Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.834 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán lô đất nền 80 m2 tại Tân Kiên - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 770 triệu

      770 triệu 80 m2 9,63 triệu/m2
      Ngộp bank bán ngay 5 x 16 80 mét vuông thổ, cách Siêu Thị Thế Giới Di Động 10 ph di chuyển .- Đất ngay đường Nguyễn Cửu Phú xã Tân Kiên huyện Bình...
      Đường Nguyễn Cửu Phú, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 84 m2 tại Xã Tân Tiến - Bắc Giang - Bắc Giang, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 84 m2 50 triệu/m2
      - Chính chủ bán ngay miếng đất nền dự án bìa đỏ từng lô. Giá chỉ từ 4,2 tỉ/lô. DT 84m2, MT 6m.- Đường trước mặt rộng 20m.- Vị trí nằm cạnh trường Trung ...
      Dự án MasCity Bắc Giang, Đường Tây Yên Tử, Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang.

      Bán nhanh đất nền dự án 60 m2, hướng Đông - Nam tại Dĩ An - Bình Dương, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 60 m2 40 triệu/m2
      bán nhanh mảnh đất khu dân cư Icon Central, P. Tân Đông Hiệp, Dĩ An.DT: 60m2 (4x15m) thổ cư 100 phần trăm.Cách đường Kính Nổi ngay chợ Thông Dụng...
      Dự án Icon Central, Đường 5, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương
      N
      Trương Đặng Tín Nghĩa Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng lô đất nền 2774 m2 tại Xã Cấm Sơn - Lục Ngạn - Bắc Giang, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 2774 m2 0,44 triệu/m2
      BÁN miếng đất RỘNG TẠI CẤM SƠN, LỤC NGẠN, BẮC GIANG - GIÁ RẺ CHO KHÁCH THIỆN CHÍ DT sổ: 2.774 mét vuông ( DT thực tế sử dụng là 6.900 mét ...
      Xã Cấm Sơn, Huyện Lục Ngạn, Bắc Giang

      Cần bán đất nền 90 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá rẻ

      Thỏa thuận 90 m2
      Dragon Pearl - cơ hội đầu tư khủng với khả năng sinh lời x2 x3.TT 20 phần trăm (290 tr) sở hữu ngay. CK khủng 10 phần trăm.* Vị trí: Tại Đức Hoà...
      Dự án Dragon Pearl, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Cần bán nhanh đất nền dự án 75 m2 tại Huyện Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 75 m2 24,67 triệu/m2
      Em chính chủ bán lô đất sát mặt đường Bãi Dài, sát khu nghỉ dưỡng Xanh Vilas. - DT đất 75m.- MT 5,5m.- Ngay tuyến 1 và 2 mặt đường Bãi Dài đang mở rộng...
      Dự án Xanh Villas, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 300 m2, mặt tiền 10m tại Thuận An - Bình Dương, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 300 m2 12,34 triệu/m2
      An Sơn 57.Ngang 10 * 30 thổ 150m2.Tách cho 2 người con quá đẹp.Giá 3tỷ7.liên lạc zalo 0932 310 *** Đặng Trọng.
      Xã An Sơn, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh lô đất nền 63 m2 tại Xã Đông Hải - Thanh Hóa - Thanh Hóa, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 63 m2 25,4 triệu/m2
      - bán ngay mảnh đất đẹp Mb 934 Đông Hải Giá #1tỷ6xx.- Dt 63m.- Đường 6m. Vỉa hè 4m.- Hướng Nam.- sổ hồng riêng trao tay.- Giá chỉ #1tỷ6xx Nhanh còn kịp...
      Phường Đông Hải, Thanh Hóa, Thanh Hóa

      Sở hữu đất nền 1 m2, hướng Đông tại Xã Thanh Lương - Bình Long - Bình Phước, giá 480 tr

      480 triệu 1 m2 480 triệu/m2
      Sào đất 1000 mét vuông có phong cảnh thoáng mát.Không khí trong lành mát mẻ.cư dân đông, đi làm thuận tiện.Chỉ với 480 tr / 1000 mét vuông.
      Đường 757, Xã Thanh Lương, Bình Long, Bình Phước

      Bán đất nền dự án 876 m2 tại Xã Suối Tân - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 876 m2 2,86 triệu/m2
      Giá rẻ bất ngờ đất Đồng Câu, Suối Tân, Cam Lâm Khánh Hòa.Dt: 876m2 CLN.Giá: 2 tỉ 500 chủ bao sổ.- Gần UB xã, gần khu CN Suối Dầu, gần chợ gần trường học nằm...
      Xã Suối Tân, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền dự án tại Đường GS1 - Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 0 m2
      Chủ giảm 450 tr.Bán đất MT đường GS1, Big C GO, p. Đông Hòa, Tp. Dĩ An.DT: 85,5 mét vuông thổ cư 100 phần trăm (4,5x19m).MT KD sầm uất, cung...
      Dự án Green Square, Đường GS1, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh nền đất 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Đức Hòa - Long An, giá 650 tr

      650 triệu 90 m2 7,23 triệu/m2
      đất nền Bella Vista khu công nghiệp Đức Hoà 3 giáp ranh TPTp HCM.Đang cần tiền trả nợ NH, bán lô t14.Sang tên trong ngày.TT 6 tháng cho khách dể đầu...
      Dự án Bella Vista City, Đường Tỉnh lộ 8, Xã Đức Lập Hạ, Đức Hòa, Long An

      Bán đất nền 100 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Trí - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 990 tr

      990 triệu 100 m2 9,9 triệu/m2
      Đường oto 6m , có điện, nước đầy đủ . Mua xây dựng ngayGần chợ , trường học , bách hoá xanh , thế giới di động ,.... Cách BV Nhi Đồng 3 kilomet...
      Đường Nguyễn Hữu Trí, Thị trấn Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 9000 m2 tại Xã Nam Phong - Cao Phong - Hòa Bình, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 9000 m2 0,42 triệu/m2
      Siêu phẩm mang tên: Skygarden!Siêu phẩm trên núi rừng Cao Phong - Xứ sở của trái Cam.9000m2 một sổ bao gồm 200m2 thổ cư và đất vườn trồng cây lâu năm. (Đã...
      Xã Nam Phong, Cao Phong, Hòa Bình

      Bán nhanh lô đất nền 120 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Bàu Bàng - Bình Dương, giá 750 tr

      750 triệu 120 m2 6,25 triệu/m2
      Cần bán nhanh nền MT QL13, ngay TTHC Bàu Bàng, Bình Dương.2' đến trường mẫu giáo Ánh Dương, chợ đêm mới.liên kế Khu tái định cư Becamex, cư dân đông, ở...
      Đường Quốc Lộ 13, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương
      D
      Lê Nguyễn Thùy Dương Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 9416 m2 tại Hiệp Thạnh - Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 86 tỷ

      86 tỷ 9416 m2 9,14 triệu/m2
      - DT 9416m. MT QL 36m, dài 112m, nở hậu 146m- Đã có 4000m đất ở.- Có 1 văn phòng 2 tầng xây kiên cố để làm việc và nghỉ ngơi. Gồm 1 phòng khách, 4 phòng...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Hiệp Thạnh, Đức Trọng, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 10m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 390 tr

      390 triệu 300 m2 1,3 triệu/m2
      -Giá chỉ 390tr/nền -Sổ sẵn công chứng ngay-đc hỗ trợ vay với LS ưu đãi chỉ 9 phần trăm/năm-Cách Chợ,Trường Học,BV,Trung Tâm Hành Chính chỉ 1km-hotline...
      Đường Quốc Lộ 13, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Chuyển nhượng đất nền dự án 1000 m2, mặt tiền 10m tại Lộc Ninh - Bình Phước, giá 280 triệu

      280 triệu 1000 m2 0,29 triệu/m2
      - Nằm gần khu công nghiệp Hoa Lư (348ha) và Cụm kinh tế Cửa khẩu quốc tế Hoa Lư quy mô 28.000ha.- Đường liên xã 18m điện nước đầy đủ.- Giá thật: 280tr...
      Đường Quốc Lộ 13, Xã Lộc Tấn, Lộc Ninh, Bình Phước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!