Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.834 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng lô đất nền 80 m2 tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Vị trí: MT đường Xa Lộ Thủ đô Hà Nội, P. Phước Long B, Q9.Tổng DT dự án: 4,2 héc - ta.Quy mô: 215 lô ngôi nhà phố liên kế.DT: 5 x 18m, 5 x 20m, 7 x...
      Dự án Golden Mall quận 9, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 87 m2 tại Hòa Khánh Bắc - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 87 m2 16,1 triệu/m2
      Chủ gửi bán miếng đất kiệt Trần Đình Tri ven biển Hòa Khánh Bắc - Liên Chiểu - ĐN.DT 87m2.Đường kiệt rộng xe 7 chỗ vào tận nơi.Khu vực cư dân đông...
      Đường Trần Đình Tri, Phường Hòa Khánh Bắc, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp lô đất nền 100 m2, hướng Nam tại Huyện Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 100 m2 11 triệu/m2
      Cập nhật tiến độ mới nhất dự án Mega City 2 Nhơn Trạch.Hạ giá chỉ từ 9 tr / mét vuông MT đường 25C kết nối - Sân bay quốc tế Long Thành và - Tp....
      Dự án Khu đô thị Mega City 2, Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán nhanh đất nền 250 m2, mặt tiền 10m tại Hoà Ninh - Di Linh - Lâm Đồng, giá 17 tỷ

      17 tỷ 250 m2 68 triệu/m2
      - DT: 250m2, 10x25m.- Hai MT, 1 MT QL 20, 1 MT đường nhựa 6m thông ra chợ Hòa Ninh.- Sổ: 2 sổ hồng riêng liên kế 5x25m.- nền thổ cư.- Có sẵn nhà c4...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Hoà Ninh, Di Linh, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay nền đất 2089 m2, mặt tiền 47m tại Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 3,13 tỷ

      3.14 tỷ 2089 m2 1,51 triệu/m2
      Bán 2000m2 đất hợp thổ đường bê tông Cam Thành Nam giá 5x tr/m ngang.Chính chủ bán nền đất sào thuộc xã Cam Thành Nam, TP Cam Ranh.- MT 47m, đất vuông ...
      Xã Cam Thành Nam, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nền đất 150 m2, mặt tiền 6m tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 150 m2 9,67 triệu/m2
      Giá sụp hầm rẻ nhất thị trường! Duy nhất 2 lô hướng Vịnh, sạch - đẹp chỉ 1.45 tỉ, bìa đỏ sẵn có. liên hệ: 0768 470 ***.Vịnh An Hoà City Quảng Nam, toạ lạc...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Đường ĐT 129, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam
      H
      Trần Thị Thúy Hương Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất nền dự án 4000 m2 tại Xã Hồng Thái - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 450 tr

      450 triệu 4000 m2 0,12 triệu/m2
      - sổ hồng riêng sẵn.- Có đường.- Bao phí sang tên.hotline đơn vị thanh lý: 0901 071 ***Call/Zalo).Chúng tôi còn các lô khác DT lớn hơn thanh lý giá giảm...
      Xã Hồng Thái, Bắc Bình, Bình Thuận

      Sở hữu đất nền 80 m2, hướng Tây - Nam tại Huyện Đan Phượng - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 80 m2 40 triệu/m2
      Gia đình chuyển công tác nên muốn bán gấp nhất có thể mảnh đất liên kế B4, tại dự án nhà ở xã Tân Lập, Cienco 5 Tân Lập, HQV, Đan Phượng, TP Hà Nội...
      Dự án Tân Lập Cienco 5, Đan Phượng, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 136 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Vinh - Nghệ An, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 136 m2 13,61 triệu/m2
      Cắt lỗ miếng đất đấu giá xóm 5, Nghi Phú.Dt 135,5 mét vuông rộng 8m.Đường 12m có vỉa hè.Đông Nam.Giá siêu đầu tư 1ty850tr (lỗi đường đâm 1 nữa) liên...
      Xóm 5, Xã Nghi Phú, Vinh, Nghệ An

      Chuyển nhượng nền đất 430 m2, hướng Đông - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 430 m2 23,03 triệu/m2
      BÁN ĐẤT MT ĐƯỜNG NGUYỄN VĂN HƯỞNG, P. HOÀ HẢI, Q. NGŨ HÀNH SƠN, TP. ĐÀ NẴNG1. giá: 9 tỉ 900 tr đồng2. Thông tin BĐS (25278)- DT: 430 m (ngang: 21.5 m)-...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền 7000 m2 tại Xã Hoà Thắng - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 1,82 tỷ

      1.82 tỷ 7000 m2 0,26 triệu/m2
      Quá hot 1 sp. 3 trong 1. Hoà Thắng - Bắc Bình - Bình Thuận.Tổng DT 21913m (cây trồng lâu năm) vuông vứt.Sổ thể hiện đường, 3 MT dài 145m.Đường oto, cách...
      Đường 716, Xã Hoà Thắng, Bắc Bình, Bình Thuận

      Cần bán ngay đất nền 360 m2, mặt tiền 12m tại Tân Định - Bến Cát - Bình Dương, giá rẻ

      Thỏa thuận 360 m2
      Qua năm gia đình tôi về Đà Nẵng định cư nên cần bán lô đất chỗ khu công nghiệp Bình Dương.lô đất rộng: 12m x 30m = 360m2.giá: 1.5 tỉ / 150m2, còn thỏa ...
      Đường Mỹ Phước 3, Phường Tân Định, Bến Cát, Bình Dương

      Bán nhanh đất nền dự án 80 m2 tại Xã Đức Lập Thượng - Đức Hòa - Long An, giá 750 triệu

      750 triệu 80 m2 9,38 triệu/m2
      Đất nền tại Young Tow hướng Tây Bắc HCM Đức Hòa Long An 0902 385 ***.Cần bán nền Young Tow hướng Tây Bắc HCM nền cách cầu vượt Củ Chi, Cầu Thầy Cai...
      Dự án Young Town Tây Bắc Sài Gòn, Đường ĐT 823, Xã Đức Lập Thượng, Đức Hòa, Long An

      Bán nhanh đất nền dự án 84 m2 tại Xã Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 950 tr

      950 triệu 84 m2 11,31 triệu/m2
      miếng đất đẹp vuông vức mặt đường bê tông 5m tại xã Phước Đồng, Nha Trang.- DT: 84,5 mét vuông, thổ cư 100 phần trăm.- miếng đất nằm trong...
      Đường Phước Thượng, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất 500 m2, mặt tiền 18m tại Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 120 tỷ

      120 tỷ 500 m2 240 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán lô đất mặt phố Phạm Văn Đồng, 500m MT 18m, đất bìa đỏ lâu dài full thổ cư, phù hợp xây tòa Văn Phòng, hotel, trụ sở công ty, hiệu suất...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 85 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1 tỷ

      1 tỷ 85 m2 11,77 triệu/m2
      KDC chuẩn xanh quốc tế.Điện âm, nước máy. Sổ riêng từng nền, CK cao.- DT: 85m2 đến 117m2. Thổ cư 100 phần trăm, vỉa hè 3m, đường nhựa lớn 8m.- Tiện...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tiên Dược - Sóc Sơn - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Cần bán đất sát trung tâm thị trấn Sóc Sơn, thành phố Hà NộiDT 80m, MT 5m, sâu 16mĐường rộng 4mKhu tập thể sư đoàn 371 nên an ninh cực tốtGần đường Võ...
      Xã Tiên Dược, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 52 m2 tại Phường Cao Thắng - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 800 triệu

      800 triệu 52 m2 15,39 triệu/m2
      800 tr sở hữu ngay lô đất 52,1 mét vuông tại Cao Thắng.Đường oto 4 chỗ tận đất quay đầu.contact: 0961 791 *** để xem đất.
      Phường Cao Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.