Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.834 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp lô đất nền 523 m2 tại Phường Lộc Phát - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 890 tr

      890 triệu 523 m2 1,71 triệu/m2
      1 lô duy nhất 523 mét vuông Giá ngộp NH bán ngay 890tr- Đất hẻm 128 Tản Đà. P. Lộc Phát. Tp Bảo Lộc.- DT : 16x35 đất nông nghiệp. sổ hồng. - Đường...
      Đường Tản Đà, Phường Lộc Phát, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán nhanh đất nền dự án 250 m2 tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 19 tỷ

      19 tỷ 250 m2 76 triệu/m2
      - Nguyễn Khắc Viện 250 mét vuông xây đến 10 tầng.- Vị trí ven biển, đối diện dự án Saphia, quy hoạch công viên biển Châu Á.- DT 250 mét vuông...
      Đường Nguyễn Khắc Viện, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nền đất mặt tiền 16m tại Đường Nguyễn Cơ Thạch - Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      - MT Nguyễn Cơ Thạch bám gần biển.- SHR cất két sẵn sàng giao dịch.- Mặt biển Nha Trang mà lại nằm tại trung tâm TP.- Vị trí phong thủy, lưng hướng núi,...
      Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án 100 m2 tại Xã Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Hàng hiếm... Lâu lâu mới có lô DT đẹp, giá cũng đẹp tại khu dân cư cao cấp Làng ĐH ABC, Phước Kiển, Nhà Bè. Gần Q. 7.Vị trí đường 12m thông thoáng, không...
      Dự án Làng Đại Học ABC, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 300 m2 tại Xã Đông Hòa - Đông Sơn - Thanh Hóa, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 300 m2 5 triệu/m2
      Cần bán miếng đất hai MT Đông HoàDT 300m full thổ cư khu đông cư dân, gần uỷ ban trường họcSắp sát nhập vào TP Thanh HoáĐặc biệt vị trí miếng đất rất gần...
      Xã Đông Hòa, Đông Sơn, Thanh Hóa

      Bán nhanh đất nền dự án 200 m2, mặt tiền 5m tại Đồng Phú - Bình Phước, giá 350 triệu

      350 triệu 200 m2 1,75 triệu/m2
      Đất có thổ cư tại xã Thuận Lợi - H. Đồng Phú - Bình Phước cần bán nhanh.DT: 5*40=200m2 có 100m2 thổ cư, sổ hồng riêng.giá mùa ngôp: 3xx, Có hỗ trợ vay...
      Xã Thuận Lợi, Đồng Phú, Bình Phước

      Bán lô đất nền 700 m2, mặt tiền 8m tại Tân Hưng - Hớn Quản - Bình Phước, giá 320 triệu

      320 triệu 700 m2 0,46 triệu/m2
      Cần bán miếng đất có thổ cư 700 mét vuông đường DT 756, Hớn Quản.- DT 700 mét vuông (ngang 8.5m), thổ cư 100 mét vuông, đường hiện hữu bê...
      Đường ĐT 756, Xã Tân Hưng, Hớn Quản, Bình Phước

      Sở hữu ngay nền đất 156 m2, mặt tiền 6m tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,64 tỷ

      1.64 tỷ 156 m2 10,5 triệu/m2
      Vị trí:Là các sp thuộc trục đường chính 10m5 thông thẳng ra vịnh, cách biển chỉ 100 mét vuông.Giá chỉ 10.5 tr/ mét vuông.MT đường 10m5.Đã có bìa...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Bán gấp đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 20m tại Huyện Cần Đước - Long An, giá 800 triệu

      800 triệu 100 m2 8 triệu/m2
      Hiện tại tôi cần bán ngay mảnh đất nằm ngay trên 2 MT đường Nguyễn Trung Trực và 833B . Trung tâm tiện ích đầy đủ , chợ , giáo dục , bách hoá xanh , khu ...
      Vins Residence, Cần Đước, Long An

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2 tại Xã Tân Trào - Sơn Dương - Tuyên Quang, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 100 m2 25 triệu/m2
      Bán nhà cách trục đường chính QL2C Sơn Dương Tuyên Quang chỉ 60m. Giá chỉ 25tr/m2- Vị trí siêu đắc địa, thuộc KCN Phúc Ứng, lô đất nơi hiếm nhà bán.- KCN...
      Xã Tân Trào, Sơn Dương, Tuyên Quang

      Sở hữu đất nền 3856 m2, mặt tiền 30m tại Phú Nhuận - Bến Tre - Bến Tre, giá 2 triệu

      2 triệu 3856 m2 0,01 triệu/m2
      3.856 m2 ( ngang 30) đất xã Phú Nhuận, Tp. Bến Tre- Đất đã đc bom cát cao ráo, xây dựng hàng rào kiêng cố xung quanh- Cách khu Đông Á 100 m, cách lộ nhựa...
      Đường Tỉnh Lộ 887, Xã Phú Nhuận, Bến Tre, Bến Tre

      Cần bán nhanh nền đất 5 m2 tại Xã Phước Vĩnh Đông - Cần Giuộc - Long An, giá 98,8 triệu

      98.8 triệu 5 m2 19,76 triệu/m2
      Trong nhịp sống hiện đại đầy hối hả, việc chọn lựa một nơi an nghỉ vĩnh hằng cho người thân yêutrở thành một phần quan trọng trong hành trình tâm linh của...
      Xã Phước Vĩnh Đông, Huyện Cần Giuộc, Long An

      Chuyển nhượng đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 5m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 488 tr

      488 triệu 150 m2 3,26 triệu/m2
      Đất nằm trong lòng KCN Becamex Bình Phước một trong những KCN lớn nhất Việt Nam và có tốc độ phát triển nhanh nhất tới thời điểm hiện tại.DT: 5x30m,...
      Dự án Khu công nghiệp Becamex, Xã Nha Bích, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán nhanh lô đất nền 132 m2, hướng Nam tại Phú Lộc - Krông Năng - Đắk Lắk, giá 668 tr

      668 triệu 132 m2 5,07 triệu/m2
      Chính Chủ bán ngay cặp H9, H10 (ngang 12m), đường ô tô, gần Công viên, phù hợp xây nhà, đầu tư. - DT: 264m2 (ngang 12m). tách lẻ...
      Đường Hùng Vương, Xã Phú Lộc, Huyện Krông Năng, Đắk Lắk

      Bán đất nền 500 m2, mặt tiền 8m tại Xã Phú Lộc - Krông Năng - Đắk Lắk, giá 169 tr

      169 triệu 500 m2 0,34 triệu/m2
      Đừng bỏ lỡ cơ hội./ - li Nóng hổi Lốc 6 lô:- DT: 432 mét vuông(8x54) có 65 mét vuông thổ cư.- Tại: Xã Phú Lộc - huyện Krông Năng - Đắk lắk.-...
      Xã Phú Lộc, Krông Năng, Đắk Lắk

      Cần bán gấp nền đất 667 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Tân An - Long An, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 667 m2 6,15 triệu/m2
      NH thanh lí gấp nền đất nền siêu đẹp tại xã Nhơn Thạnh Trung, TP Tân An, Long An- DT 10*67 , DT 666,8 mét vuông giá chỉ 4,1 tỉ tính ra chỉ hơn 6...
      Xã Nhơn Thạnh Trung, Tân An, Long An
      L
      Phòng Quản Lí Tài Sản - Ngân Hàng Thanh Lý Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh lô đất nền 90 m2 tại Tân Chánh Hiệp - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 90 m2
      - Vị trí đắc địa: Ngay MT Nguyễn Thị Búp, Tân Chánh Hiếp, Q. 12, Sài Gòn.- cơ sở giao thông hoàn chỉnh: Điện âm, nước máy, vỉa hè, đường trải nhựa. Xây...
      Đường Nguyễn Thị Búp, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 1000 m2, mặt tiền 63m tại Vạn Khánh - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 15 tỷ

      15 tỷ 1000 m2 15 triệu/m2
      Cần bán đất 2 MT Nguyễn Huệ - Bắc Vân Phong - Vạn Ninh - Khánh Hòa.- DT 1000m2. Có 400m2 thổ ngang 63m.- Đất nằm trên MT đường huyết mạch Nguyễn Huệ QH 26m...
      Đường Nguyễn Huệ, Xã Vạn Khánh, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!