Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.834 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp lô đất nền 47 m2 tại Xã Thanh Liệt - Thanh Trì - Hà Nội, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 47 m2 48,94 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán lô đất thổ cư, ở Thanh Liệt, Kim Giang, Thanh Trì, bìa đỏ pháp lí sạch.DT 47m2.Lô góc 3 mặt thoáng.Đường trước nhà 6m.oto vào tận...
      Xã Thanh Liệt, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 11 m2 tại Xã Yên Mông - Hòa Bình - Hòa Bình, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 11 m2 318,19 triệu/m2
      Batdongsanvendo view nghỉ dưỡng tại TP Hòa Bình, Yên Hòa 2, Yên Mông.Có bám hồ, có thổ cư, có view Sông Đà đẹp tuyệt mỹ.Sẵn nhà mái bằng trên đất và các...
      Xã Yên Mông, Hòa Bình, Hòa Bình

      Cần bán ngay đất nền dự án 108 m2 tại Thị xã Sông Công - Thái Nguyên, giá 14 tr

      14 triệu 108 m2 0,13 triệu/m2
      Dự án KĐT Cầu Trúc Sông Công. pháp lí đã có sổ hồng riêng chính chủ chốt là sang tên ngay. Đảm bảo giá rẻ hỏi là mua đc.
      Dự án Khu đô thị Cầu Trúc Sông Công, Sông Công, Thái Nguyên

      Bán nhanh đất nền 2014 m2, mặt tiền 18m tại Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 380 triệu

      380 triệu 2014 m2 0,19 triệu/m2
      Gia đình tôi kẹt tiền cần bán 2014m2 đất cách cổng khu công nghiệp tầm 5 ph đi xe máy:- DT: 2014m2 đất- sổ hồng Thổ cư- MT đường 18m cư dân hay đi qua...
      Đường 328, Xã Hòa Hội, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu lô đất nền 100 m2 tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 100 m2 37 triệu/m2
      Cần bán 7 lô khu đô thị AN Bình Tân - Sổ Riêng.Vị Trí: Thuộc khu đô thị AN BÌNH TÂN.- MT Đường nhựa hiện trạng 13m.MSL: L27.39 - hướng Đông Bắc.- DT:...
      Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 54 m2, mặt tiền 4m tại An Dương - Hải Phòng, giá tốt

      Thỏa thuận 54 m2
      Còn duy nhất 1 lô trục chính Hộ Phụ Xi Măng, Bạch Mai, Đồng Thái, An Dương, đường 21m đc rao bán.DT 54m2.Ngang 4,5m hướng T.sp không lỗi lầm, đường thông...
      Xã Đồng Thái, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán đất nền 80 m2, mặt tiền 30m tại Bình Đức - Long Xuyên - An Giang, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 80 m2 21 triệu/m2
      khu đô thị Bắc Long Xuyên - (Tp. Long Xuyên AG).Vị trí: QL 91, P. Bình Đức. (Gần tuyến tránh LX & thị trấn An Châu).Hạ tầng hoàn thiện 100 phần ...
      Đường Quốc lộ 91, Phường Bình Đức, Long Xuyên, An Giang

      Cần bán đất nền dự án 182 m2 tại Phường An Lạc - Buôn Hồ - Đắk Lắk, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 182 m2 6,87 triệu/m2
      CẦN BÁN miếng đất NGAY TRUNG TÂM HÀNH CHÍNH TX BUÔN HỒ! pháp lí: sổ hồng, thổ cư 100  phần trăm, sang tên nhanh. Vị Trí: + Đối diện đất cơ quan...
      Phường An Lạc, Buôn Hồ, Đắk Lắk

      Cần bán ngay lô đất nền 58 m2 tại Đường 35 - Hiền Ninh - Sóc Sơn - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 58 m2
      (Hoa hậu làng) bán lô 58m2 Ninh Môn - Hiền Ninh - Sóc Sơn hàng f1 cho anh em đầu tư.- MT hơn 5m đường oto. 4.5m.- Cách mặt đường nhựa liên xã xe công chánh...
      Đường 35, Ninh Môn Xã Hiền Ninh, Sóc Sơn, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 90 m2 tại Đường 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1.4 tỷ

      1.4 tỷ 90 m2 15,56 triệu/m2
      NH đã định giá và hỗ trợ vay 70 phần trăm.- Đất nằm ngay khu công nghiệp Hải Sơn, Hạnh Phúc, công nhân đông đúc sầm uất, ngay sát Sài Gòn, cách...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền tại Xã Bãi Thơm - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 780 tr

      780 triệu 0 m2
      Tôi bán lô đất 121.6m2 trung tâm Bãi Thơm.bìa đỏ, quy hoạch đất ở.MT 6m, sâu 20.4m. Đất vuông vức.Đường trước lô ~ 7m, 2 xe ô tô tránh nhau.miếng đất...
      Đường Bãi Thơm, Xã Bãi Thơm, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán gấp đất nền 100 m2 tại Phường Xuân Hòa - Phúc Yên - Vĩnh Phúc, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 100 m2 26 triệu/m2
      Cần đẩy gấp mảnh đất nền thuộc khu đô thị Xuân Hoà nằm trên mặt đường lớn Lê Quang Đạo, giáp ngay ĐH Sư Phạm II và trung tâm hành chính mới của TP Phúc...
      Dự án Khu đô thị mới phường Xuân Hòa, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2 tại Phường Phước Lộc - La Gi - Bình Thuận, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 100 m2 24 triệu/m2
      chào bán 05 nền suất nội bộ GĐ 1 dự án Lagi New City giá gốc chủ đầu tư chỉ 24tr/m2 (~2,4 tỉ/nền) (đã thuế giá trị gia tăng) - Ưu đãi ck 20 phần...
      Đường Bến Chương Dương, Phường Phước Lộc, La Gi, Bình Thuận

      Chuyển nhượng lô đất nền 85 m2, mặt tiền 15m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,19 tỷ

      1.19 tỷ 85 m2 14 triệu/m2
      Chỉ cần TT 240tr sở hữu ngay đất nền trung tâm TX Chơn Thành - Bình Phước.CK lên đến 31 phần trăm.Trả góp không LS.Gần KCN - trong khu trung tâm hành...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu ngay lô đất nền 380 m2 tại Đường 21 - Sơn Đông - Sơn Tây - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 380 m2
      CƠ HỘI SỞ HỮU NGAY mảnh đất CÓ 102 TẠI SƠN TÂY.- S= 380M, THỔ CƯ 150M, MẶT 10M, CÓ HAI ĐƯỜNG TRƯỚC VÀ SAU- NẰM TRÊN TRỤC CHÍNH THÔN KD BUÔN bán nhanh SAU...
      Đường 21, Xã Sơn Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán ngay nền đất 172 m2 tại Xã Diên Hòa - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,18 tỷ

      1.18 tỷ 172 m2 6,87 triệu/m2
      Chủ đang rất rất cần tiềnBán nền đất thôn Quang Thạnh, Diên HoàDT 171,8  mét vuông . MT hơn 7m nở hậuĐường bê tông 6mĐối Diện trường cấp 1 Diên Hoà...
      Xã Diên Hòa, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền dự án 16014 m2 tại Xã Krông Á - M'Đrăk - Đắk Lắk, giá 16 tỷ

      16 tỷ 16014 m2 1 triệu/m2
      pháp lý chính chủ, ngộp NH nên tôi bán lại đất vị trí đẹp 2 MT, quy hoạch đường 16m.bán kính 1 kilomet có trường mầm non caaps1 cấp 2, ủy ban nhân ...
      Xã Krông Á, M'Đrăk, Đắk Lắk

      Bán đất nền 108 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 3,56 tỷ

      3.56 tỷ 108 m2 32,97 triệu/m2
      Bán mảnh đất nền LK hàng " Quý & Hiếm " giá cắt lỗ rất rất sâu của tập đoàn Tuần ChâuVị trí: mảnh đất LK KĐT lấn biển, P. Tuần Châu, Hạ Long, Quảng...
      Đường Ngọc Châu, Phường Tuần Châu, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!