Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.834 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay lô đất nền Khu du lịch nghỉ dưỡng biển Ocean Dunes, 740 m2 , giá 41 tỷ

      41 tỷ 740 m2 55,41 triệu/m2
      Bán miếng đất nền căn biệt thự dự án Ocean Dunes - Phố biển rạng đôngDT 740 mét vuông 20x37m2 MT trước saugiá 41 tỉL/H 0383 333 *** Mr Lộc
      Ocean Dunes, Phan Thiết, Bình Thuận

      Sở hữu ngay đất nền 126 m2 tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 126 m2
      Tôi cần bán miếng đất 2 MT Đường Số 11, P. Trường Thọ, Tp. Thủ Đức.Vị trí: MT đường ô tô 10m, khu dân cứ sậm uất k ngập nước, sát chợ thủ đức, Ngay tuyến...
      Đường Số 11, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 80 m2 55 triệu/m2
      Cần bán gấp nền đất Trực Diện công Viên Hà Quang 2, TP Nha Trang.DT 80 mét vuông ngang 5mHướng Namnền đất sạch Đẹp, Không hố gas tủ điện.Trực diện...
      Dự án Khu đô thị Lê Hồng Phong II, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền dự án 19 m2 tại Xã Tân Lập - Mộc Hóa - Long An, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 19 m2 189,48 triệu/m2
      DT 44x426 (nở hậu).Cạnh công ty Bright Sunshine ngay QL62.Thuận lợi cho việc đầu tư.liên lạc để xem đất.
      Xã Tân Lập, Mộc Hóa, Long An

      Bán đất nền dự án 152 m2 tại Phú Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 3,04 tỷ

      3.04 tỷ 152 m2 20 triệu/m2
      Bán đất trung tâm thành phố Thủ Dầu Một Tỉnh Bình Dương.Vị trí: Hẻm 385 KP8 P. Phú Hoà.Cách đường Nguyễn Thị Minh Khai và Lê Hồng Phong 80m.Hẻm 4.5m...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nền đất 1050 m2, mặt tiền 35m tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 1050 m2
      Cần nhượng lại mảnh đất căn biệt thự 2 MT sông Hoà Xuân, đường Nguyễn Đình Thi 7.5m, vỉa hè sông rộng 15m. Đã có bìa đỏ, hiện trạng đất trống sạch đẹp,...
      Đường Nguyễn Đình Thi, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nền đất Khu đô thị Saigon Eco Lake (Daresco Residence), 142 m2 , giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 142 m2 15,85 triệu/m2
      KDC Daresco.Lô góc vị trí cực đẹp - 142 mét vuông.Giá cực tốt chỉ 2ty2xxx.SHR.Thổ cư  phần trăm.Xây dựng tự do.Vị trí: Nằm cạnh đường TL8, Đức...
      Dự án KĐT Daresco, Đường Tỉnh lộ 8, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 5743 m2 tại Xã Liên Sơn - Lương Sơn - Hòa Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 5743 m2
      - Tổng DT 5743 mét vuông (400 mét vuông ont + 5343 mét vuông cln).- bìa đỏ chính chủ. chuyển nhượng trong ngày.- mảnh đất có địa thế...
      Xã Liên Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán nhanh đất nền 150 m2, mặt tiền 6m tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 150 m2 14 triệu/m2
      Vịnh An Hòa City - Siêu phẩm đường 10,5m siêu hiếm, Đông Nam, MT View Biển, chỉ 2,1 tỉ.Duy nhất 1 siêu phẩm ngay trục đường 10,5m siêu hiếm giá gốc từ...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Chuyển nhượng lô đất nền 160 m2, mặt tiền 8m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 160 m2 20,32 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay lô góc dự án Gami Eco Charm GĐ 1 đã có SHR.Giá 3.250 tỉ, bao gồm cả phần móng xây sẵn.DT 160m2. Ngang 8m dài 20m.Giá rẻ cam kết rẻ...
      Dự án Gami Eco Charm, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền dự án 1135 m2 tại Xã Quang Minh - Chơn Thành - Bình Phước, giá rẻ

      Thỏa thuận 1135 m2
      giá chỉ từ 1xx tr/mét ngang.Vị trí: Cách ủy ban nhân dân xã Quang Minh và chợ Đại Phú xã Quang Minh ~ 1.5  kilomet.đc: Ấp Bào Teng, xã Quang Minh,...
      Ấp Bào Teng, Xã Quang Minh, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán ngay đất nền dự án 100 m2 tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 800 triệu

      800 triệu 100 m2 8 triệu/m2
      - Bán đất MT đường Phạm Văn Sáng sát bên trường học đất đẹp full thổ cư.- DT : 100m2. - Giá: 800 tr.- Tiện ích: xung quanh cư dân đông đúc dịch vụ TTTM như...
      Đường Phạm Văn Sáng, Xã Xuân Thới Thượng, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 71 m2 tại Bình Trị Đông A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 71 m2
      Vị trí: MT đường Hương lộ 2, thuộc P. Bình Trị Đông A - Bình Tân, thuận tiện di chuyển về các Q. trung tâm Tân Phú, Q. 3, Q. 6,...DT: 4,6m x 15,4m =...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Vĩnh Lộc A - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 818 tr

      818 triệu 100 m2 8,18 triệu/m2
      Bán miếng đất ở ngay chợ Thới Hòa. Vĩnh Lộc A, Bình Chánh.- sổ hồng, có sẵn công chứng ngay trong ngày.- giá : 818 tr- DT: 5x20m.- Tiện ích xung...
      Đường Thới Hòa, Xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp đất nền dự án 95 m2 tại Xã An Viễn - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 930 triệu

      930 triệu 95 m2 9,79 triệu/m2
      Bán đất An Viễn Trảng Bom.DT 5x19 sổ riêng thổ cư 100 phần trăm.Đường nhựa 5m thông rộng vỉa hè 1m dân cu hiện hữu.Giá bao đầu tư 930tr.call ngay...
      Đường Liên Ấp 6, Xã An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán đất nền dự án 20065 m2 tại Trừ Văn Thố - Bàu Bàng - Bình Dương, giá 50,16 tỷ

      50.17 tỷ 20065 m2 2,5 triệu/m2
      Bán đất MT QL13 vô ĐT750 (800m) giáp đường Trừ Văn Thố 02 vô 150m.+ Đường rộng 16m mặt nhựa 6m, lộ giới 5m, mỗi bên DT 20.065m2 ngang MT 125m dài 169m có...
      Đường Quốc Lộ 13, Xã Trừ Văn Thố, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 91 m2, mặt tiền 5m tại Cần Giuộc - Long An, giá 783 triệu

      783 triệu 91 m2 8,61 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất đường Trí Yên, cách QL50 700m. Đất full thổ cư, xây tự do, sổ hồng chính chủĐường trước đất rộng 10m, rộng xe đi lại thông...
      Đường Trí Yên, Xã Tân Kim, Cần Giuộc, Long An

      Bán đất nền 2269 m2, mặt tiền 34m tại Lộc Thành - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 2269 m2 0,71 triệu/m2
      Nếu a/c đang tìm cho mình lô đất để nghỉ dưỡng thì vị trí này ở núi Đại Bình không thể tìm đc mảnh thứ 2 đâu ạ.Hình ảnh, video thật view em chụp tại đất.-...
      Đường Quốc Lộ 55, Xã Lộc Thành, Bảo Lâm, Lâm Đồng
      L
      Quỳnh Quỳnh Bảo Lộc Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!