Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.834 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán đất nền dự án 900 m2 tại Xã Phước Dinh - Thuận Nam - Ninh Thuận, giá 300 tr

      300 triệu 900 m2 0,34 triệu/m2
      BĐS Ninh Thuận - Mũi Dinh Sơn Hải Đang bắt đầu nóng lên! Chỉ từ 300tr sở hữu ngay 1 mảnh đất vị trí đẹp trên địa bàn huyện Thuận Nam.1. Từ nay đến cuối năm...
      Xã Phước Dinh, Thuận Nam, Ninh Thuận

      Cần bán đất nền dự án 211 m2 tại Xã Khánh Phú - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 500 triệu

      500 triệu 211 m2 2,37 triệu/m2
      Đất nền xã Khánh Phú Khánh Vĩnh, gần Cụm công nghiệp Sông Cầu.sổ hồng riêng công chứng ngay.Vị trí ngay mặt đường HL62, cách QL 27 3 kilomet, cách...
      Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền dự án 60 m2 tại Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 120 tỷ

      120 tỷ 60 m2 2000 triệu/m2
      mảnh đất MT đường Lưu Hữu Phước KDC Hòn Rớ 1- DT : 60 mét vuông ( ngang 4m ). Tây Bắc - Đường rộng 10m. Cách đường Tôn Đức Thắng chỉ 50mgiá : 2tỉ (...
      Đường Lưu Hữu Phước, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền 105 m2 tại Đường 22B - Phước Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 300 triệu

      300 triệu 105 m2 2,86 triệu/m2
      Thạnh Phước, Gò Dầu 300tr 105 mét vuông Sổ sẳn sang tên ngay.Đất ngay tạp hoá Quỳnh, từ QL22 vô 500m. Đường MT trãi nhựa 12m. Tuyến đường dành cho KD...
      Đường 22B, Xã Phước Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh
      O
      Nguyễn Thị Kiều Oanh Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nền đất 140 m2, mặt tiền 12m tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 140 m2 16,43 triệu/m2
      KHU cư dân DARESCO Lô LKV vị trí cực đẹp-Đường thông nội bộ 9,5m (gần như là lô góc)-140 mét vuông Giá cực tốt chỉ 2ty3xxx ...
      Dự án Khu đô thị Daresco, Huyện Đức Hòa, Long An

      Sở hữu đất nền 81 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 850 tr

      850 triệu 81 m2 10,5 triệu/m2
      Giảm sâu 500 tr MT ngay khu hành chính tỉnh.- Tìm khắp các tỉnh miền Tây, không có sp nào ngay khu hành chính Tỉnh mà giá lại chỉ từ 8 - 9tr/m2.khu đô thị...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Trần Hưng Đạo, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Chuyển nhượng đất nền 127 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Gò Dầu - Tây Ninh, giá 390 tr

      390 triệu 127 m2 3,08 triệu/m2
      Đất đẹp sát đường lớn 127 mét vuông Full Thổ.sổ hồng riêng.Giá 390trVị trí: Ấp Rộc B Xã Thạnh Đức Huyện Gò Dầu Tỉnh Tây NinhDT: 127 mét vuông...
      Đường 22B, Xã Thạnh Đức, Gò Dầu, Tây Ninh

      Chuyển nhượng nền đất tại Phường Bình Trưng Tây - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 0 m2
      - Chủ ngộp bán giá cực rẻ khu vực Bình Trưng Tây, Q. 2.- Bán đất 2 MT đường 14, cách Nguyễn Duy Trinh 200m, P. Bình Trưng Tây, TP Thủ Đức - Tây Bắc.- DT...
      Đường Số 14, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhanh nền đất 150 m2, mặt tiền 7m tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 150 m2 11 triệu/m2
      bán nhanh mảnh đất vị trí trung tâm - cạnh trục thông - giá hơn 10tr/ mét vuông.- Bán kính 1 kilomet gần tòa điều hành FVG, chợ Tam Hiệp,...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Bán gấp lô đất nền 142 m2, mặt tiền 8m tại Đường Trí Yên - Cần Giuộc - Long An, thỏa thuận

      Thỏa thuận 142 m2
      - pháp lí rõ ràng: sổ hồng sẵn, chồng tiền đủ tôi sang tên ngay, khu xây dựng ngay thoải mái.- Nhiều tiện ích xung quanh như chợ, trường học, bưu điện,...
      Đường Trí Yên, Thị trấn Cần Giuộc, Cần Giuộc, Long An

      Sở hữu ngay đất nền dự án 2540 m2 tại Xã Sào Báy - Kim Bôi - Hòa Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 2540 m2
      Cần bán miếng đất 2540m2 tại Nà Bờ, Sào Báy, Kim Bôi, Hoà Bình.Đất đã có bìa đỏ chính chủ gồm 600m2 ONT, còn lại là cây lâu năm và cây hàng năm. Khu đất...
      Xã Sào Báy, Kim Bôi, Hòa Bình

      Bán gấp đất nền 62 m2, mặt tiền 14m, hướng Tây tại Thuận An - Bình Dương, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 62 m2 44,36 triệu/m2
      Vị trí trọng điểm TP Bình Dương.Tọa lạc: MT đường 22 tháng 12, Thuận An, Bình Dương - Thuận tiện đầu tư, KD, buôn bán, ở...sổ hồng riêng sẵn - Sang tên...
      Đường 22/12, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất nền 1400 m2, mặt tiền 32m tại Hàm Tiến - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 33 tỷ

      33 tỷ 1400 m2 23,58 triệu/m2
      + DT 1400 mét vuông (đất vuông vức 32x43m), mặt biển 32m, mật độ xây dựng cấp phép 40 phần trăm. Đất thương mại dịch vụ đã đóng tiền 1 lần.+...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Hàm Tiến, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán nền đất Khu đô thị Nam Phong Eco Town, 108 m2 tại Cần Đước - Long An, giá 820 triệu

      820 triệu 108 m2 7,6 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nền đẹp Eco Town 2 tại Phước Đông.- KDC MT đường QL 50, sát bên Nam Phong Eco Town, cách thị trấn Cần Đước 5 ph đi xe máy.- DT...
      Dự án Nam Phong Eco Town, Đường Quốc Lộ 50, Xã Phước Đông, Cần Đước, Long An

      Chuyển nhượng đất nền 90 m2 tại Đường Nguyễn Hoàng - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 90 m2
      Sang nhanh đất đường Nguyễn Hoàng, P. An Phú, Q. 2. Gần ngay UBND P. An Phú.- Di chuyển ra Lương Định Của 50m, Xa Lộ Thủ đô Hà Nội 200m, Trần Não...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 80 m2 tại Xã Long Cang - Cần Đước - Long An, giá 700 triệu

      700 triệu 80 m2 8,75 triệu/m2
      DT 80 mét vuông.Full thổ cư.Giá 700tr.sổ hồng riêng chính chủ.MT tuyến tránh Cần Đước Long Cang Residence.KDC đông có sẵn.Thích hợp về ở ngay hoặc...
      Đường 833B, Xã Long Cang, Cần Đước, Long An

      Bán gấp nền đất 38 m2, mặt tiền 3m tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội, giá 2,23 tỷ

      2.23 tỷ 38 m2 58,69 triệu/m2
      Cần sang nhượng mảnh đất bìa đỏ, khu đất phân lô sát trường Tiểu học Trạm Trôi, Hoài Đức.- DT đất 38 mét vuông.- MT rộng 3,5m.- Chiều sâu dài...
      Đường 32, Thị trấn Trạm Trôi, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 120 m2 tại Xã Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, giá 897 tr

      897 triệu 120 m2 7,48 triệu/m2
      - Chỉ 10 suất ưu đãi cuối của năm giá đầu tư từ chủ đầu tư cực kì tốt.- KDC Phương Trường An 6 quy mô lớn nhất Bình Dương 42ha, bao gồm nhà mặt tiền...
      Dự án Phương Trường An 6, Đường ĐT 741, Xã Phước Hòa, Phú Giáo, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!