Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.834 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán đất nền 108 m2, mặt tiền 6m tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 108 m2
      Đất nền nóng từng giây khu dân cư Thanh Nhựt, xã Phước Kiển, Nhà Bè, TPTP.HCM.sổ hồng, cư dân đông. Chỉ cần TT trước có thể nhận nền đầu tư hay xây dựng...
      Dự án The Sun City Phước Kiển, Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 103 m2 tại Xã Phước Lý - Cần Giuộc - Long An, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 103 m2 29,62 triệu/m2
      Bán đất nền khu đô thị 5* (Five Star Eco City) mã lô PM20-14 MT Đại Lộ Nam Phương gần cổng vào 835B giá chỉ 3 tỉ 046 tr, TT nhiều đợt, công chứng sang tên...
      Dự án Five Star Eco City, Đại Lộ Nam Phương, Xã Phước Lý, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán nhanh đất nền 70 m2 tại Tân Thới Nhất - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 70 m2
      + Bên mình đang có 20 nền đất đẹp tại đc: Tân Thới Nhất 1A, Tân Thới Nhất, Q. 12, TP.HCM gần trường cấp 1 Nguyễn An Khương.+ Giá trả trước chỉ từ 1 tỉ 7...
      Đường Tân Thới Nhất, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 201 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Gò Dầu - Tây Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 201 m2
      Ấp Xóm Bố - Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu - TN, 4xxtr. Thổ cư. Chinh chủ cần bán ngay.DT: 10 x 40m, 5 x 41m...Full thổ cư.MT rớt nhựa 50m.sổ hồng sang tên trong...
      Đường 782, Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán ngay đất nền 2352 m2 tại Xã Mỹ Phong - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 2352 m2 5,32 triệu/m2
      Chính Chủ Cần Bán Đất Kèm Nhà Giá Rẻ Trung Tâm Mỹ ThoDt: 2.352m2 Vị trí đẹp tiềm năng sinh lời cao, KDC đông đúc, giao thông thuận tiện, an ninh đảm bảo....
      Đường Huyện 90C, Xã Mỹ Phong, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Bán gấp đất nền 112 m2 tại Xã Thượng Cát - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 112 m2 31,25 triệu/m2
      1 nhà ra oto tránh, giá đầu tư, chia lô bán tuyệt vời.Đất phố Châu Đài, Thượng Cát. 112 mét vuông, chủ xây nhà 2 tầng cũ ~ 40m trên đất, bán cả mảnh...
      Đường Châu Đài, Phường Thượng Cát, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 180 m2 tại Phường 1 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 180 m2 48,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất P. 1, TP. Vũng Tàu.DT: 180m2.Vị trí đẹp, thuận tiện đi lại, KDC yên tĩnh gần núi và biển phù hợp với mọi gia đình.giá: 8,7 tỉ.gọi ...
      Phường 1, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nền đất 120 m2, mặt tiền 8m tại Phường 2 - Sa Đéc - Đồng Tháp, giá 870 tr

      870 triệu 120 m2 7,25 triệu/m2
      kẹt vốn làm ăn cần bán ngay miếng đất MT đường Cao Bá Quát, P. 2, Sa Đéc, Đồng Tháp.vị trí gần trường cấp 1 Hòa Khánh, cách QL80 200m, công an Tp.Sa...
      Đường Cao Bá Quát, Phường 2, Sa Đéc, Đồng Tháp

      Cần bán gấp nền đất 17204 m2 tại Xã Hồng Thái - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 1,89 tỷ

      1.9 tỷ 17204 m2 0,11 triệu/m2
      Bán mảnh đất nông nghiệp cây hàng năm xã Hồng Thái - Bắc Bình.DT.5.704 mét vuông xã Hồng Thái Giá 180.000đ/ mét vuông.17204 mét vuông,...
      Xã Hồng Thái, Bắc Bình, Bình Thuận

      Chuyển nhượng lô đất nền 65 m2, mặt tiền 5m tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 65 m2 50 triệu/m2
      - Bán đất Yên Sở, Hoài Đức, HN, đường rộng thênh thang, tiện ích ngập tràn DT 65m2, hotline 0909 558 ***- Cần bán đất đấu giá bìa đỏ khu vực phân lô X1,...
      Đường 422, Xã Yên Sở, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 127 m2, mặt tiền 9m tại Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 127 m2 185 triệu/m2
      Hai lô liên kế tđc Đi Bộ Thế Lữ DT 126,79 mét vuông MT 9,07m Thích hợp xây nhà hàng .hay 2 căn siêu víp mặt đường 👉 Ưu điểm có mặt ngõ phía sau giáp...
      Đường Thế Lữ, Phường Hạ Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 72 m2 tại Nhựt Chánh - Bến Lức - Long An, giá 1 tỷ

      1 tỷ 72 m2 13,89 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền bán cắt lỗ 200tr nền 72m2 đất, giá 1tỉ, cư dân đông đúc, Sổ sang tên ngay.- Giá: 1tỉ cắt lỗ 200tr mua 2021. Bao giá thị trường, hỗ trợ...
      Dự án Thanh Yến Residence, Đường Tỉnh lộ 832, Xã Nhựt Chánh, Bến Lức, Long An

      Sở hữu ngay nền đất 156 m2, mặt tiền 6m tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,64 tỷ

      1.64 tỷ 156 m2 10,5 triệu/m2
      Vị trí:Là các sp thuộc trục đường chính 10m5 thông thẳng ra vịnh, cách biển chỉ 100 mét vuông.Giá chỉ 10.5 tr/ mét vuông.MT đường 10m5.Đã có bìa...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán ngay lô đất nền 200 m2 tại Xã Lộc Nga - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1 tỷ

      1 tỷ 200 m2 5 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán gấp miếng đất 200m2 nền thổ cư, trung tâm TP Bảo Lộc.giá 1 tỉ thỏa thuậnVị trí đất siêu đẹp nằm trên đồi săn mây, MT đường nhựa...
      Xã Lộc Nga, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán nền đất 770 m2, mặt tiền 20m tại Xã Ninh Xuân - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 770 m2
      Cơ hội dành cho bạn. mảnh đất đáp ứng đc nhiều tiêu chí tốt giúp bạn tự tin đầu tư sở hữu ngay:- Đất nằm ngay lối ra vào của nút giao cao tốc Bắc Nam và QL...
      Đường Quốc Lộ 26, Xã Ninh Xuân, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán đất nền 96 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Dương Minh Châu - Tây Ninh, giá 400 triệu

      400 triệu 96 m2 4,17 triệu/m2
      Đất MT oto vô thoải mái thổ cư hết đất giá chỉ 400trVitri: + Xã Truông Mít ,Huyện Dương Minh Châu,Tây NinhLợi ích: + Đất nằm ngay KDC đông nghẹt+ Cách...
      Xã Truông Mít, Dương Minh Châu, Tây Ninh

      Bán nhanh lô đất nền 1727 m2 tại Xã Ninh Xuân - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 3,28 tỷ

      3.29 tỷ 1727 m2 1,9 triệu/m2
      Toàn bộ thửa đất quy hoạch đất ở nông thôn.Tương lai lên đất ở đô thị, gần đối diện KCN Ninh Xuân.Ngang 27m, dài 60m, góc 2 MT, hiện đang trồng keo 3 năm...
      Xã Ninh Xuân, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất 90 m2 tại Đường Đản Dị - Uy Nỗ - Đông Anh - Hà Nội, giá 13 tỷ

      13 tỷ 90 m2 144,45 triệu/m2
      Bán đất 90 mét vuông mt 4,5m phố Đản Dị Uy Nỗ Đông Anh KD sầm uất tiện ích đầy đủ giá 13 tỉ gọi ngay 0865 665 ***.+ Vị trí: Mặt phố Đản Dị, xã Uy Nỗ,...
      Đường Đản Dị, Xã Uy Nỗ, Đông Anh, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!