Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.834 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nền đất 95 m2 tại Long Thới - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 789 triệu

      789 triệu 95 m2 8,31 triệu/m2
      Ngay MT đường Nguyễn Văn Tạo. Đường ô tô 6m thông thoáng dẫn tới đấtDT: 95m2Chốt giá : 789 trGần chợ bà ChồiXung quanh dân ở đông.Đường xá đông đúc, dễ...
      Đường Nguyễn Văn Tạo, Xã Long Thới, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2 tại Xã Hòa Lợi - Bến Cát - Bình Dương, giá 1 tỷ

      1 tỷ 100 m2 10 triệu/m2
      Vị trí dự án.- Nằm ngay MT đường Trần Đại Nghĩa, P. Hòa Lợi, TP Bến Cát.- Cách đường Vành Đai 4 chỉ 50m.- Cách khu công nghiệp VSIP 2 2  kilomet.-...
      Dự án Richland Residence, Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Hòa Lợi, Bến Cát, Bình Dương

      Bán nền đất Khu đô thị Sentosa Riverside (Venice Riverside), 135 m2 tại Điện Bàn, giá 1,78 tỷ

      1.78 tỷ 135 m2 13,19 triệu/m2
      Cần bán ngay miếng đất trục đường thông dự án Sentosa Riverside.DT: 135 mét vuông.Đường: 7.5 m.Khu vực gần sông sát biển thoáng mát, nơi thuận tiện...
      Dự án Sentosa Riverside Quảng Nam, Đường Dũng Sĩ Điện Ngọc, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 181 m2, mặt tiền 17m tại Khoái Châu - Hưng Yên, thỏa thuận

      Thỏa thuận 181 m2
      Cần bán 181 mét vuông nền thổ cư Đông Tảo MT siêu rộng đường thông thoáng oto tránh.Giá chỉ 13 tr/ mét vuông.Vị trí: Thôn Đông Tảo Đông - Đông...
      Xã Đông Tảo, Khoái Châu, Hưng Yên

      Bán gấp nền đất 412 m2, mặt tiền 12m tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 412 m2
      bán 412m trục chính cổ đông sơn tây, đường 15m, cách ĐH fpt 3 kilomet , gia rẻ . Hơn 400m trục chính. Mt 12m. KD sầm uất. 2 xe tải đánh võng cơ. Đường...
      Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Bán đất nền 634 m2, mặt tiền 12m tại Xã Phú Mãn - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 634 m2 4,74 triệu/m2
      - BÁN 634m tại Phú mãn, Quốc Oai . - mt 12m - Giá chỉ 3tỉ - Đất phù hợp làm nhà xưởng. Đường rộng 12m - call ngay e Thúy để xem đất: 0961 562 ***
      Xã Phú Mãn, Quốc Oai, Hà Nội

      Bán lô đất nền 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Thuận An - Bình Dương, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 150 m2 30,67 triệu/m2
      + Do đang CẦN TIỀN cần bán nhanh miếng đất KDC Viet Sing Tp. Thuận An ( Vsip1)+ DT: 150 m2 ( 5 x 30 ), Phu hợp xây nhà trọ cho thuê, KD,....+ Đường ô tô...
      Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp đất nền dự án 500 m2 tại Xã Xuân Phú - Ea Kar - Đắk Lắk, giá 95 tr

      95 triệu 500 m2 0,19 triệu/m2
      Hàng hot.95 tr/lô - hơn 500m vuông full hồng.Chỉ: 135 tr/lô - hơn 400m vuông - sẵn 60 mét vuông thổ cư.Xuân Phú - Ea kar - DakLak.Còn 9 lô khách thích...
      Xã Xuân Phú, Ea Kar, Đắk Lắk

      Bán nền đất 34 m2, mặt tiền 169m tại Xã Ea Ral - Ea H'Leo - Đắk Lắk, giá 4 triệu

      4 triệu 34 m2 0,12 triệu/m2
      Chính chủ cần rao bán đất rẫy, trên đất gồm 2 nhà, 1 hồ trữ nước, giếng khoan nước nôi thoải mái- Đất trồng cao su, coffee, sầu riêng, tiêu và một số loại...
      Xã Ea Ral, Ea H'Leo, Đắk Lắk

      Chuyển nhượng nền đất Khu đô Thị Five Star Eco City tại Cần Giuộc - Long An, giá 4,69 tỷ

      4.7 tỷ 0 m2
      Five Star Eco City.- CĐT: Five Star Group uy tín.- căn nhà phố tự xây nằm trong khu đại đô thị Five Star.- Hưởng hệ sinh thái cây xanh, như trở về vùng...
      Dự án Five Star Eco City, Đường Đinh Đức Thiện, Xã Phước Lý, Cần Giuộc, Long An

      Sở hữu đất nền dự án mặt tiền 50m tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Đất đẹp bay nhanh tuyến 2 mặt đường 420 khu CNC Hòa Lạc.bán ngay, đất thật  phần trăm, Lv chính chủ giá rẻ chưa từng có.miếng đất quá đẹp 2 MT Làng...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nền đất 110 m2 tại Đường Nguyễn Khoái - Thanh Trì - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 110 m2 62,73 triệu/m2
      Bán miếng đất P/Lô và oto tránh ở Nguyễn Khoái Hoàng Mai, Có vỉa hè, KD hoặc ở Sướng. Khu vực đang phát triển, giá quá tốt để mua làm Văn phòng công ty,...
      Đường Nguyễn Khoái, Phường Thanh Trì, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 825 m2 tại Đường Hùng Vương - Tân Thạnh - Tam Kỳ - Quảng Nam, giá rẻ

      Thỏa thuận 825 m2
      ĐẤT VÀNG TAM KỲ - CƠ HỘI HIẾM CÓ CHO CÁC NĐTHiện nay quỹ đất ngay trung tâm TP gần như đã hết, rất khó để NĐT có thể tìm đc nền đất đắc địa vừa ýVới DT...
      Đường Hùng Vương, Phường Tân Thạnh, Tam Kỳ, Quảng Nam

      Cần bán ngay nền đất 63 m2 tại Xã Vĩnh Ngọc - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,32 tỷ

      1.32 tỷ 63 m2 20,96 triệu/m2
      Bán lô góc Xuân Lạc 2, Vĩnh Ngọc (khu Đồng Xanh).Dt: 62,7 mét vuông. Đường oto.Giá 1.32 tỉ.liên hệ ngay: 0398 548 *** Mộng Cầm.
      Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nền đất 72 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 72 m2 125 triệu/m2
      Q. Tây Hồ, đường Lạc Long Quân, gần Hồ Tây, cách đường lớn 30m ra mặt phố.Khu vực quy hoạch ổn định, giá trị tăng cao, 3 bước ra Hồ Tây lộng gió, chiều tập...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 252 m2, mặt tiền 9m tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 252 m2 13,5 triệu/m2
      bán nền đất khu phố 4 thị trấn Đức Hoà, Long AnDT:9m x dài cạnh 28m và cạnh 31m.MT Đường Bê Tông thông nối từ út An với Nguyễn văn Dương...Rớt nhựa chỉ 40m...
      Thị trấn Đức Hòa, Đức Hòa, Long An

      Cần bán lô đất nền 80 m2 tại Phường Nhơn Bình - Quy Nhơn - Bình Định, giá 2.2 tỷ

      2.21 tỷ 80 m2 27,5 triệu/m2
      TIN HOT - MUA LÀ LỜI  --->>>  Ưu đãi 19 suất nội bộ đầu tiên CK cao, quà tặng khủng.----------------------------------------Quy Nhơn...
      Phường Nhơn Bình, Quy Nhơn, Bình Định

      Chuyển nhượng nền đất 300 m2, mặt tiền 10m tại Xã Ninh Tân - Ninh Hòa - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 300 m2
      Ngay MT đường nhựa có QH mở rộng 42m kết nối từ QL1A về thẳng cụm công nghiệp 1.900ha.Đất đẹp ngang 10m, dài 30m và đã có sẵn 100 mét vuông thổ cư.Chỉ...
      Đường Tỉnh Lộ 5, Xã Ninh Tân, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!