Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.834 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán lô đất nền 180 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Đăk Hà - Kon Tum, giá 520 tr

      520 triệu 180 m2 2,89 triệu/m2
      Chủ vỡ nợ chứng khoán, bán nhanh nền đất tâm huyết mua để xây nhà tại KĐT Mega City khôngn Tum.- Còn duy nhất lô hướng Đông nội bộ giá rẻ hơn thị trường:...
      Dự án Mega City Kon Tum, Đường Quốc Lộ 14E, Đăk Hà, Kon Tum

      Sở hữu đất nền dự án 250 m2, mặt tiền 10m tại Huyện Long Thành - Đồng Nai, giá rẻ

      Thỏa thuận 250 m2
      nền đất đẹp ngay trung tâm TĐC Lộc An - Bình Sơn ngay trung tâm đối diện khu công nghiệp Bình Sơn.DT 250m2 xây dựng thoải mái.SHR, bao công chứng.Đường...
      Dự án Khu tái định cư Lộc An - Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền 150 m2, hướng Nam tại Nghĩa Chánh - Quảng Ngãi - Quảng Ngãi, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 150 m2 25,34 triệu/m2
      nhà phố thương mại shophouse PHÚ MỸ- QUẢNG NGÃI_GIÁ TỐT_ VỪA KD - VỪA Ở👉 CHỈ 3,8 tỉ  SỞ HỮU NGAY CĂN HƯỚNG NAM SẠCH ĐẸP với 01 trệt / 03 lầu / 01...
      Phố Lý Thường Kiệt, Phường Nghĩa Chánh, Thành phố Quảng Ngãi, Quảng Ngãi
      Lương Thị Thúy Phương Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nền đất 1168 m2, mặt tiền 28m tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 1168 m2 1,46 triệu/m2
      Bán đất Thôn Xuân Cam - Xuân Sơn - Vạn Ninh - Khánh Hòa.DT: 1168 mét vuông (100 mét vuông thổ cư).Trục đường bê tông 4m.Nằm trong KDC.Cách đường...
      Thôn Cam, Xã Xuân Sơn, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất nền 250 m2 tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 900 tr

      900 triệu 250 m2 3,6 triệu/m2
      Mới ra sổ 10 lô sổ riêng thổ cư.Cách QL 14 chỉ 300m.Giá đầu tư.hotline 0971 957 ***
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Chuyển nhượng nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 100 m2 23 triệu/m2
      Lô 100m2 đối diện công viên, đường 7m5 điện âm gần Minh Mạng, Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng. Giá 2.3 tỉ.Vị trí gần cầu Khuê Đông đường Võ Chí Công, Hòa...
      Đường Minh Mạng, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng lô đất nền 50 m2 tại Phường An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 50 m2 160 triệu/m2
      Bán đất nền nằm tại KĐT mới Thủ Thiêm (P. An Khánh, Tp. Thủ Đức, TPTP.HCM).***Thuộc KĐT Mới Thủ Thiêm (khu tài chính quốc tế)Giao thông thuận lợi:+ Đường...
      Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền Khu đô thị Saigon Eco Lake (Daresco Residence), 140 m2 , giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 140 m2 10 triệu/m2
      Cần bán nền đất LKV 140 mét vuông tại khu dân cư Daresco Đức Hoà Long AnSHR sang tên nhanh chóng Nằm Ngay trung tâm phát triển của Đức Hòa - Long...
      Sài Gòn Eco Lake, Đức Hòa, Long An

      Cần bán nền đất mặt tiền 7m, hướng Tây - Bắc tại Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Đất căn biệt thự KĐT Phước Long A chỉ 36,5tr/ mét vuông.- Dt 142,5 mét vuông. Ngang 7,5m. Tây Bắc.- Đường nhựa 13m. Ra đường Số 4(Thích Quảng...
      Dự án Phước Long, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền 1125 m2, mặt tiền 25m tại Xã Tiến Hưng - Đồng Xoài - Bình Phước, giá rẻ

      Thỏa thuận 1125 m2
      Do cần tiền trả nợ NH nên tôi bán ngay nền đất này gần chợ Quang Minh.- DT: 1125m2, tôi bán với giá 60 tr/m ngang.- pháp lí SHR, ai mua tôi bao thủ tục...
      Đường Quốc Lộ 13, Xã Tiến Hưng, Đồng Xoài, Bình Phước

      Cần bán nhanh đất nền 84 m2 tại Xã Tân Tiến - Bắc Giang - Bắc Giang, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 84 m2 50 triệu/m2
      - Chính chủ bán ngay miếng đất nền dự án bìa đỏ từng lô. Giá chỉ từ 4,2 tỉ/lô. DT 84m2, MT 6m.- Đường trước mặt rộng 20m.- Vị trí nằm cạnh trường Trung ...
      Dự án MasCity Bắc Giang, Đường Tây Yên Tử, Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang.

      Cần bán ngay nền đất 1200 m2 tại Xã Hồng Liêm - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 306 tr

      306 triệu 1200 m2 0,26 triệu/m2
      Vị trí: Thôn Hồng Liêm - Huyện Hàm Thuận Bắc.DT: 1200 mét vuông.giá: 306 tr.CK 10 phần trăm cho khách mua trong tháng 5.Sổ thể hiện đường, xe...
      Xã Hồng Liêm, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Chuyển nhượng lô đất nền 1 m2, mặt tiền 33m tại Gò Công - Tiền Giang, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 1 m2 2950 triệu/m2
      Hạ giá bán nhanh 1083 mét vuông (Có 300m thổ cư, còn lại đất vườn) khu vực đc cho lên thổ hết đất, đất không bị quy hoạch.- Đường xe 7 chỗ tới đất ....
      Đường Quốc Lộ 50, Xã Yên Luông, Gò Công Tây, Tiền Giang

      Cần bán nhanh nền đất 120 m2 tại An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 850 tr

      850 triệu 120 m2 7,09 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền bán ngay lô đất MT đường An Phú Đông 3, An Phú Đông, Q. 12, HCM.DT 120 mét vuông.Giá 850TrGần công an P. An Phú Đông, Toki Sai Gòn...
      Đường An Phú Đông 3, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2 tại Xã Lộc Ngãi - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 490 triệu

      490 triệu 100 m2 4,91 triệu/m2
      - Vị trí thuộc các xã: Lộc Ngãi, Lộc Đức... Tiềm năng tăng giá cao.- Gần nhánh rẽ cao tốc Tân Phú - Bảo Lộc, cách chưa đầy 10.- Tiện ích: Khu BBQ, cà phê...
      Đường ĐT 725, Xã Lộc Ngãi, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán đất nền dự án 203 m2 tại Xã Hòa Phong - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 203 m2 5,18 triệu/m2
      Trục Nam Thành gần khu căn biệt thự nhà giàuDT 203m2 đất ở hoàn toàn mua xây nhà vườn ở yên bìnhDi chuyển thuận tiện quanh trục chính, gần đường vành đai...
      Xã Hòa Phong, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay lô đất nền 200 m2 tại Phường 4 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 200 m2 12,75 triệu/m2
      + Ngay cạnh 3 cụm DU LỊCH nổi tiếng : Cạnh Lavender Resort , Hồ Tuyền Lâm , Chợ Đêm + 2 MT đường : Hoa Hồng và Lavender road rộng 12M , vỉa hè 3M oto vào...
      Đường Hoa Hồng, Phường 4, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng nền đất 150 m2 tại Phường Phú Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,48 tỷ

      1.48 tỷ 150 m2 9,87 triệu/m2
      Gia đình tôi KD thua lỗ cần bán ngay mảnh đất này để có thể xoay sở KDDo cần tiền gấp nên cần bán ngay miếng này, mong gặp người thiện chí tôi bớt tý...
      Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!