Thông tin mô tả
BÁN ĐẤT CHÍNH CHỦ KHU VỰC ĐÔNG
-
- Sổ sách có sẵn, đã tách riêng, mua bán sang tên liền
-
- Đường rộng rãi thông thoáng,
---
Giá: 815 Triệu
Diện tích: 120 m2
Giá/m2: 6,79 Triệu/m2
406343
Mua bán
BÁN ĐẤT CHÍNH CHỦ KHU VỰC ĐÔNG
-
- Sổ sách có sẵn, đã tách riêng, mua bán sang tên liền
-
- Đường rộng rãi thông thoáng,
---
Nhi
Đường Quốc Lộ 50, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh
1,35 tỷ
100 m2
Đường Quốc Lộ 50, Đường Quốc Lộ 51, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh
1,199 tỷ
100 m2
Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh
1,991 tỷ
65 m2
Xã Tân Nhựt, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh
3,6 tỷ
2940 m2