Thông tin mô tả
Do kinh tế khó khăn, gia đình cần nhượng lại ô đất BT đảo hoa, cạnh siêu dự án Hạ Long Xanh
+
+ Hướng : nam
+ Đường qh : 15m
+ Giá : 8
Ô đất nằm trong quần thể khu
Quý
Giá: 8 Tỷ
Diện tích: 315 m2
Giá/m2: 25,40 Triệu/m2
409373
Mua bán
+
+ Hướng : nam
+ Đường qh : 15m
+ Giá : 8
Ô đất nằm trong quần thể khu
Quý
Trần Long
Phường Hùng Thắng, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh
2,7 tỷ
48 m2
Đường 18A, Phường Đại Yên, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh
40 triệu
70 m2
Đường 18, Phường Tuần Châu, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh
40 triệu
75 m2
Đường Hải Quân, Phường Bãi Cháy, Thành phố Hạ Long, Tỉnh Quảng Ninh
33 tỷ
306 m2