Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.834 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Bù Đăng - Bình Phước, giá 450 triệu

      450 triệu 100 m2 4,5 triệu/m2
      Đầu tư trong GĐ tình hình kinh tế đang NH đang siết cho vay, thì mua đất có pháp lí sạch đường nhựa hiện hữu cạnh các cụm tiện ích cũng như TTHC của xã thì...
      Dự án KDC Thái Thành Bom Bo, Xã Bom Bo, Bù Đăng, Bình Phước

      Cần bán nhanh nền đất 300 m2 tại Xã Vạn Thắng - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 300 m2 5,67 triệu/m2
      Bán 300m2 đất khu Láng Dứa, Vạn Thắng - Bắc Vân Phong, Khánh Hòa.- DT: 300m2.- Quy hoạch KDC (đất ở).- Sát sân bay Sungroup.- Có nhà c4 trên đất.- giá: 1,7...
      Xã Vạn Thắng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền tại Phố Phan Đăng Lưu - 2 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 245 tỷ

      245 tỷ 0 m2
      Bán đất xây toà văn phòng Phan Đăng Lưu, P2,  phòng ngủ giảm 70 tỉ giá chỉ còn 245 tỉ TL. 2 MT Phan Đăng Lưu, P2, Phú Nhuận.- L/H ngay Ms Tâm: 0932...
      Phố Phan Đăng Lưu, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 167 m2 tại Xã Bình Phước - Mang Thít - Vĩnh Long, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 167 m2 9,59 triệu/m2
      Chính Chủ Bán Đất Sổ Riêng Giá Rẻ Mt ngã ba Mang ThítDt: 28,5*6= 167,2m2 Vị trí đẹp, KDC đông đúc, giao thông thuận tiện, đường ô tô đi lại thoải mái, an ...
      Xã Bình Phước, Mang Thít, Vĩnh Long

      Bán nhanh lô đất nền 85 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông tại Đức Hòa - Long An, giá 799 triệu

      799 triệu 85 m2 9,4 triệu/m2
      Tập đoàn An Nông Land chào bán siêu phẩm ngay MT đường Tỉnh Lộ 824, xã Hựu Thạnh, Huyện Đức Hòa Quy mô: 3 ha, với đa dạng các loại hình sp đất nền, căn ...
      Đường Tỉnh lộ 824, Xã Hựu Thạnh, Đức Hòa, Long An

      Bán nền đất 141 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Thuận An - Bình Dương, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 141 m2 26,25 triệu/m2
      Cần bán nè đất đẹp ngang 6x23,5m - 141m2 full thổ cư, điện, nước âm. Đất nền KDC chủ cần bán giá mềm. SHR sẵn, pháp lí minh bạch rõ ràng. Xây ở hoặc KD...
      Dự án Vĩnh Phú I, Đường Bình Phước A, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương
      M
      Vương Quang Cường Mdg Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nền đất 70 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Mỹ Đức - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 70 m2
      Chỉ từ 460tr - 750tr/lô trục chính KD tại Bột Xuyên - Mỹ Đức - HN.Hiện tại bên em còn lại 4 lô tài chính vừa đủ cho quý a/c lựa chọn đầu tư hoặc mua ở KD...
      Đường Tỉnh lộ 419, Xã Bột Xuyên, Mỹ Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 90 m2 tại Bình Hòa - Thuận An - Bình Dương, giá 870 triệu

      870 triệu 90 m2 9,67 triệu/m2
      Vị trí đường Bùi Hữu Nghĩa, Bình Hoà, Thuận An, Bình Dương (gần KDC Bình Hoà).- DT: 90m2/DT đa dạng.- Giá chỉ: 870 tr- pháp lí rõ ràng sang tên công chứng...
      Đường Bùi Hữu Nghĩa, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu đất nền dự án 180 m2 tại Xã Lộc Quảng - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1 tỷ

      1 tỷ 180 m2 5,56 triệu/m2
      ĐẤT VIEW ĐỒI CHÈ , RỪNG THÔNG Giá chỉ từ 6-8 tr / 1  mét vuông DT : 180  mét vuông 500  mét vuông Vị trí : Lộc Quảng , Bảo Lâm , Lâm...
      Xã Lộc Quảng, Huyện Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán đất nền dự án 2330 m2 tại Xã Thanh Điền - Châu Thành - Tây Ninh, giá 895 tr

      895 triệu 2330 m2 0,39 triệu/m2
      Với DT rộng lớn và vị trí đắc địa, nền đất nông nghiệp tại Tây Ninh là một lựa chọn tuyệt vời cho các NĐT. Với đất phù hợp cho việc trồng cây trái, rau củ...
      Xã Thanh Điền, Châu Thành, Tây Ninh

      Cần bán ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 6m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      bán ngay trả nợ đất ngay MTĐ Tân Nhiễu Gần khu dân cư An Phú Tây, trung học cơ sở NGuyễn Văn Linh 100 mét vuông sổ hồng riêng, TC.Vị trí.+ MT...
      Đường Tân Nhiễu, Xã An Phú Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 240 m2, mặt tiền 15m, hướng Đông - Bắc tại Cửa Lò - Nghệ An, giá 4 tỷ

      4 tỷ 240 m2 16,67 triệu/m2
      Lô 44 kqh đường 21 - 22 kích thước nền đất cực đẹp và vuông vứcVới 3 tỉ xxx bạn sở hữu ngay nền đất vị trí trung tâm, chỉ 2 ph đi bộ tới ngay Khu cáp...
      Đường 21, Phường Nghi Hòa, Cửa Lò, Nghệ An
      A
      Mua Bán Đất Cửa Lò Nghệ An Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nền đất 430 m2, hướng Đông - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 430 m2 23,03 triệu/m2
      BÁN ĐẤT MT ĐƯỜNG NGUYỄN VĂN HƯỞNG, P. HOÀ HẢI, Q. NGŨ HÀNH SƠN, TP. ĐÀ NẴNG1. giá: 9 tỉ 900 tr đồng2. Thông tin BĐS (25278)- DT: 430 m (ngang: 21.5 m)-...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền 268 m2 tại Xã Cam Thành Bắc - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 268 m2 12,3 triệu/m2
      Cần bán gấp MT Đồng Bà Thìn - Suối Cát, Cam Lâm, con đường kết nối dân sinh.- Đầy đủ tiện ích xung quanh.- Đường hiện trạng rộng 13m, quy hoạch 30m kết nối...
      Đường Đồng Bà Thìn - Suối Cát, Xã Cam Thành Bắc, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất 415 m2 tại Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 23 tỷ

      23 tỷ 415 m2 55,43 triệu/m2
      + MT QL 13 vào đúng 1 ph đi bộ, cách Vạn Phúc City đúng 3 ph xe máy.+ Hẻm rộng thông thoáng xe tải đua, tiện ích xung quanh không thiếu gì, chợ, siêu thị,...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 1300 m2 tại Long Bình - Phú Riềng - Bình Phước, giá 490 triệu

      490 triệu 1300 m2 0,38 triệu/m2
      Đất ven hồ Phú Miêng - khai thác du lịch.Đường nhựa 6m - Có cư dân sẵn.1300 mét vuông - có sẵn 100 mét vuông thổ cư.Giá 490 tr - trọn sổ.Phù...
      Đường ĐT 741, Xã Long Bình, Phú Riềng, Bình Phước

      Cần bán nhanh đất nền dự án mặt tiền 9m, hướng Tây tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Dự án căn biệt thự biển Giáng Hương nằm ngay cửa ngõ phía Đông của TP Nha Trang, cách trung tâm TP ~ 10 kilomet. Dự án có MT đường Phong Châu, một...
      Dự án Giáng Hương, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nền đất Khu đô thị Lakeside Palace, 100 m2 tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 1,89 tỷ

      1.89 tỷ 100 m2 18,9 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay, lỗ toét vốn.nền đất dự án Lakeside đường 5m5, vị trí nhìn về 10 tòa căn hộ chung cư Ori Garden.DT: 100 mét vuông. Tây Bắc.giá:...
      Dự án Lakeside Palace, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!