Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.834 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh đất nền 3144 m2, hướng Đông - Bắc tại Bình Minh - Vĩnh Long, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 3144 m2 0,77 triệu/m2
      bán ngay 3144 mét vuông đất thuộc Bình Minh, Vĩnh Long - 2.4 tỉ.-------------------------------------------+ nền thổ cư: 144 mét vuông (6m x...
      Đường ĐT 910, Xã Thuận An, Bình Minh, Vĩnh Long

      Cần bán nhanh đất nền Queen Pearl Mũi Né, 7332 m2 tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 48 tỷ

      48 tỷ 7332 m2 6,55 triệu/m2
      Bán đất tại TP Phan Thiết.- DT đất: Miếng số 3: 7332m2.- đc: Khu phố 5, P. Phú Hài, Phan Thiết, Bình THuận.- Tiện ích: Đất nằm ngay TT TP Phan Thiết, view...
      Dự án Queen Pearl, Đường Nguyễn Thông, Phường Phú Hài, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán đất nền 120 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      * Bán đất nền MT đường Nguyễn Văn Linh, Q. 8.- Đất nền đã có sổ ngay MT đường Nguyễn Văn Linh, Q. 8.- pháp lí chuẩn chỉnh 100 phần trăm.- DT: 120m.-...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 1185 m2 tại Đường 21A - Đông Yên - Quốc Oai - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 1185 m2
      Chủ cần bán nhanh mảnh đất bám hồ tuyệt đẹp tại Quốc Oai, vị trí siêu đẹp phù hợp làm nghỉ dưỡng, gần đường liên huyện, cách QL21a, KDC đông đúc sầm uất...
      Đường 21A, Xã Đông Yên, Quốc Oai, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 40m tại Huyện Thủ Thừa - Long An, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      " Dự án là trung tâm hành chính mới của Thủ Thừa - Long An ".chào bán GĐ đoạn đầu với mức giá mềm nhất cho KH mua ở và đầu tư!Trung tâm hành chính mới 5ha...
      Đường ĐT 818, Thị trấn Thủ Thừa, Thủ Thừa, Long An

      Cần bán gấp đất nền 120 m2, mặt tiền 18m tại 10 - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 868 tr

      868 triệu 120 m2 7,24 triệu/m2
      Nằm ngay MT đường Hồ Văn Nhánh, P. 10, TP Mỹ Tho, Tiền Giang.DT 6x20m = 120 mét vuông giá 868tr/lôSHR full thổ cư 100 phần trăm.Từ đất quẹo 50m...
      Đường Hồ Văn Nhánh, Phường 10, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Bán nhanh lô đất nền 42000 m2 tại Xã Hố Nai 3 - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 105 tỷ

      105 tỷ 42000 m2 2,5 triệu/m2
      s64 ...
      Đường ĐT 767, Xã Hố Nai 3, Trảng Bom, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nền đất VSIP I Bình Dương, 300 m2, mặt tiền 8m tại Thuận An, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 300 m2 35 triệu/m2
      Vị trí: Đường thông dài KD buôn bán rất sầm uất tại khu dân cư Việt Sing Vsip 1 Bình Dương.DT: 10*30, thổ cư hết 100 phần trăm.sổ hồng riêng chính...
      Dự án VSIP 1, Đường D38, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền 300 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông tại Núi Thành - Quảng Nam, giá tốt

      Thỏa thuận 300 m2
      Vịnh An Hoà - Chính chủ bán nhanh 300m đã ra bìa đỏ, ngay vịnh chỉ 1,5tỉ/lô.Vị trí siêu đắc địa, ngay tòa căn hộ thương mại.Hàng chính chủ, giá gốc, mua...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Bán lô đất nền 56 m2, mặt tiền 5m tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên, giá rẻ

      Thỏa thuận 56 m2
      55,6 mét vuông đường oto 7 chỗ đi thoải mái tại Lại Ôc - Văn Giang - Hưng Yên.DT 55.6 mét vuông, MT 5.36m, nở hậu 5.5m.100 phần trăm đất...
      Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nền đất 87 m2, hướng Đông-Nam tại Xã Đông Xá - Vân Đồn - Quảng Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 87 m2
      Cần bán lô đất liên kế hướng biển giá 3,29 tỉ, tiềm năng sinh lời cực lớn. Giá thời điểm trước 3,66 tỉ. Có hỗ trợ NH miễn lãi, gốc tới 24 tháng. Chỉ cần...
      Xã Đông Xá, đặc khu kinh tế Vân Đồn, Quảng Ninh

      Cần bán lô đất nền 105 m2 tại Xã Tân Dương - Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 5,65 tỷ

      5.65 tỷ 105 m2 53,81 triệu/m2
      Bán tất cả các lô khu C - Bắc Sông Cấm trục đường Trần Kiên cực tiềm năng giá mềm nhất thị trường. gọi ngay 0904 123 ***.Khu C Bắc Sông Cấm.16C09 giá...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Đường Trần Kiên, Xã Tân Dương, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Vĩnh Lộc A - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 818 tr

      818 triệu 100 m2 8,18 triệu/m2
      Bán miếng đất ở ngay chợ Thới Hòa. Vĩnh Lộc A, Bình Chánh.- sổ hồng, có sẵn công chứng ngay trong ngày.- giá : 818 tr- DT: 5x20m.- Tiện ích xung...
      Đường Thới Hòa, Xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, Hồ Chí Minh.

      Cần bán ngay lô đất nền 1000 m2 tại Xã Lộc Nam - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 839 triệu

      839 triệu 1000 m2 0,84 triệu/m2
      Bán đất nghĩ dưỡng ngay hồ Lộc Nam chỉ 839 tr/1000m2, giáp suối. contact 0933; 958; 956.Xung quanh KDC hiện hữu, khu nghĩ dưỡng camping hoạt động.Đường bê...
      Xã Lộc Nam, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay đất nền dự án 100 m2 tại Phường An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 100 m2 32 triệu/m2
      Bán miếng đất 100m2, đất nằm trong KDC đông đúc, gần chợ Việt Sing, Cách chợ 100m. Đầy đủ các tiện ích.Giá chốt 3,2tỉ.hotline 0366 236 ***
      Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Giao Thủy - Nam Định, giá 999 tr

      999 triệu 100 m2 9,99 triệu/m2
      Khi ta đang phân vân thì người khác đã mua và chọn đc vị trí đẹp..Khi ta mua thì họ đã xong thủ tục TT với giá thấp.Tiền không thể tự đẻ nhưng đất chắc chắn...
      Xã Giao Phong, Giao Thủy, Nam Định

      Bán gấp lô đất nền 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Đức Hòa - Long An, giá tốt

      Thỏa thuận 90 m2
      Dự án Dragon Pearl đang "nóng bỏng" với ưu đãi đặc biệt: TT linh hoạt, ân hạn gốc 12 tháng, và trả chậm 0 phần trăm LS trong 36 tháng.Chỉ cần TT...
      Dự án Dragon Pearl, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp nền đất 80 m2 tại Xã Hòa Lợi - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 80 m2 17,5 triệu/m2
      Richland Residence tọa lạc tại MT đường Trần Đại Nghĩa P. Hòa Lợi, TP Bến Cát, Tỉnh Bình Dương.đc NĐT lựa chọn nhiều nhất trong thời gian qua, về hạ tầng,...
      Dự án Richland Residence, Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Hòa Lợi, Bến Cát, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!