Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.834 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp nền đất 85 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 900 tr

      900 triệu 85 m2 10,59 triệu/m2
      Sức bật hạ tầng ngày càng hoàn thiện. Nổi bật là dự án cao tốc TP. Thành phố Hồ Chí Minh Chơn Thành vốn đầu tư 17.000 tỉ đồng chuẩn bị triển khai, dự...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán lô đất nền 80 m2 tại Tân Kiên - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 770 triệu

      770 triệu 80 m2 9,63 triệu/m2
      Ngộp bank bán ngay 5 x 16 80 mét vuông thổ, cách Siêu Thị Thế Giới Di Động 10 ph di chuyển .- Đất ngay đường Nguyễn Cửu Phú xã Tân Kiên huyện Bình...
      Đường Nguyễn Cửu Phú, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 120 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - 3 - Sóc Trăng - Sóc Trăng, giá 868 tr

      868 triệu 120 m2 7,24 triệu/m2
      Đất MT Nguyễn Đình Chiểu gần trung học cơ sở Lê Quý Đôn, P.3, Sóc TrăngXung quanh nhiều tiện ích khác như: Trạm y tế , trường học, bệnh viện đa...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 3, Sóc Trăng, Sóc Trăng

      Bán đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Châu Thành - Kiên Giang, giá 790 triệu

      790 triệu 100 m2 7,9 triệu/m2
      Hot hot - Dự án khu dân cư Chợ Tắc Cậu đang nóng dần lên từng ngày.DT nền: 5x20 - 100m, sổ sẳn từng nền, lộ giới 14m.Tiện ích sẽ triển khai trong năm 2024...
      Đường Quốc lộ 63, Xã Bình An, Châu Thành, Kiên Giang

      Bán nhanh lô đất nền 483 m2 tại Xã Tân Thuận - Hàm Thuận Nam - Bình Thuận, giá 5 tỷ

      5 tỷ 483 m2 10,36 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ bán ngay 12 nền đất MT GIÁ RẺ ĐỐI DIỆN CHỢ THANH PHONGDt: 483m2 Vị trí đẹp tiềm năng sinh lời cao, KDC đông đúc, giao thông thuận tiện, mt ô tô...
      Xã Tân Thuận, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận

      Chuyển nhượng nền đất 120 m2 tại Vĩnh Lộc B - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 890 tr

      890 triệu 120 m2 7,42 triệu/m2
      Chủ cần tiền nên hạ giá bán gấp đất MT Vĩnh Lộc gần chợ Vĩnh Lộc, Bình Chánh.Cách siêu thị lớn - 200m, trường học liên cấp 1,2,3, Bách Hóa Xanh, Điện Máy...
      Đường Vĩnh Lộc, Xã Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 258 m2, mặt tiền 12m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 11,61 tỷ

      11.61 tỷ 258 m2 45 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán đất căn biệt thự đường Xuân Thuỷ- khu đô thị mới Vĩnh Hoà - Nha Trang.- DT: 257,5 mét vuông ( ngang 12,5m)- Hướng Nam ( nhìn...
      Đường Xuân Thủy, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nền đất 250 m2, hướng Bắc tại Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 22 tỷ

      22 tỷ 250 m2 88 triệu/m2
      Bán 2 mảnh đất nền liên kế đường Minh Mạng, Ngũ Hành Sơn.DT: 250m2 (25m x 10m).Đường 2 làn mỗi bên rộng 15m, vỉa hè rộng 5m thông thoáng.Hướng đất nền:...
      Đường Minh Mạng, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền dự án 150 m2 tại Xã Tân Lân - Cần Đước - Long An, giá 500 tr

      500 triệu 150 m2 3,34 triệu/m2
      - Chính chủ bán nhanh 4 miếng đất thổ cư giá F0.- Tại xã Tân Lân, huyện Cần Đước, Long An.- Giá 500 tr thỏa thuận, DT 150m2/nền.- Đất MT đường đan 1,5...
      Đường Ao Gòn, Xã Tân Lân, Cần Đước, Long An

      Chuyển nhượng lô đất nền Sala Garden, 5 m2 tại Xã Tân Hiệp - Long Thành - Đồng Nai, giá rẻ

      Thỏa thuận 5 m2
      Gấp! Chính chủ cần bán khu  mét vuông Sala Garden, phong thủy cực tốt, tiện đường thăm viếng.Chính chủ cần bán khu  mét vuông MT đường, gần chùa...
      Dự án Sala Garden, Xã Tân Hiệp, Long Thành, Đồng Nai

      Bán lô đất nền 72 m2, mặt tiền 15m tại Xã Long Cang - Cần Đước - Long An, giá 720 tr

      720 triệu 72 m2 10 triệu/m2
      Gia đình chuyển về TP sinh sống, nên em nhượng lại miếng đất mà gia đình mua định dời về cất nhà sinh sống.
      Đường Phan Văn Mãng, Xã Long Cang, Cần Đước, Long An

      Sở hữu đất nền dự án 100 m2 tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 100 m2 24 triệu/m2
      Cần bán gấp đất nền gói 5 Thái Hưng một số lô rẻ nhất thị trường" - Lô căn nhà phố 100m2 nội bộ đường 14m giá 24tr chưa ép cọc, bao ép cọc chủ thỏa ...
      Dự án Mỹ Gia, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nền đất 70 m2 tại Xã Đức Thượng - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 70 m2 56,43 triệu/m2
      Bán đất liên kế đẹp tại khu căn hộ Tân Việt (V Town) tại Hoài Đức.DT 70.5m2.MT hơn 4m.Gần KĐT, giao thông thuận tiện, gần các trường đại học (đại học...
      Xã Đức Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nền đất 120 m2, hướng Đông - Bắc tại Cam Nghĩa - Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 120 m2 20 triệu/m2
      Chính Chủ cần bán ngay nền ParaGrus - 5D.07.XX - 120 mét vuông, view CV lớn. Giá cạnh tranh chỉ 20tr/ mét vuông.liên hệ ngay: Ms. Thi 0387...
      Dự án Para Grus, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nền đất 125 m2, mặt tiền 5m tại Hoà Khánh Đông - Đức Hòa - Long An, giá 850 tr

      850 triệu 125 m2 6,8 triệu/m2
      - MT đường Số 1 sắp lên bê tông, đường trước đất oto tới nơi.- Cách thị trấn Đức Hòa 10ph đi xe, cách Tỉnh 825 800m.- Gần chợ trường học, xung quanh nhiều...
      Đường Số 1, Xã Hoà Khánh Đông, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp nền đất 192 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Thủ Thừa - Long An, giá 980 tr

      980 triệu 192 m2 5,11 triệu/m2
      Chính chủ cần ra gấp miếng đất full thổ giá rẻ gần khu công nghiệp Hòa Bình.- DT: 192 mét vuông (5,3mx37m).- giá: 980 tr thỏa thuận nhẹ.- Vị trí:...
      Xã Nhị Thành, Thủ Thừa, Long An

      Bán nhanh đất nền 85 m2, mặt tiền 8m tại Tri Trung - Phú Xuyên - Hà Nội, giá 899 triệu

      899 triệu 85 m2 10,58 triệu/m2
      Bán lô đất cực khuân tiền tại Tri Trung, Phú Xuyên, Thủ đô Hà Nội, gần đường Cienco5 đang làm qua. Xã điểm nông thôn mới của Thủ đô Hà Nội đã full hạ...
      Đường Liên Thông, Xã Tri Trung, Phú Xuyên, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 80 m2 tại Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Đầu tư vị trí vàng trung tâm thành phố Thủ Đức - khu dân cư Bình Chiểu 2.Chỉ 1.4 tỉ/nền, sổ hồng - cam kết lời ngay 500 tr sau 3 tháng.- pháp lí: sổ ...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!