Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.834 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp nền đất 300 m2 tại Xã Long Thọ - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 300 m2 7,5 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ góc 157 mét vuông, góc MT đường 17m, khu nhà mặt tiền đơn vị 1 dự án XDHN, khu dân đông, gần đường Nguyễn Văn Cừ, căn hộ ...
      Dự án Khu đô thị mới Long Thọ, Xã Long Thọ, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Sở hữu ngay lô đất nền 100 m2 tại Phường Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 100 m2 31 triệu/m2
      Tôi bán nền đất MT đường vĩnh phú 38a dt 100m2Trước 3,6 tỉ Nay kẹt hạ còn 3,1 tỉ Ngag 5m dài 20m không quy hoachGần sông mát mẻ khu văn minh đường thông...
      Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay lô đất nền 103 m2 tại Hiệp Ninh - Tây Ninh - Tây Ninh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 103 m2 14,57 triệu/m2
      Bán đất hẻm 99 CMT8, P. Hiệp Ninh, TP Tây Ninh.Tổng DT: 103 mét vuông, 4.3 x 24m. Thổ cư 100 mét vuông còn lại CLN.Đường bê tông ngay gần góc...
      Hẻm 99, Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường Hiệp Ninh, Tây Ninh, Tây Ninh

      Bán nhanh đất nền dự án 1000 m2 tại Xã Hà Mòn - Đăk Hà - Kon Tum, giá 300 triệu

      300 triệu 1000 m2 0,3 triệu/m2
      Kon Tum.1000m2 mặt hồ, Xã Đak Hà.Vừa mặt hồ.Vừa hiện thị đường trên sổ.Cách lộ nhựa 50m.Cách chợ 500m.Cách trường học 300m.Có điện 3 pha tới nơi.ô tô vào...
      Xã Hà Mòn, Đăk Hà, Kon Tum

      Chuyển nhượng đất nền 200 m2 tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 200 m2 48,5 triệu/m2
      Cần bán gấp 1 cặp đất đường Non Nước sát đường Trường Sa,thông đường 48m Lê Văn HiếnHướng nam sạch đẹp sát Mộc Sơn 5Đối diện là bến xe bus P. Hoà HảiĐường...
      Đường Non Nước, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp lô đất nền 75 m2, mặt tiền 5m tại Minh An - Hội An - Quảng Nam, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 75 m2 260 triệu/m2
      MT vip khu chợ đêm An Hội đường Nguyễn Phúc Chu mặt sông mở bán.Ngô Hải - bất động sản Hội An 0905 444 ***.1_. Dt 75 mét vuông, ngang 5m dưới cầu...
      Đường Nguyễn Phúc Chu, Phường Minh An, Hội An, Quảng Nam

      Cần bán gấp lô đất nền 6000 m2, mặt tiền 100m tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 189 triệu

      189 triệu 6000 m2 0,04 triệu/m2
      Vườn xoài xã Cam Hiệp Nam, Cam Lâm.Dt: 6000m2.Giá 189 tr.contact: 0976 248 *** Thương.
      Xã Cam Hiệp Nam, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền dự án 1000 m2 tại Đường 768 - Trị An - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 2 tỷ

      2 tỷ 1000 m2 2 triệu/m2
      Đất view Hồ Trị An 1.000m2.Rất thích hợp cho a/c làm khu nghỉ dưỡng, camping, homestay.Cách SG 1h di chuyển.Giá 2tr/m2.liên lạc: 0989 740 *** để đc hỗ trợ...
      Đường 768, Xã Trị An, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Bán gấp nền đất 86 m2, hướng Tây - Bắc tại An Thượng - Hoài Đức - Hà Nội, giá 4,39 tỷ

      4.39 tỷ 86 m2 51,05 triệu/m2
      Bán 86 mét vuông đất DV siêu đẹp tại xã An Thượng - Hoài Đức - Hn Vị trí đẹp mặt đường S3 đường 21,5mDt 86 mét vuông: bìa đỏ riêng biệt rồi MT...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã An Thượng, Hoài Đức, Hà Nội
      D
      Mầu Danh Dũng Datlanhchimdau Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nền đất 123 m2, mặt tiền 20m tại Xã Long Sơn - Cần Đước - Long An, giá 680 triệu

      680 triệu 123 m2 5,53 triệu/m2
      - Bán mảnh đất Ngay UB xã Giá giảm sâu 200tr còn 680tr Bao sang tên - SHR- Đường nhựa 7m- DT: 123 mét vuông ( Ngan 5)- Vị trí: cách UB xã Long Sơn...
      Xã Long Sơn, Cần Đước, Long An

      Chuyển nhượng lô đất nền 220 m2 tại Xã Thạch Hòa - Thạch Thất - Hà Nội, giá 7,04 tỷ

      7.04 tỷ 220 m2 32 triệu/m2
      Cần bán ngay lô căn biệt thự song lập dự án phú cát city. Lô 220m2 , mt10m, mặt đường đôi của dự. Rất đẹp.Hiện tại vẫn là đất không chưa xây dựng. Là lô...
      Xã Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán lô đất nền 2580 m2, mặt tiền 17m tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá rẻ

      Thỏa thuận 2580 m2
      Chính chủ cần bán miếng đất ngay MT đường 16 KP 4 Minh Hưng, TX Chơn Thành.cư dân hiện hữu đông đúc.Đường quy hoạch lên nhựa.DT cực to sổ sẵn. Giá chỉ 1tỉ...
      Đường 16, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán nhanh nền đất 70 m2, mặt tiền 8m tại Nguyên Khê - Đông Anh - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 70 m2
      Bán đất dọc sông đào đường QL 3 - Đông Anh. SDT: 0966 433 ***Thông tin mô tả:Đất nằm tại các khu đất đấu giá Xã Nguyên Khê dọc Đường QL 3, Đông Anh, Thủ đô...
      Đường Quốc lộ 3, Xã Nguyên Khê, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán đất nền 100 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Nam tại Cần Đước - Long An, giá 700 triệu

      700 triệu 100 m2 7 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán nhà khu dân cư Long Cang.- 700tr/nền.- DT 5x20.- Đường nhựa, xây dựng tự do.Alo: 0906 310 ***
      Đường Nguyễn Trung Trực, Xã Long Cang, Cần Đước, Long An

      Sở hữu lô đất nền 100 m2 tại Đường Lê Lợi - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 100 m2 23,5 triệu/m2
      Cần bán nhanh miếng đất MT đường Lê Lợi thị trấn Trảng Bom.DT: 5m x 20m = 100 mét vuông.pháp lí giấy tờ SHR full thổ cư.Nằm tại vị trí đắt địa cho...
      Đường Lê Lợi, Thị trấn Trảng Bom, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán lô đất nền 77 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 760 triệu

      760 triệu 77 m2 9,88 triệu/m2
      Vị trí: Thôn 4 - Diên Phú, Diên Khánh, Đường Bạch Qua.- DT: 76,6 mét vuông full thổ cư.- Ngang 5m, đường bê tông rộng 5m quy hoạch rộng 8m không bị...
      Đường Bạch Qua, Xã Diên Phú, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền 180 m2 tại Xã Ninh Phúc - Ninh Bình - Ninh Bình, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 180 m2 17,78 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà 2 tầng khu vực TP Ninh Bình + Vị trí mảnh đất gần TTTM Big C Ninh Bình, gần các showroom Honda, Mistubishi, Toyota.+ Siêu tiện ích xung...
      Xã Ninh Phúc, Ninh Bình, Ninh Bình

      Bán nhanh lô đất nền 65 m2 tại Đường 3 - Tân Minh - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 760 triệu

      760 triệu 65 m2 11,7 triệu/m2
      Giá chỉ hơn 10 trthôiDt 60.5 -65,5 mDc - Xuân đồng tân minh sóc Sơn TP Hà Nội- Tiện ích gần trường chợ UB xã -400-500- Đường thông hè thoáng rộng 4 m- cầu...
      Đường 3, Xã Tân Minh, Huyện Sóc Sơn, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!