Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.834 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nền đất 80 m2 tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 80 m2 15 triệu/m2
      KH Có cơ hội mua giá gốc trực tiếp từ CĐT GĐ đầu tiên- VỊ TRÍ: Lê Văn Lương - Phước Kiển - Nhà Bè.- Khu vực đông cư dân , xung quanh đầy đủ tiện nghi, gần...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 100 m2, mặt tiền 20m tại Xã Long Cang - Cần Đước - Long An, giá 618 triệu

      618 triệu 100 m2 6,18 triệu/m2
      ĐẤT NỀN MT VÀNH ĐAI 4 SHR TRAO TAY - GIÁ 618 tr/NỀN* Vị trí: 2 MT đường Vành Đai 4 và đường DT833B, Cần Đước, Long An- Cách QL1A 2 kilomet- Cách chợ...
      Đường Vành Đai 4, Xã Long Cang, Cần Đước, Long An

      Sở hữu ngay lô đất nền 112 m2 tại Phường 2 - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 112 m2 12,06 triệu/m2
      - DT 5x22 100 phần trăm thổ cư - ngay trung tâm KDC với đầy đủ tiện ích, các cung đường xung quanh đang làm rộng rãi và cây xanh vỉa hè.- giá ngộp rẻ...
      Phường 2, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán gấp lô đất nền 121 m2, mặt tiền 15m tại Xã Nhựt Chánh - Bến Lức - Long An, giá rẻ

      Thỏa thuận 121 m2
      - Sổ hô riêng.- DT: 121 mét vuông (5.5 x 22m).- Ngan hàng hỗ trợ 60 phần trăm.- cư dân hiện hưu, gần chợ, trường học.LH: 0989 766 *** gặp chủ.
      Xã Nhựt Chánh, Bến Lức, Long An

      Bán gấp đất nền dự án mặt tiền 6m tại Xã Tiền Phong - Mê Linh - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Tôi chính chủ cần bán lô liên kế thuộc ĐTM Mê Linh New City (Minh Giang 3).DT 110.5 mét vuông, MT 6.5m. Hiện nền đất đã có đủ thuế, có điện, nước,...
      Dự án Mê Linh New City, Xã Tiền Phong, Mê Linh, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 474 m2 tại Xã Cam An Nam - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 474 m2 7,39 triệu/m2
      Cần bán đất xã Cam An Nam, Cam Lâm vị trí đẹp giá đầu tưDT: 447,2  mét vuông ngang 10 có 60 m thổ còn lại quy hoạch full thổ.Vị trí nằm trên đường...
      Đường Nguyễn Công Trứ, Xã Cam An Nam, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền dự án 330 m2, mặt tiền 30m tại Thanh Xuân - Hà Nội, giá 128 tỷ

      128 tỷ 330 m2 387,88 triệu/m2
      Đất vàng duy nhất còn sót lại. Lê Văn Lương, Thanh Xuân, Lô góc, 3 mặt đường 330m2 x 30m MT. giá 128 tỉ có thỏa thuận.nền đất vàng duy nhất còn sót - đẹp...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 120 m2 tại Đường Đặng Văn Viễn - 6 - Sóc Trăng - Sóc Trăng, giá 750 tr

      750 triệu 120 m2 6,25 triệu/m2
      Chính Chủ Cần bán miếng đất nằm ngay MT đường Đường Đặng Văn Viễn, P. 6, Sóc Trăng, Sóc TrăngDT 120m2Giá 700TrGần Trường iSchool Sóc Trăng ,Trung tâm Văn...
      Đường Đặng Văn Viễn, Phường 6, Sóc Trăng, Sóc Trăng

      Bán đất nền 100 m2 tại Đường Phan Văn Tình - Thủ Thừa - Thủ Thừa - Long An, giá 1.39 tỷ

      1.39 tỷ 100 m2 13,9 triệu/m2
      📌MỞ BÁT ĐẦU THÁNG 8 CHÍNH CHỦ CẦN bán nhanh LÔ miếng đất ĐẸP TẠI TRUNG TÂM HUYỆN THỦ THỪA TỈNH LONG AN ❌✅ KDC đông đúc, hạ tầng đẹp, tiềm năng phát triển...
      Đường Phan Văn Tình, Thị trấn Thủ Thừa, Huyện Thủ Thừa, Tỉnh Long An

      Chuyển nhượng đất nền dự án 150 m2 tại Xã Nha Bích - Chơn Thành - Bình Phước, giá 489 tr

      489 triệu 150 m2 3,26 triệu/m2
      Đất tái định cư Becamex Bình Phước nằm trong lòng KCN lớn nhất Việt Nam tổng thể quy hoạch 4633ha trong đó 2200ha đất tái định cư 2433ha quy hoạch công...
      Dự án Khu công nghiệp Becamex, Xã Nha Bích, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán gấp nền đất 95 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 95 m2
      Chỉ còn 1 miếng đất khu đô thị Hà Quang 1 giá rẻ cho khách đầu tư lẫn mua ở.- miếng đất 95m2 ngang 5m, Tây Nam.- Mặt đường chính Thích Quảng Đức (đướng...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Thích Quảng Đức, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 60 m2 tại An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 60 m2
      Đất chính chủ trong KDC mới cách đường Võ Văn Kiệt 800m là tới (gần KDC Nam Hùng Vương, Ehome 3, KDC Phú Định) DT 61 mét vuông ngang 4,5m dài 13.5m,...
      Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      khu đô thị Mỹ Gia Nha Trang - đã có SHR - Xây dựng tự do.- Giới thiệu đến quý anh/chị lô góc có vị trí đẹp và hàng hiếm có trên thị trường khu đô thị Mỹ...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền 102 m2 tại Xã Diên An - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 102 m2 23 triệu/m2
      Chủ cần ra nhanh nền đất đẹp mặt đường nhựa gần QL1 xã Diên An.DT: 102 mét vuông, thổ cư 100 phần trăm.Vị trí: Từ đèn đỏ Bách Hóa Xanh Diên An...
      Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nền đất 508 m2 tại Xã Bạch Hạ - Phú Xuyên - Hà Nội, giá 5,59 tỷ

      5.59 tỷ 508 m2 11 triệu/m2
      Cần bán nhanh 508m2 đất tại thôn Hoà Thượng, Bạch Hạ, Phú Xuyên.- giá mềm nhất so với khu vực, phù hợp phân lô bán nền.- KDC đông đúc, phong thủy đẹp.-...
      Xã Bạch Hạ, Huyện Phú Xuyên, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 120 m2 tại Đường Ninh Bình - 2 - Bạc Liêu - Bạc Liêu, giá 800 triệu

      800 triệu 120 m2 6,67 triệu/m2
      Cần bán gấp mảnh đất đường Ninh Bình, P2, Bạc Liêu, cách BV đa khoa 2 kilomet.Nằm gần các hệ thống TTTM lớn nhất khu vực như là Vincom,...
      Đường Ninh Bình, Phường 2, Bạc Liêu, Bạc Liêu

      Bán gấp đất nền 1104 m2 tại Xã Bình Thắng - Bù Gia Mập - Bình Phước, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 1104 m2 3,81 triệu/m2
      Bán đất 2 MT tại Bình Thắng - Đa Kia - Tỉnh Bình Phước.đc: Xã Bình Thắng, Huyện Bù Gia Mập, Bình Phước.DT: 1104 mét vuông.Giá: 4,2 tỉ.LH: 0363 962...
      Xã Bình Thắng, Bù Gia Mập, Bình Phước

      Sở hữu ngay đất nền 21000 m2 tại Đường 2 - Khánh Hiệp - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 3 tỷ

      3 tỷ 21000 m2 0,15 triệu/m2
      Bán đất giáp Sông xã Khánh Hiệp, huyện Khánh Vĩnh, Khánh Hoà giá rẻ+DT 21.000 mét vuông ( 2 héc ta ) đất bằng phẳng giáp Sông hơn 300m+Đường ô tô...
      Đường 2, Xã Khánh Hiệp, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa
      V
      Trần Quốc Cường Bđs Diên Khánh-khánh Vĩnh Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!