Cang mới - Trục đường chính Nguyễn Trung Trực và DT 833B .- miếng đất nằm trong khu dân ...
      Xã Long Cang, Cần Đước, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 43 m2 tại Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội, giá 293 triệu

      293 triệu 43 m2 6,82 triệu/m2
      Nhà mặt phố KD sầm uất, nhà đẹp nhất phố, nhà duy nhất mặt phố lô góc 1 mặt phố 2 mặt ngõ, MT quyền lực. Phố An Hoà gần nhiều trường đại học trọng điểm:...
      Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 100 m2 33 triệu/m2
      Lô đẹp đối lưng hồ gần sông khu Đầm Sen Nam Hòa Xuân.Khu công viên Đầm Sen, đô thị Nam Hoà Xuân.Tây Bắc đối lưng trục chính thông ra Nguyễn Phước Lan.DT...
      Dự án Hòa Quý City, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền 58 m2 tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 1,97 tỷ

      1.98 tỷ 58 m2 34 triệu/m2
      - Chính chủ cần tiền bán nhanh nền đất tại Yên Nghĩa, Hà Đông, DT vừa đẹp.- DT 58 mét vuông, oto con vào đất, nằm trên mặt ngõ Tổ dân phố, đường...
      Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 130 m2 tại Thị trấn Bến Lức - Bến Lức - Long An, giá 13 tr

      13 triệu 130 m2 0,1 triệu/m2
      Chuyển ra Bắc bán ngay nền đất 130m2 gần QL 1A - Bến Lức – sổ hồng – 13 tr/m2Vị trí: MT đường lớn, Phan Văn Mãng, trung tâm Bến Lức.DT: 130.04m2 (4.5 -...
      Thị trấn Bến Lức, Huyện Bến Lức, Long An

      Cần bán nhanh đất nền 120 m2, mặt tiền 5m tại Dương Minh Châu - Tây Ninh, giá 530 triệu

      530 triệu 120 m2 4,42 triệu/m2
      - Bán 2 miếng đất giá chỉ 530tr/120m2, có 50m2 thổ cư view núi Bà Đen, cách hồ Dầu Tiếng 10  kilomet, trục đường DT Đất Sét Bến Củi - Lộc Ninh qua...
      Xã Lộc Ninh, Dương Minh Châu, Tây Ninh
      K
      Nguyễn Trần Trung Khải Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!