Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.834 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp đất nền 75 m2 tại Đường ĐT 741 - Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, giá 960 triệu

      960 triệu 75 m2 12,8 triệu/m2
      KĐT bao gồm có đất nền; căn nhà phố liên kế và khu nhà phố thương mại căn biệt thự, DT linh hoạt từ 75 mét vuông, 80 mét vuông,...
      Đường ĐT 741, Xã Phước Hòa, Huyện Phú Giáo, Bình Dương

      Chuyển nhượng nền đất 800 m2, mặt tiền 11m tại Đinh Lạc - Di Linh - Lâm Đồng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 800 m2 6,25 triệu/m2
      Đất mặt đường QL 20 ngang 10m dài 80m, kèm nhà 130m2. Thổ cư 100m2, ngay KDC đông đúc, gần trường cấp 1 Tân Phú, sân vận động Tân Phú. Cách Đà Lạt...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Đinh Lạc, Di Linh, Lâm Đồng

      Cần bán lô đất nền 80 m2 tại Phường Nhơn Bình - Quy Nhơn - Bình Định, giá 2.2 tỷ

      2.21 tỷ 80 m2 27,5 triệu/m2
      TIN HOT - MUA LÀ LỜI  --->>>  Ưu đãi 19 suất nội bộ đầu tiên CK cao, quà tặng khủng.----------------------------------------Quy Nhơn...
      Phường Nhơn Bình, Quy Nhơn, Bình Định

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 100 m2 tại Đường Nguyễn Văn Tuôi - Bến Lức - Long An, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Vị trí đường Nguyễn Văn Tuôi, Bến Lức, Long An.- SHR, thổ cư 100 phần trăm, xây dựng tự do (bao sang tên).- DT 100 mét vuông DT đa dạng.- Đường...
      Đường Nguyễn Văn Tuôi, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Bán lô đất nền 125 m2, mặt tiền 5m tại Hựu Thạnh - Đức Hòa - Long An, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 125 m2 10,8 triệu/m2
      DT: 125m2.Ngang 5m dài 25m.Giá: 1.35 tỉ.Đất ở nông thôn.SHR.- Vị trí thuận lợi nằm gần với thị trấn Đức Hòa thuận tiện cho việc đi lại.- KDC đông đúc, dường...
      Dự án E.City Tân Đức, Đường Tỉnh lộ 9, Xã Hựu Thạnh, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2 tại Phước Đông - Cần Đước - Long An, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      Đất nền ven sông MT QL 50.Quy mô hơn 600 nền bìa đỏ có KDC ở sẵn.- Giá TT 800 tr (5 x 20m) full thổ cư, SHR.* Mua xong gửi CĐT bán lại LN 10 phần ...
      Dự án Phước Đông Riverside, Đường Quốc Lộ 50, Xã Phước Đông, Cần Đước, Long An

      Sở hữu lô đất nền 100 m2 tại Phường Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 100 m2 36 triệu/m2
      Bán đất MT đường số 11 TĐC Tứ Hải p. Tân Đông Hiệp Tp. Dĩ An.DT: 100m2, thổ cư: 100 phần trăm (4,76x21m).Cách khu công nghiệp Tân Đông Hiệp B chỉ...
      Đường 11, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất nền dự án 200 m2, mặt tiền 10m tại Nho Quan - Ninh Bình, giá 860 triệu

      860 triệu 200 m2 4,3 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất đẹp thuộc xã Sơn Lai Nho Quan -Ninh Bình.Đất vuông vức,cao ráo ngang mặt đường, nằm trên đường bê tông rộng dãi 9m thông khắp nơi, chạy...
      Đường Quốc lộ 38B, Xã Sơn Lai, Nho Quan, Ninh Bình

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 1500 m2 tại Túc Trưng - Định Quán - Đồng Nai, giá 900 triệu

      900 triệu 1500 m2 0,6 triệu/m2
      Bán đất tại xã Túc Trưng, Huyện Định Quán, Đồng Nai.DT 1500m2.Đất sử dụng riêng - Đất trồng cây lâu năm.Phù hợp đầu tư, xây nhà vườn, hàng tuần lên cắm trại...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Túc Trưng, Định Quán, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 721 m2 tại Vĩnh Thanh - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá tốt

      Thỏa thuận 721 m2
      Cần bán 2 mảnh đất liên kế DT: 721m2 và 1171 m2 quy hoạch đất ở xã Vĩnh ThanhVị trí: 1 sẹc đường Hùng Vương chỉ cách 100m, cách đường Nguyễn Hữu Cảnh...
      Đường Hùng Vương, Xã Vĩnh Thanh, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền dự án 75 m2, mặt tiền 5m tại Bàu Bàng - Bình Dương, giá 800 tr

      800 triệu 75 m2 10,67 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền cần bán nhanh mảnh đất khu nhà ở Tài Lộc, giá chỉ 800 tr, sổ sẵn, NH hỗ trợ vay.cư dân hiện hữu, hạ tầng đường nhựa, công viên, trường học,...
      Dự án The Eden City, Đường ĐT 749, Xã Long Nguyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Bán gấp lô đất nền 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Đức Hòa - Long An, giá tốt

      Thỏa thuận 90 m2
      Dự án Dragon Pearl đang "nóng bỏng" với ưu đãi đặc biệt: TT linh hoạt, ân hạn gốc 12 tháng, và trả chậm 0 phần trăm LS trong 36 tháng.Chỉ cần TT...
      Dự án Dragon Pearl, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu ngay nền đất 123 m2 tại Xã Diên Phước - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,14 tỷ

      1.15 tỷ 123 m2 9,31 triệu/m2
      Phước Tuy - Diên Phước - Diên KhánhĐường phò thiện 7m qh 10m Mảnh nhỏ 123m có 50m thổ ngang 5m - 9tr3/m Mảnh lớn 425m-200m thổ-ngang 10 giá 7tr5/mcontact Mr...
      Xã Diên Phước, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nền đất mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 0 m2
      Bán lô góc E1.01 Bắc Xuân An.MT đường lớn trục chính Bắc Xuân An - kế bên trường Lê Quý Đôn.DT 108.5 mét vuông ngang 5.5m.Giá 5.6 tỉ.Hướng Bắc.
      Phường Xuân An, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán nhanh đất nền 141 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,79 tỷ

      1.79 tỷ 141 m2 12,7 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp 1 lô duy nhất dự án Sentosa Riverside, P. Điện Ngọc, TX Điện Bàn, Quảng NamVị trí cách sông chỉ 200m và cách biển chưq đầy...
      Dự án Sentosa Riverside Quảng Nam, Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu ngay nền đất 86 m2 tại Vĩnh Lộc A - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 750 tr

      750 triệu 86 m2 8,73 triệu/m2
      Đất Chính Chủ đường Quách Điêu, Xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, HCM- Diện tích: 85,5m2, nở hậu rất đẹp. ( ngang 4,7m , dài 18m )-giá : 750tr- Vị trí...
      Đường Quách Điêu, Xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 300 m2 tại Xã Phước An - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 300 m2 7,5 triệu/m2
      Nhận ký gửi, mua - bán, tư vấn, đất nền HUD - XDHN KĐT mới (huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai) do Tập đoàn HUD và Tổng công ty xây dựng Thủ đô Hà Nội làm CĐT,...
      Dự án Khu đô thị mới Long Thọ, Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất nền dự án 108 m2 tại Xã Hồng Tiến - Phổ Yên - Thái Nguyên, giá rẻ

      Thỏa thuận 108 m2
      Đất 2 MT đường - đường trước nhà 22m mặt sau 15m.Đất đã có bìa đỏ từng lô - DT 108 mét vuông/lô.Cạnh khu dân sinh hiện hữu tiềm năng tăng giá cực...
      Xã Hồng Tiến, Phổ Yên, Thái Nguyên

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!