Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.834 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán đất nền 100 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Trí - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 990 tr

      990 triệu 100 m2 9,9 triệu/m2
      Đường oto 6m , có điện, nước đầy đủ . Mua xây dựng ngayGần chợ , trường học , bách hoá xanh , thế giới di động ,.... Cách BV Nhi Đồng 3 kilomet...
      Đường Nguyễn Hữu Trí, Thị trấn Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 206 m2, mặt tiền 8m tại Cần Thơ, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 206 m2 28,4 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán ngay lô căn biệt thự đường 25m vị trí Vip, độc tôn trong dự án Stella Mega CityStella Mega City là khu căn biệt thự ven sông bậc...
      Dự án Stella Mega City, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Bình Thủy, Bình Thủy, Cần Thơ

      Cần bán nhanh nền đất 3481 m2, hướng Đông tại Xã Yên Bài - Ba Vì - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 3481 m2
      Rất thích hợp cho ai muốn xây Nghỉ dưỡng ven đô.- Chính chủ bán lô đất tại Yên Bài Ba Vì, gần trục đường du lịch, xung quanh nhiều căn biệt thự,...
      Xã Yên Bài, Ba Vì, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 130 m2 tại Đường 20 - Lộc An - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 130 m2 10,77 triệu/m2
      Mình cần bán vài mảnh đất thổ cư Lộc An Central, ngay QL 20, thích hợp nghỉ dưỡng, xây căn biệt thự, cho thuê, đảm bảo có lợi.100 130 150 200 m2. Giá...
      Đường 20, Xã Lộc An, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán gấp đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Cập nhật hạ tầng giao thông dự án Century City mới nhất ngày 26/12/2022.Với tâm huyết của chủ đầu tư Kim Oanh Group dự án đã đc đầu tư trau chuốt tỉ mỉ...
      Dự án Century City, Đường ĐT 769, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Thái Thuỵ - Thái Bình, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      * Kiện tác kiến trúc Era Central City Thái Bình nằm giữa giao lộ đắc địa, ôm trọn tam giác vàng kinh tế với ba TP lớn Hải Phòng - Quảng Ninh - Ninh Bình...
      Dự án Khu đô thị Nguyễn Đức Cảnh, Huyện Thái Thuỵ, Thái Bình

      Cần bán đất nền 250 m2 tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 23,75 tỷ

      23.75 tỷ 250 m2 95 triệu/m2
      Kẹt tiền do NH nên tôi cần bán nhanh nền đất MT Trục chính gần trường học giá chỉ 95 tr/m2.Ai cần L/H tôi xem sổ và gặp trực tiếp 0902 534 ***
      Dự án Thái Sơn 1, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 240 m2, mặt tiền 7m tại Huyện Lâm Hà - Lâm Đồng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 240 m2
      Bán 240m2 giá hơn 1 tỉ vị trí đắc địa tiện đi lại bìa đỏ sang tên ngay liên hệ: 0906 234 ***.Vi tri tiện đi lại khu vực gần thung lũng dâu, KDL Tà Nùng.DT...
      Thị trấn Nam Ban, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Bán nền đất 80 m2 tại Đường Phố Yên - Tiền Phong - Mê Linh - Hà Nội, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 80 m2 26,25 triệu/m2
      + Chủ cần vốn mở rộng KD, cần bán ngay nền đất Tiền Phong, Mê Linh.+ Đất ở vị trí cực đẹp, cạnh phố Yên khu vực KD sầm uất, đường 23B thuận tiện đi KCN...
      Đường Phố Yên, Xã Tiền Phong, Mê Linh, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 125 m2, hướng Tây - Bắc tại 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 125 m2 12,4 triệu/m2
      - Dãy đất thổ cư, rộng rãi, nằm trên trục chính của Dự án.- View cực đẹp, thoáng mát, Hướng về Chợ Đêm Bến Thành Asia, Cách Chợ Đêm 100m.- Lộ giới: 29m.-...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Trần Hưng Đạo, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 600 m2 tại Huyện Tân Châu - Tây Ninh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 600 m2 2,67 triệu/m2
      Bán mảnh đất MT đường lớn, KDC gần trung tâm vòng xoay Tân Châu - Tây ninh, sầm uất, gần chợ, trường học, BV, có thổ cư, 12m x50m TDT 600 mét vuông,...
      Thị trấn Tân Châu, Tân Châu, Tây Ninh

      Cần bán gấp nền đất 451 m2, mặt tiền 20m tại Dương Đông - Phú Quốc - Kiên Giang, giá tốt

      Thỏa thuận 451 m2
      Nội dung :Chính chủ bán đất lô góc 2 MT tại trung tâm P. Dương Đông, TP Phú Quốc - tỉnh Kiên Giang.- Lô góc gồm 3 sổ: 139,5 mét vuông + 152,5 mét...
      KDT Bắc Dương Đông, Phường Dương Đông, Phú Quốc, Kiên Giang

      Chuyển nhượng đất nền 648 m2 tại Long Phước - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,94 tỷ

      12.94 tỷ 648 m2 19,97 triệu/m2
      Bán 647,5 mét vuông đất vườn nằm trên đường Long Thuận, P. Long Phước, Tp Thủ Đức.Bên cạnh phim trường Long Island Castle (Phim trường Q. 9).Giá 20...
      Hẻm 139, Đường Long Thuận, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 100 m2 28,5 triệu/m2
      Bán đất đường 5m5 cách chợ Hòa Xuân vài bước chân. - DT 100 mét vuông, Đông Bắc. - Lô sạch đẹp, khu vực nhà cửa cư dân đông đúc. Thích hợp làm kho,...
      Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền 60 m2 tại Phường 15 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 60 m2 55 triệu/m2
      cần bán nền đất cực đẹp khu vực gò vấp f15đất nở hậuDT: 60,5m2 hình thức sử dụng riêngMục đính sử dụng: Đất ở đô thị
      Phường 15, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 0 m2
      💥DUY NHẤT 1 LÔ GÓC VIEW VƯỜN HOA ĐƯỜNG 26m giá cực êm TDC Áp Tràn Thuỷ Nguyên Hải Phòng -Dt: 106,5m ngang 7m-Hướng : TB- Giá: 5,xx tỉ - pháp lí bìa đỏ rõ...
      Đường Án Tràn, Xã Dương Quan, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 128 m2, mặt tiền 5m tại Nam Định - Nam Định, thỏa thuận

      Thỏa thuận 128 m2
      Đất nền phân lô hạ tầng bài bản đầu tư lâu dài.Giá chỉ từ 260 - 360tr/lô.Cách trung tâm xã, quy hoạch cụm công nghiệp, KDL chỉ 1 kilomet quay đầu.Cách...
      Xã Nam Phong, Nam Định, Nam Định

      Cần bán nhanh lô đất nền 250 m2, hướng Đông - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 12 tỷ

      12 tỷ 250 m2 48 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay mảnh đất căn biệt thự khu đảo vip Hoà Xuân đường Nguyễn Đinh Thi.block căn hộ B2.1 lô 10.DT 250m2, 10x25m.Đông Nam mát mẻ với...
      Dự án KĐT Hòa Xuân mở rộng, Đường Nguyễn Đình Thi, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.