Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.834 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay lô đất nền 75 m2 tại Phường Hà Khánh - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 712 triệu

      712 triệu 75 m2 9,5 triệu/m2
      -Thời gian gần đây thị trường bất động sản đã có những tín hiệu tích cực và ấm dần trở lại. Đặc biệt là phân khúc nhà đất giá rẻ và những dự án trọng điểm...
      Phường Hà Khánh, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán nền đất Khu dân cư An Thuận (Victoria City), 105 m2, mặt tiền 5m , giá 2,08 tỷ

      2.08 tỷ 105 m2 19,81 triệu/m2
      Ngộp NH, cần bán lô nhanh 105m Đông Nam trên đường N5, đường chính đi từ Tỉnh lộ 25B qua QL 51 vị trí đẹp, ngay ngã 4, sát bên chợ và gần cổng trường học...
      Dự án Khu dân cư An Thuận, Đường N5, Xã Long An, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán đất nền dự án 1185 m2 tại Đường 21A - Đông Yên - Quốc Oai - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 1185 m2
      Chủ cần bán nhanh mảnh đất bám hồ tuyệt đẹp tại Quốc Oai, vị trí siêu đẹp phù hợp làm nghỉ dưỡng, gần đường liên huyện, cách QL21a, KDC đông đúc sầm uất...
      Đường 21A, Xã Đông Yên, Quốc Oai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 430 m2, hướng Đông - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 430 m2 23,03 triệu/m2
      BÁN ĐẤT MT ĐƯỜNG NGUYỄN VĂN HƯỞNG, P. HOÀ HẢI, Q. NGŨ HÀNH SƠN, TP. ĐÀ NẴNG1. giá: 9 tỉ 900 tr đồng2. Thông tin BĐS (25278)- DT: 430 m (ngang: 21.5 m)-...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng lô đất nền 80 m2 tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Vị trí: MT đường Xa Lộ Thủ đô Hà Nội, P. Phước Long B, Q9.Tổng DT dự án: 4,2 héc - ta.Quy mô: 215 lô ngôi nhà phố liên kế.DT: 5 x 18m, 5 x 20m, 7 x...
      Dự án Golden Mall quận 9, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 85 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 900 triệu

      900 triệu 85 m2 10,59 triệu/m2
      Cát Tường Park House sổ sẵn đầu tư chỉ 260 tr ngay TT TX Chơn Thành.-------------MT Nguyễn Văn Linh, ngay cạnh ủy ban nhân dân TX Chơn Thành, tỉnh Bình...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán ngay nền đất 177 m2 tại Xã Tân Quang - Văn Lâm - Hưng Yên, giá 7,96 tỷ

      7.97 tỷ 177 m2 45 triệu/m2
      Đường ô tô 2 MT, sát trục đường lớn rộng 21m đã giải tỏa và làm đường xong.DT 177 mét vuông.giá 45tr/ mét vuông.call ngay 0566 773 ***
      Xã Tân Quang, Huyện Văn Lâm, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 10000 m2 tại Bắc Bình - Bình Thuận, giá 800 triệu

      800 triệu 10000 m2 0,08 triệu/m2
      Land Plus Việt Nam tung 20 miếng đất gần biển liên kế sân bay và cao tốc.- Giá chỉ từ 80.000đ/m2.- bìa đỏ sẵn - công chứng ngay - hỗ trợ ra hàng.Công ty...
      Xã Hoà Thắng, Bắc Bình, Bình Thuận

      Bán nền đất 500 m2, mặt tiền 11m tại Huyện Long Điền - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 3 tỷ

      3 tỷ 500 m2 6 triệu/m2
      Đất Long Hải brvt.- Dt 500m2 (11x47)có 200m2 thương mại dịch vụ.- Đường bê tông xe tải chạy, thông các hướng.- Làm nhà vườn quá, homestay nghỉ dưỡng.-...
      Thị trấn Long Hải, Huyện Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp đất nền 126 m2, hướng Đông - Bắc tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 126 m2 17,47 triệu/m2
      Với quy mô: 44,6haDT từ 115 mét vuông - 500m2Giá chỉ: 17,5/m2Trục đường 13m5 - 15m - 16m5TT linh hoạt- Vị trí: Phía Bắc Hội An, nằm trên trục đường...
      Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Vị trí siêu đẹp nằm trên Đường Lê Văn Lương, xã Phước Kiển, huyện Nhà Bè.Cạnh trường THPT Phước Kiển, gần chợ, gần BV,...KDC đông, trật tự an ninh đảm ...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh
      T
      Đỗ Thị Hoài Thương Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất nền 50000 m2, mặt tiền 200m tại Thuận Hạnh - Đăk Song - Đắk Nông, giá 8 triệu

      8 triệu 50000 m2 0,01 triệu/m2
      - Vị trí đất: Xã Thuận Hạnh, gần ngã ba đồn 8, huyện Đăk Song, tỉnh Đăk Nông. Cách QL 14 ~ 1 kilomet.- DT đất: 5 ha bìa đỏ, thực tế gần 6 ha.- Đường...
      Đường Quốc lộ 14, Xã Thuận Hạnh, Dăk Song, Đắk Nông

      Bán nhanh lô đất nền 160 m2 tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 160 m2 7,5 triệu/m2
      Siêu phẩm đất 2 MT cao ráo sát khu căn biệt thự Giáng Hương và tái định cư đất lành, DT 160m²(8*20), xung quanh dân ở kín.giá 1,2 tỉ.0905 202 ***
      Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nền đất 100 m2 tại Phố Phùng Hưng - Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 100 m2 26 triệu/m2
      Gói 5 - chủ đầu tư Thái Hưng.- Lô 130 mét vuông ngang 6.5m - đường 12m giá tổng: 3tỷ9 (LK511).- Lô 100 mét vuông - Đường nội bộ 14m giá từ...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Cát Lái - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Chính chủ cần bán đất P. Cát Lái Q. 2. - Gần trường học cấp 1 Cát Lái, cách trường học 4 lô.- DT: 100m2.- Đất ở đô thị.- sổ hồng riêng chính chủ.call ...
      Dự án Khu đô thị Cát Lái, Đường Đồng Văn Cống, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 6000 m2, mặt tiền 21m tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 12 tỷ

      12 tỷ 6000 m2 2 triệu/m2
      GIẢM MẠNH 1 tỉ 7 CHO LÔ 6 Xào 400m THỔ CƯ, TẶNG NHÀ VÀ AO CÁ, ĐƯỜNG NHỰA ô tô TRÁNH.DT: 6000m.vị trí : QL 20 vào 2 ph, cư dân đông đúc, chợ, trường...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Lộc An, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng đất nền Khu dân cư Vĩnh Phú I, 215 m2 tại Thuận An - Bình Dương, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 215 m2 26,75 triệu/m2
      Đất ven Thành phố Hồ Chí Minh - Cách SG 3 ph đi xe.- Di chuyển Thủ Đức, Q. 9, Q. 12, Củ chi 3 - 10p.- Di chuyển các Q. trung tâm Thành phố Hồ Chí ...
      Dự án Vĩnh Phú I, Đường Bình Phước A, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán đất nền 105 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Vinh - Nghệ An, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 105 m2 12,2 triệu/m2
      Đất xóm Mẫu Đơn, Hưng Lộc, Đông Nam, ngõ đường Hoàng Trọng Trì, Đông Nam.DT khoảng 100m2. Ngõ ô tô vào tận sân, cụt ngắn.Giá: 1,28 tỉ.Đt 0904 711 ***
      Xóm Mẫu Đơn, Đường Hoàng Trọng Trì, Xã Hưng Lộc, Vinh, Nghệ An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!