Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.834 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay đất nền dự án 80 m2 tại 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      bán ngay nền đất MT đường Đặng Thuỳ Trâm, P. 13, Q. Bình Thạnh.- DT: 80 mét vuông.- sổ hồng riêng sang tên công chứng liền.- Giá chỉ từ: 2.6tỉ/...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 150 m2 tại Xã Nha Bích - Chơn Thành - Bình Phước, giá 485 triệu

      485 triệu 150 m2 3,24 triệu/m2
      Đất tái định cư Becamex Bình Phước nằm trong lòng KCN Becamex Bình Phước một trong những KCN lớn nhất và phát triển nhất tính tới thời điểm hiện tại.DT đất...
      Dự án Khu công nghiệp Becamex, Xã Nha Bích, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán nhanh đất nền 1532 m2 tại Xã Hòa Sơn - Lương Sơn - Hòa Bình, giá 7,66 tỷ

      7.66 tỷ 1532 m2 5 triệu/m2
      0908 764 ***! Chính chủ cần tiền bán nhanh lô đất lô góc tại thôn Gò Bài, Xã Hoà Sơn, Tỉnh Hoà Bình. Tổng DT 1532m2 có 200m2 đất ở nông thôn.Cách trung...
      Thôn Gò Bài, Xã Hòa Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán gấp lô đất nền 114 m2 tại Xã Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 114 m2 14,92 triệu/m2
      Chủ đất bán nhanh nền đất nền đẹp, không vướng cống cột trong khu dân cư Tân Đô.- Lô 6x19m = 114m2, giá: 1 tỉ 700tr.* Có sổ hồng đầy đủ, công chứng đc...
      Dự án KDC Tân Đô, Đường Số 10A, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp đất nền dự án 118 m2 tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 118 m2
      Chính chủ bán nền đất.Mặt đường vành đai 3.5 Lê Trọng Tấn khu đất DV Vân Canh.DT 117.5 mét vuông MT tận gần 10m, thửa đất siêu đẹp, rất tiện xây toà...
      Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 121 m2, hướng Tây - Bắc tại An Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 121 m2 29,76 triệu/m2
      Bán đất đường N5 khu dân cư Biconsi, P. Tân Bình, Tp. Dĩ An.DT: 121,4 mét vuông thổ cư 100 phần trăm (5X24,5m).Gần bờ hồ BiConSi khu trung tâm...
      Dự án Khu dân cư Biconsi, Đường N5, Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp đất nền dự án 75 m2 tại Đường Hùng Vương - Phúc Yên - Vĩnh Phúc, giá rẻ

      Thỏa thuận 75 m2
      bán gấp đất khu đô thị Hùng Vương - Phúc Yên 75m2 oto tải tránh nhau, gần trục chính giá 2x tr/m²+ Vị trí: Gần QL 23, nhà hàng Hoa Đại, sân bóng....+...
      Dự án Khu đô thị Hùng Vương, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Chuyển nhượng nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 100 m2 33 triệu/m2
      Lô đẹp đối lưng hồ gần sông khu Đầm Sen Nam Hòa Xuân.Khu công viên Đầm Sen, đô thị Nam Hoà Xuân.Tây Bắc đối lưng trục chính thông ra Nguyễn Phước Lan.DT...
      Dự án Hòa Quý City, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền Khu đô thị Lakeside Palace, 125 m2, mặt tiền 5m , giá 3,02 tỷ

      3.02 tỷ 125 m2 24,16 triệu/m2
      Mình vừa bán giúp chủ miếng đất nên còn 1 lô chủ gởi bán nốt để mua nhà dưới trung tâm cho thuê.Lô đường 10,5m (lề 5m), đường cực rộng và thoáng.miếng đất...
      Dự án Lakeside Palace, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền 500 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông tại Hớn Quản - Bình Phước, giá 285 triệu

      285 triệu 500 m2 0,57 triệu/m2
      Đất nền khu công nghiệp Minh Hưng Sikico Hớn quảng 285tr.
      Đường ĐT 752, Xã Tân Hiệp, Hớn Quản, Bình Phước
      T
      Nguyễn Thị Thanh Tuyền Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 5m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 488 tr

      488 triệu 150 m2 3,26 triệu/m2
      Đất nằm trong lòng KCN Becamex Bình Phước một trong những KCN lớn nhất Việt Nam và có tốc độ phát triển nhanh nhất tới thời điểm hiện tại.DT: 5x30m,...

      Cần bán ngay nền đất 172 m2 tại Xã Diên Hòa - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,18 tỷ

      1.18 tỷ 172 m2 6,87 triệu/m2
      Chủ đang rất rất cần tiềnBán nền đất thôn Quang Thạnh, Diên HoàDT 171,8  mét vuông . MT hơn 7m nở hậuĐường bê tông 6mĐối Diện trường cấp 1 Diên Hoà...
      Xã Diên Hòa, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền dự án 200 m2, mặt tiền 20m tại Tây Hồ - Hà Nội, giá 102 tỷ

      102 tỷ 200 m2 510 triệu/m2
      Bán đất Lô góc duy nhất còn lại ngã 4 ah Võ Chí Công, nằm góc ngã 4 , Võ chí Công - dự án Starlake Tây Hồ Tây , vị trí đắc địa , Đã có giấy phép xây 9...
      Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Đường Hùng Vương - 6 - Tân An - Long An, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 100 m2 26 triệu/m2
      Đất thổ MT Đs9 P. 6 Tp.Tân An cách Hùng Vương 50m, gần Aeon Mall chuẩn bị xây dựng+Dt 5x20m hướng hướng Tây Nam+Giá 26tr/m2--- Thông tin về trung tâm...
      Đường Hùng Vương, Phường 6, Tân An, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 651 m2, mặt tiền 12m tại Thuận An - Bình Dương, giá 9 tỷ

      9 tỷ 651 m2 13,83 triệu/m2
      Ngộp NH bán lỗ miếng đất giá mềm.- DT 18,7x34 mét vuông (651 mét vuông) thổ cư 332 mét vuông.- MT Bình Chuẩn 71 cách đường Thủ Khoa Huân...
      Đường Bình Chuẩn 71, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu nền đất mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 0 m2
      💥DUY NHẤT 1 LÔ GÓC VIEW VƯỜN HOA ĐƯỜNG 26m giá cực êm TDC Áp Tràn Thuỷ Nguyên Hải Phòng -Dt: 106,5m ngang 7m-Hướng : TB- Giá: 5,xx tỉ - pháp lí bìa đỏ rõ...
      Đường Án Tràn, Xã Dương Quan, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Sở hữu ngay đất nền dự án 100 m2 tại Phường An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 100 m2 32 triệu/m2
      Bán miếng đất 100m2, đất nằm trong KDC đông đúc, gần chợ Việt Sing, Cách chợ 100m. Đầy đủ các tiện ích.Giá chốt 3,2tỉ.hotline 0366 236 ***
      Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương