Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.834 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán đất nền dự án 130 m2, hướng Tây - Nam tại Thường Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ, giá rẻ

      Thỏa thuận 130 m2
      Bán lô đất giá 1,8 tỉ hỗ trợ vay NH 1,7 tỉ cách chợ Cái Chanh 5 ph đi xe máy - call ngay 0916 468 *** Thiện+ đc: KV Yên Thạnh, P. Thường Thạnh, Cái Răng,...
      Đường Hàng Gòn, Phường Thường Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Bán nhanh đất nền dự án 85 m2, mặt tiền 4m tại 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá rẻ

      Thỏa thuận 85 m2
      Còn duy nhất 1 nền suất nội bộ giá rẻ, sổ sẵn công chứng liền.Vị trí: Nằm trên trục đường 14m thuận tiện lưu thông ra chợ đêm sầm uất bậc nhất hướng Tây ...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang.

      Chuyển nhượng nền đất Khu đô thị Him Lam Kênh Tẻ, 100 m2 tại Quận 7, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 100 m2 245 triệu/m2
      Bán đất 5x20m đường D4 khu Him Lam Q7, vị trí đẹp XD hầm 5 tầng, tiện mở VP, phòng mạch, giá 245tr/m2.
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Đường D4, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2 tại Xã Thạnh Phú - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 100 m2 12 triệu/m2
      Can bán mảnh đất Thạnh Phú Vĩnh Cửu Đồng Nai sổ riêng thổ cư.Cách Hương Lộ 6 150m.Đường bê tông 4m thong.Giá 1tỷ2 thỏa thuận trực tiếp chính chủ.L/H 0931...
      Xã Thạnh Phú, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 721 m2 tại Vĩnh Thanh - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá tốt

      Thỏa thuận 721 m2
      Cần bán 2 mảnh đất liên kế DT: 721m2 và 1171 m2 quy hoạch đất ở xã Vĩnh ThanhVị trí: 1 sẹc đường Hùng Vương chỉ cách 100m, cách đường Nguyễn Hữu Cảnh...
      Đường Hùng Vương, Xã Vĩnh Thanh, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Chuyển nhượng lô đất nền 50 m2 tại Phường Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 50 m2 51 triệu/m2
      PHúC LợI - LONG Biên liên hệ ngay: E hùng thổ địa Long biên TP Hà Nội Ngõ oto Tải- Gần Hồ- Hàng xóm vinhome 50m x MT4 x 2,55 tỉ hợp lý miếng đất có vị...
      Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền 100 m2 tại Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Bán đất MT đường Trương Văn Bang, Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2, 100 mét vuông - đối diện ủy ban nhân dân Q. 2.- KDC đông đúc.- MT đường lớn 24m.- pháp lí:...
      Đường Trương Văn Bang, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 800 m2, mặt tiền 11m tại Đinh Lạc - Di Linh - Lâm Đồng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 800 m2 6,25 triệu/m2
      Đất mặt đường QL 20 ngang 10m dài 80m, kèm nhà 130m2. Thổ cư 100m2, ngay KDC đông đúc, gần trường cấp 1 Tân Phú, sân vận động Tân Phú. Cách Đà Lạt...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Đinh Lạc, Di Linh, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2 tại Phước Đông - Cần Đước - Long An, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      Đất nền ven sông MT QL 50.Quy mô hơn 600 nền bìa đỏ có KDC ở sẵn.- Giá TT 800 tr (5 x 20m) full thổ cư, SHR.* Mua xong gửi CĐT bán lại LN 10 phần ...
      Dự án Phước Đông Riverside, Đường Quốc Lộ 50, Xã Phước Đông, Cần Đước, Long An

      Sở hữu lô đất nền 100 m2 tại Phường Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 100 m2 36 triệu/m2
      Bán đất MT đường số 11 TĐC Tứ Hải p. Tân Đông Hiệp Tp. Dĩ An.DT: 100m2, thổ cư: 100 phần trăm (4,76x21m).Cách khu công nghiệp Tân Đông Hiệp B chỉ...
      Đường 11, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp lô đất nền 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Đức Hòa - Long An, giá tốt

      Thỏa thuận 90 m2
      Dự án Dragon Pearl đang "nóng bỏng" với ưu đãi đặc biệt: TT linh hoạt, ân hạn gốc 12 tháng, và trả chậm 0 phần trăm LS trong 36 tháng.Chỉ cần TT...
      Dự án Dragon Pearl, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Cần bán ngay đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 5m tại Đức Hòa - Long An, giá 850 tr

      850 triệu 80 m2 10,63 triệu/m2
      Vị trí: Nằm trên đường TL 823 lộ giới 40m, cách cầu vượt Củ Chi 5 kilomet. Nằm ngay lõi trung tâm giữa 2 TP tương lai là Đức Hoà và Củ Chi.Hạ tầng hoàn...
      Dự án Young Town Tây Bắc Sài Gòn, Đường ĐT 823, Xã Đức Lập Thượng, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu ngay đất nền 415 m2, mặt tiền 10m tại Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 415 m2
      + Nằm trên 1 trong những tuyến đường hot của biển Mỹ Khê, cách biển chỉ vài bước chân, là khu vip toàn Villa, Apartment đẹp và Chuyên Gia nước ngoài sinh...
      Đường Chế Lan Viên, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền dự án 200 m2, mặt tiền 10m tại Nho Quan - Ninh Bình, giá 860 triệu

      860 triệu 200 m2 4,3 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất đẹp thuộc xã Sơn Lai Nho Quan -Ninh Bình.Đất vuông vức,cao ráo ngang mặt đường, nằm trên đường bê tông rộng dãi 9m thông khắp nơi, chạy...
      Đường Quốc lộ 38B, Xã Sơn Lai, Nho Quan, Ninh Bình

      Cần bán ngay đất nền dự án mặt tiền 5m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 2,41 tỷ

      2.41 tỷ 0 m2
      - Hạ tầng cơ sở nội khu đẹp thông thoáng KDC hiện hữu, khu công nghiệp, tuyến đường huyết mạch QL13, cao tốc,... Kết nối giao thương.- Tiện ích nội khu và...
      Dự án KDC Đại Nam Bình Phước, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Uông Bí - Quảng Ninh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      Tại sao nhiều nhà đầu tư chọn Licogi 18.1 Uông Bí? Vì: - Đất đô thị có sổ, không xây dựng ngay mặt QL 10.- Tọa lạc P. Phương Đông, Uông Bí - Thị trường...
      Khu đô thị Licogi 18.1, Đường 10, Phường Phương Đông, Uông Bí, Quảng Ninh

      Cần bán đất nền 229 m2, hướng Nam tại Đường An Bình - 3 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 12 tỷ

      12 tỷ 229 m2 52,41 triệu/m2
      mảnh đất An Bình P. 3 Đà Lạt xây căn biệt thự cực đẹp. Có sẵn bản thiết kế siêu xịnDT: 228,8m2 Đất ở đô thị.pháp lí: sổ hồng.Lộ giới: Đường oto...
      Đường An Bình, Phường 3, Đà Lạt, Lâm Đồng
      T
      Nguyễn Thị Kiều Trinh Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất nền dự án 54 m2 tại Xã Tân Tiến - Văn Giang - Hưng Yên, giá 777 triệu

      777 triệu 54 m2 14,39 triệu/m2
      🍀𝐄 𝐌𝐚𝐢 𝐛𝐚́𝐧 đ𝐚̂́𝐭 𝐯𝐮̛̀𝐚 𝐫𝐞̉ 𝐯𝐮̛̀𝐚 đ𝐞̣𝐩🍀 Đ𝐔́𝐍𝐆 𝐍𝐇𝐀̣̂𝐍 𝐒𝐀𝐈 𝐂𝐀̃𝐈 𝐆𝐈𝐔́𝐏 𝐄 𝐀̣😝😝😝📌 Chỉ 777 tr sở hữu hơn...
      Xã Tân Tiến, Văn Giang, Hưng Yên

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!