Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.834 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp đất nền 739 m2 tại Xã Lộc Ngãi - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 2,22 tỷ

      2.22 tỷ 739 m2 3 triệu/m2
      Đất chính chủ xã Lộc Ngãi giá 2,9 tr/ mét vuông. Công chứng sang tên sang nhượng trong ngày.Lô E2: Giá 1tỉ990 . (đã bao gồm thuế giá trị gia tăng...
      Đường ĐT 725, Xã Lộc Ngãi, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán gấp nền đất 100 m2 tại Phường Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      + Ngay TTHC Q2, sổ hồng, tiện ích đầy đủ.+ DT: Đa dạng 80 mét vuông 100 mét vuông 120 mét vuông.+ Đối diện trung tâm thể dục thể thao...
      Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Bán gấp lô đất nền 1100 m2 tại Đường Liên Xã Lộc An - Lộc An - Long Thành - Đồng Nai, thỏa thuận

      Thỏa thuận 1100 m2
      Cần bán miếng đất 2 MT - Thổ cư 100 phần trăm - DT lớn • DT: 1101m2 (thổ cư 100 phần trăm). • Vị trí: Xã Lộc An, Long Thành, Đồng Nai. • Ưu...
      Đường Liên Xã Lộc An, Xã Lộc An, Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Bán nền đất 151 m2 tại Đường Hồ Chí Minh - Thạch Quảng - Thạch Thành - Thanh Hóa, giá 211 triệu

      211 triệu 151 m2 1,4 triệu/m2
      DT từ 107m - 150m2.Tiềm năng x2 x3:1. Về tiềm năng cách khu công nghiệp Thạch Quảng lên đến 140ha chỉ 1 kilomet.2. Sở hữu quy hoạch từ đất ONT(ở nông...
      Đường Hồ Chí Minh, Xã Thạch Quảng, Thạch Thành, Thanh Hóa.

      Bán gấp đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 4m tại Krông Pắc - Đắk Lắk, giá 490 triệu

      490 triệu 150 m2 3,27 triệu/m2
      Đất đầu tư giá siêu mềm - liên kế khu quy hoạch cơ sở hạ tầng trọng điểm của Buôn Ma Thuột.Đầu tư ngắn hạn 6 tháng - 2 năm hoặc dài hạn 3 - 5 năm.Vốn...
      Xã Hoà Đông, Krông Pắc, Đắk Lắk

      Cần bán nhanh đất nền 564 m2, mặt tiền 10m tại Tân Uyên - Bình Dương, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 564 m2 10,11 triệu/m2
      miếng đất đường Lê Thị Công gần trung tâm hành chính T.p tân uyên .cách đường DT 747 vào 200m .đường nhựa hiện hữu 8m thông .cư dân và xí nghiệp đông...
      Đường Lê Thị Cộng, Phường Uyên Hưng, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Chí Linh - Hải Dương, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Dự án TNR Stars - Chí Linh Hải Dương - Cơ hội đầu tư an toàn và sinh lời cao...Vì sao ạ.Vì như thế này ạ..!Liên kết vùng dự án dự án TNR Chí Linh Hải...
      Đường Quốc lộ 18, Phường Cộng Hòa, Chí Linh, Hải Dương

      Bán đất nền dự án 100 m2 tại Đường ĐT 741 - Tân Bình - Tân Uyên - Bình Dương, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      chào bán siêu dự án- Quy mô: 3000 nền- Toạ Lạc : MT DT741, song hành nút Giao Cao tốc TpHồ Chí Minh - Thủ Dầu Một - Chơn Thành.- Giá: từ 438tr đến 598tr-...
      Đường ĐT 741, Xã Tân Bình, Bắc Tân Uyên, Bình Dương

      Bán gấp lô đất nền 75 m2 tại Đường Láng Hòa Lạc - An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 75 m2
      Các loại DT:Các lô mặt đường lớn (đường 50m): DT từ 60m đến 100m2, giá cả đa dạng từ 10xtr/m2 đến 120 tr/m2.Các lô phía trong đường 10m, 17m, 21m: DT đa...
      Dự án Nam An Khánh, Đường Láng Hòa Lạc, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 377 m2 tại Xã Long Phước - Long Thành - Đồng Nai, giá 5 tỷ

      5 tỷ 377 m2 13,27 triệu/m2
      Cô em bán mảnh đất cộng với cả dãy trọ để chuyển sang nơi khác sinh sống. Vì cô lớn tuổi con cái không cho ở một mình nên muốn đón cô sang sống chung với...
      Xã Long Phước, Long Thành, Đồng Nai

      Bán nhanh lô đất nền 87 m2 tại Hòa Khánh Bắc - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 87 m2 16,1 triệu/m2
      Chủ gửi bán miếng đất kiệt Trần Đình Tri ven biển Hòa Khánh Bắc - Liên Chiểu - ĐN.DT 87m2.Đường kiệt rộng xe 7 chỗ vào tận nơi.Khu vực cư dân đông...
      Đường Trần Đình Tri, Phường Hòa Khánh Bắc, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán lô đất nền 1 m2 tại Đường 785 - Tân Đông - Tân Châu - Tây Ninh, giá 550 tr

      550 triệu 1 m2 550 triệu/m2
      Đất vườn có sẵn nguồn thu 20tr/năm, DT 1000 mét vuông,giá 550tr, đường 6m.Vị trí: Ấp Tân Đông, Tân Châu, Tây Ninh.Có hơn 100 gốc mít đỏ Indo 3 năm...
      Đường 785, Xã Tân Đông, Tân Châu, Tây Ninh

      Bán nhanh lô đất nền 1189 m2, mặt tiền 15m tại Huyện Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 900 triệu

      900 triệu 1189 m2 0,76 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất đầu đường Lê Duẩn tại tổ 6, Thị Trấn Khánh Vĩnh, Huyện Khánh Vĩnh, Khánh Hoà.DT: 1189,4 m2.Đất trồng cây lâu năm.MT đường bê tông 7m...
      Đường Lê Duẩn, Thị trấn Khánh Vĩnh, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 85 m2 tại Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, giá 600 triệu

      600 triệu 85 m2 7,06 triệu/m2
      đất full thổ cư tại Bãi Dài, Trại Láng,cổ đông vĩnh lộc cách đại học Quốc Gia HN vài ph đi bộ* Vị trí đắc địa, nằm trên đường trục chính của Bãi Dài * Nằm...
      Đường Bãi Dài, Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 80 m2 tại Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      DT: 80m (5x16m), 90m (5x18m), 100m (5x20m), 140m (7x20m).giá: Giá dao động từ 1 tỉ 6 đến 1 tỉ 9.Tiện ích: Gần khu dân cư đông đúc, gần chợ Long Trường,...
      Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 145 m2 tại Xã Đồng Tiến - Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 145 m2 21,38 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất căn hộ góc tại dự án có quỹ đất đẹp nhất lõi trung tâm TP Phổ Yên.Đối điện khu ẩm thực, KDC phát triển nhất của TP.DT mảnh ...
      Dự án Tấn Đức Central Park, Đường 47, Phường Đồng Tiến, Phổ Yên, Thái Nguyên.

      Cần bán nền đất 500 m2, mặt tiền 18m tại Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 120 tỷ

      120 tỷ 500 m2 240 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán lô đất mặt phố Phạm Văn Đồng, 500m MT 18m, đất bìa đỏ lâu dài full thổ cư, phù hợp xây tòa Văn Phòng, hotel, trụ sở công ty, hiệu suất...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền Khu dân cư An Sương, 140 m2, mặt tiền 16m tại Quận 12, giá tốt

      Thỏa thuận 140 m2
      nền đất 7x20 (140m2) đất thuộc khu dân cư chợ An Sương, Q. 12, TPTP.HCM. (Hình ảnh thật tế).- L/H: 931041898 Mr. Thanh.- pháp lí: sổ hồng,...
      Dự án KDC An Sương, Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!