Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.834 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay lô đất nền 60 m2, mặt tiền 13m tại Dĩ An - Bình Dương, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 60 m2 34,17 triệu/m2
      Bán đất đường D2 KDC Icon Central, P. Tân Đông Hiệp, TP Dĩ An- DT: 60 mét vuông thổ cư: 100 phần trăm (4x15m)Đường rộng 13m vỉa hè 3m, thông 2...
      Đường X1, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu đất nền dự án 204 m2 tại Xã Minh Thắng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 490 triệu

      490 triệu 204 m2 2,41 triệu/m2
      Đất ngộp giá rẻ chưa từng có Minh Thắng - Chơn Thành.DT 204m2 có 100m2 thổ cư liên kế cụm khu nghiệp. liên kế đường DT756.Cách uỷ ban 1 kilomet,...
      Xã Minh Thắng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán đất nền dự án 195 m2 tại Xã Phước Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 575 triệu

      575 triệu 195 m2 2,95 triệu/m2
      Ngộp ngộp MT nhựa 5x39m full thổ cư. Chỉ 575Tr hết đất.nền đất ở; Ấp Phước An, Xã Phước Thạnh, Gò Dầu, Tỉnh Tây Ninh.195 mét vuông -(thổ cư hết đất....
      Xã Phước Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán gấp đất nền 126 m2, hướng Đông - Nam tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 2,52 tỷ

      2.52 tỷ 126 m2 20 triệu/m2
      Chuyên nhận ký gửi, mua bán đất nền Goldenbay CĐT Tập đoàn Hưng Thịnh giá mềm. Đa dạng nền tất cả các khu D16, D17 đã xong cơ sở giao thông và xây dựng...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Xã Cam Hải Đông, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Xã Phú Hội - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 100 m2 11 triệu/m2
      - Ngay trung tâm huyện Nhơn Trạch, tỉnh Đồng Nai, MT 25c đi sân bay Long Thành 10 kilomet- Hạ tầng hoàn thiện đẹp, gần công viên- DT 5X20m vuông vắn,...
      Xã Phú Hội, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất nền 90 m2 tại Phường Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 90 m2
      Cần bán đất giá mềm ở đường số 6, Nguyễn Duy Trinh, P. Long Trường, Q9.- DT: 90m2 (nở hậu). Đất thuộc quy hoạch cư dân hiện hữu.- Vị trí & tiện ích: Đất...
      Đường Số 6, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 631 m2 tại Xã Lộc Nga - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 631 m2 3,49 triệu/m2
      631 mét vuông nền thổ cư ven sông Đại Nga, TP Bảo Lộc, phù hợp làm nghỉ dưỡng, farmstay.- DT: 631 mét vuông (đất cây lâu năm, có sẵn...
      Đường Trịnh Hoài Đức, Xã Lộc Nga, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Sở hữu đất nền 364 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 575 tr

      575 triệu 364 m2 1,58 triệu/m2
      Bán nền đất full thổ cư MT đường Yangbay ngay ngã 3 Thôn Nước Nhĩ, Xã, Khánh Phú, Huyện Khánh Vĩnh.DT 364,2m2.Ngang 5,36 m phía sau nở hậu đẹp dàu...
      Đường Hương lộ 62, Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất nền 7875 m2, mặt tiền 132m tại Thuận An - Bình Dương, giá 165,38 tỷ

      165.38 tỷ 7875 m2 21 triệu/m2
      bán ngay miếng đất MT Mỹ Phước Tân Vạn - P.An Phú - Tp.Thuận An.- Vị trí : Cách vòng xoay An Phú chỉ khoảng1 kilomet, gần khu công nghiệp VSIP 1....
      Đường Mỹ Phước Tân Vạn, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu lô đất nền 120 m2 tại Đường 30/4 - 9 - Sóc Trăng - Sóc Trăng, giá 1 tỷ

      1 tỷ 120 m2 8,34 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất chính chủ ngay BV 30 - 4 MTĐ 30/4, P. 9, Sóc Trăng.DT: 6x20m.Giá chỉ: 1 tỉ.Đường rộng 7m ô tô đi tới đất, cư dân đông đúc, cách TP Sóc...
      Đường 30/4, Phường 9, Sóc Trăng, Sóc Trăng

      Cần bán đất nền 163 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 390 tr

      390 triệu 163 m2 2,4 triệu/m2
      Cần bán 04 miếng đất thổ cư liên kế giáp suối mát mẻ tại xã Khánh đông - Khánh Vĩnh giá rẻ.Phù hợp làm nhà vườn, homestay, làm của tích luỹ để dành, đầu...
      Đường Tỉnh lộ 8, Xã Khánh Đông, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền 1776 m2 tại Xã Minh Tiến - Phù Cừ - Hưng Yên, giá 26,64 tỷ

      26.64 tỷ 1776 m2 15 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán thửa đất 1776,4m2 (trong đó có 1.245m2 nền thổ cư và 531,4m2 đất ao - đất nuôi trồng thủy sản), 2 bìa đỏ rõ ràng, lô đất tuyệt đẹp...
      Xã Minh Tiến, Phù Cừ, Hưng Yên

      Bán nhanh đất nền dự án 150 m2 tại Phường An Phú - Tam Kỳ - Quảng Nam, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 150 m2 12 triệu/m2
      Tôi cần bán 2 suất ngoại giao cho KH thiện chí, chí khấu 10 phần trăm.KĐT quốc tế The Trident (An Phú) TTTP Tam Kỳ chỉ cần 950tr là sở hữu ngay bìa ...
      Dự án The Trident City, Phường An Phú, Tam Kỳ, Quảng Nam

      Chuyển nhượng đất nền dự án 162 m2 tại Trường Tây - Hòa Thành - Tây Ninh, giá 1,94 tỷ

      1.94 tỷ 162 m2 11,98 triệu/m2
      Chính Chủ Bán nền thổ cư SHR MT Ql22B Hoà ThànhDT: 162m2 Vị trí đắc địa, nằm trên mặt đường lớn trục chính, KDC đông đúc, giao thông thuận tiện, an ninh ...
      Đường Quốc lộ 22B, Xã Trường Tây, Hòa Thành, Tây Ninh

      Chuyển nhượng nền đất 86 m2 tại Thới Tam Thôn - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 853 triệu

      853 triệu 86 m2 9,92 triệu/m2
      Ngộp! Xả nhanh mảnh đất 86,5 mét vuông đường Đặng Thúc Vinh, Thới Tam Thôn, HM.Đất ngay Đặng Thúc Vịnh khúc giao Tô Ký, từ đó về TT HM...
      Đường Đặng Thúc Vịnh, Xã Thới Tam Thôn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 63 m2 tại Đường Dân Chủ - Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 590 triệu

      590 triệu 63 m2 9,37 triệu/m2
      Ông anh còn lô đất 4.5x14m full thổ cư, vị trí thuộc Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương.Đường nhựa trước đất 7m, vỉa hè 3m, đông cư dân, bán lỗ để trả nợ...
      Dự án VSIP2 mở rộng, Đường Dân Chủ, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán gấp lô đất nền 85 m2 tại Thanh Xuân Trung - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 85 m2 170,59 triệu/m2
      lô đất vàng xây căn hộ chung cư mi ni/ chung cư dòng tiền / toà nhà văn phòng Q. Thanh Xuân_ Nguyễn Trãi_ngõ ô tô_sát phố_kinh doanh_giá đầu tư.Thông...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền Khu dân cư Phú Lợi, 120 m2, mặt tiền 5m tại Quận 8, thỏa thuận

      Thỏa thuận 120 m2
      Nền A19-32 dự án khu dân cư Phú Lợi Q. 8.------------------------- Sở hữu vị trí MT đường 10m vừa thuận tiện di chuyển ra đường Nguyễn Văn Linh, vừa thuận...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!