Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.834 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay nền đất 1962 m2, mặt tiền 36m tại Nam Cường - Lào Cai - Lào Cai, giá rẻ

      Thỏa thuận 1962 m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất mặt đường Trần Hưng Đạo nằm trong khu trung tâm hành chính TP. Lào Cai. mảnh đất giáp Đại Lý ô tô Huyndai Lào Cai mặt trước...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Nam Cường, Lào Cai, Lào Cai

      Cần bán đất nền mặt tiền 9m, hướng Tây tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Dự án căn biệt thự biển Giáng Hương nằm ngay cửa ngõ phía Đông của TP Nha Trang, cách trung tâm TP ~ 10 kilomet. Dự án có MT đường Phong Châu, một...
      Dự án Giáng Hương, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất nền 100 m2 tại Xã Tân Trào - Sơn Dương - Tuyên Quang, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 100 m2 25 triệu/m2
      Gấp bán đất mặt đường QL 2C Sơn Dương, Tuyên Quang: DT 400m, MT 8M . KD đc giá chỉ 25tr/m2- DT 400m- MT 8m- Sâu 50m- Mặt đường chính thông giao Thái Nguyên,...
      Xã Tân Trào, Sơn Dương, Tuyên Quang

      Cần bán nhanh nền đất 423 m2 tại Xã Đức Hoà Thượng - Đức Hòa - Long An, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 423 m2 7,22 triệu/m2
      Bán Đất Đức Hoà Xã Đức Hoà Thượng DT 10x42.nền thổ cư.SHR.Giá 3 tỉ 050 tr.Đường oto đường thông.KDC hiện hữu.Tiện mua để đầu tư, định cư.anh/chị quan tâm...
      Đường Hậu Hỏa, Xã Đức Hoà Thượng, Đức Hòa, Long An

      Bán nhanh đất nền 114 m2 tại Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 114 m2 22,81 triệu/m2
      Cần sang nhượng nền Minh Long, Phú Xuân, Nhà Bè, cách Phú Mỹ Hưng 5 ph bằng xe máy, dt 6x19, cơ sở giao thông hoàn thiện, điện, nước âm, dt 6x19m, giá...
      Dự án Phú Xuân Minh Long, Đường Nguyễn Lương Bằng, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 2131 m2 tại Xã Khánh Hiệp - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 590 tr

      590 triệu 2131 m2 0,28 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay mảnh đất giáp sông Chò - vị trí siêu đẹp.- DT: 2131 mét vuông.- Vị trí: Xã Khánh Hiệp huyện Khánh Vĩnh.- Cách trung tâm TP...
      Xã Khánh Hiệp, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2 tại Phong Phú - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 625 triệu

      625 triệu 100 m2 6,25 triệu/m2
      Kẹt tiền làm ăn nên bán ngay nền đất Mt Đường Trịnh Quang Nghị, Phong Phú, Bình Chánh ( gần chợ Phú Lạc )sổ hồng sang tên trong ngàygiá 625 tr sang sổ có...
      Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 132 m2, hướng Đông - Nam tại Khánh Phú - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 500 tr

      500 triệu 132 m2 3,79 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán lô Thôn Nước Nhĩ. Khánh Phú. Khánh Vĩnh.DT: 132,4 mét vuông ngang 5m Full đất ở (Đông Nam).Khu vực cư dân đông.giá: 500tr (có bớt...
      Đường Hương lộ 62, Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền dự án 40 m2 tại Xã Kiêu Kỵ - Gia Lâm - Hà Nội, giá 2 tỷ

      2 tỷ 40 m2 50 triệu/m2
      _Đất 40 mét vuông, gần hồ điều hoà_ Nằm giữa Vin oceanpark và Vin Văn Giang_ Gần sát dự án Công viên Vinsafari wonder lớn nhất miền Bắc_ Cách 3m ra...
      Xã Kiêu Kỵ, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Phước Lý - Cần Giuộc - Long An, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Một căn nhà vô cùng chỉn chu một KĐT chuẩn cao cấp.Five Star Eco City (KĐT Năm Sao).Khơi nguồn sống xanh Hạnh phúc an lành.Vị trí: MT đường Đinh Đức Thiện...
      Dự án Five Star Eco City, Đường Đinh Đức Thiện, Xã Phước Lý, Cần Giuộc, Long An
      C
      Chủ Đầu Tư Five Star Eco City Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất nền dự án 2635 m2, mặt tiền 34m tại Bến Lức - Long An, giá 12 tỷ

      12 tỷ 2635 m2 4,56 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán nhanh hơn 2635  mét vuông thổ cư ngay khu công nghiệp Thịnh Phát và Hựu Thạnh TT Bến Lức.Vị trí đẹp cách đường Vành Đai 4 TL824 ~...
      Đường 824, Xã Lương Bình, Bến Lức, Long An

      Sở hữu đất nền dự án 300 m2 tại Xã Phước An - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 300 m2 7 triệu/m2
      Nhận ký gửi, mua - bán, tư vấn, đất nền HUD - XDHN KĐT mới (huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai) do Tập đoàn HUD và Tổng công ty xây dựng thành phố Hà Nội làm...
      Dự án Khu đô thị mới Long Thọ, Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán gấp đất nền 100 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại An Dương - Hải Phòng, giá 3,88 tỷ

      3.88 tỷ 100 m2 38,8 triệu/m2
      Mặt đường 351 Hy Tái Hồng Thái An Dương. Giá 3,88 tỉ.+ DT 100 mét vuông _Ngang 4,5m.- Hướng đông.Mặt đường trước nhà rộng 32m.Sau có rãnh nước rộng...
      Đường 351, Xã Hồng Thái, An Dương, Hải Phòng

      Chuyển nhượng nền đất 84 m2, mặt tiền 5m tại Mỹ Hạnh Nam - Đức Hòa - Long An, giá 900 triệu

      900 triệu 84 m2 10,72 triệu/m2
      Bán đất Đức Hòa khu dân cư Mỹ Hạnh Hoàng Gia MT đường nhựa 12m oto chạy thoải mái.DT 84 mét vuông.Ngang 5m dài 17m.Giá 900 tr.nền thổ cư.Xung...
      Dự án Mỹ Hạnh Hoàng Gia, Đường Tỉnh lộ 9, Xã Mỹ Hạnh Nam, Đức Hòa, Long An

      Cần bán ngay đất nền 3000 m2, mặt tiền 20m, hướng Nam tại La Gi - Bình Thuận, thỏa thuận

      Thỏa thuận 3000 m2
      Chủ cần bán ra một vài nền đất đường Hùng Vương Lagi giá đầu tư.- Vị trí: Sở hữu vị trí lô góc (như hình).- Đất có sẵn thổ cư dễ dàng xây dựng.- Vị trí gần...
      Đường Hùng Vương, Xã Tân Bình, La Gi, Bình Thuận

      Sở hữu lô đất nền 132 m2 tại Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,11 tỷ

      2.12 tỷ 132 m2 16 triệu/m2
      Chỉ 16 tr/m2 sở hữu lô nền căn biệt thự gần sông Thu Bồn, Hội An. pháp lí lâu dài, tự do xây dựng, gần Phố Cổ, kết nối 3 đại lộ thuận tiện di chuyển.Sở...
      Dự án The Mansion Hội An, Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán đất nền dự án 105 m2 tại Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 105 m2
      Chính chủ bán nhanh nền đất tại Bưng Ông Thoàn, Phú Hữu, Q. 9.- Nằm trong "Dự án Khu nhà ở CBCNV Công Ty Xuất Nhập Khẩu Tổng Hợp II".- DT 105m2.- Gần ủy ...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án hướng Tây - Bắc tại Phường Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Vị trí vàng trung tâm Đà Nẵng, 3 lô liền MT Nguyễn An Ninh chỉ 90tr/m2.Lô E6, Khu phức hợp đô thị, TMDV Royal Era 1, P. Mỹ An, Q. Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.-...