Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.834 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Thạch Thành - Thanh Hóa, giá 240 triệu

      240 triệu 100 m2 2,4 triệu/m2
      Bán đất khu công nghiệp Thạch Quảng, Hơn 200 tr có ngay nền đất vuông đẹp full thổ cư đường rộng tại thôn Quảng Cư xã Thạch Quảng huyện Thạch Thành tỉnh...
      Đường Hồ Chí Minh, Xã Thạch Quảng, Thạch Thành, Thanh Hóa

      Bán gấp lô đất nền 3110 m2 tại Xã Cẩm Lĩnh - Ba Vì - Hà Nội, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 3110 m2 1,84 triệu/m2
      Cần bán đất tại thôn Vô Khuy, xã Cẩm Lĩnh, Ba Vì, thành phố Hà Nội- DT 3110m, DT thực tế là 4000m, giá 5,7 tỉ- nền đất rất phong thủy, có nhà 2 tầng,...
      Xã Cẩm Lĩnh, Huyện Ba Vì, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 65 m2, hướng Nam tại Xã Nghĩa Hiệp - Yên Mỹ - Hưng Yên, giá rẻ

      Thỏa thuận 65 m2
      Lô áp góc trục chính dự án Phố Nối House KD đẹp giá rẻ.DT: 65m2.Đất hướng Nam đón tài lộc.Vị trí đắc địa thông sang trục đường D34 đang thi công.liên hệ:...
      Dự án Phố Nối House, Xã Nghĩa Hiệp, Yên Mỹ, Hưng Yên

      Chuyển nhượng lô đất nền 220 m2 tại Xã Thạch Hòa - Thạch Thất - Hà Nội, giá 7,04 tỷ

      7.04 tỷ 220 m2 32 triệu/m2
      Cần bán ngay lô căn biệt thự song lập dự án phú cát city. Lô 220m2 , mt10m, mặt đường đôi của dự. Rất đẹp.Hiện tại vẫn là đất không chưa xây dựng. Là lô...
      Xã Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 100 m2 tại Phường Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 100 m2 31 triệu/m2
      Tôi bán nền đất MT đường vĩnh phú 38a dt 100m2Trước 3,6 tỉ Nay kẹt hạ còn 3,1 tỉ Ngag 5m dài 20m không quy hoachGần sông mát mẻ khu văn minh đường thông...
      Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp nền đất 300 m2 tại Xã Long Thọ - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 300 m2 7,5 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ góc 157 mét vuông, góc MT đường 17m, khu nhà mặt tiền đơn vị 1 dự án XDHN, khu dân đông, gần đường Nguyễn Văn Cừ, căn hộ ...
      Dự án Khu đô thị mới Long Thọ, Xã Long Thọ, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất nền dự án 75 m2 tại Xã Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 75 m2
      Nằm ngay MT đường DT741 và cao tốc TP. HCM - Thủ Dầu Một - Chơn Thành.- NH hỗ trợ vay đến 65 phần trăm, trả góp trong 24 tháng, mỗi tháng chỉ từ 8,5...
      Dự án Phương Trường An 6, Đường ĐT 741, Xã Phước Hòa, Phú Giáo, Bình Dương
      D
      Truong Loc - Dat Nen Binh Duong Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng lô đất nền 70 m2, mặt tiền 5m tại Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 2,24 tỷ

      2.25 tỷ 70 m2 32 triệu/m2
      Bán nền thổ cư, lộ 7m sau KDC Đại Ngân - Ninh Kiều - Cần Thơ.------------------------------------------------------------* Vị trí: Hẻm 388z, đường số 4...
      Hẻm 388z, Đường Số 4, Phường An Khánh, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Cần bán ngay lô đất nền 103 m2 tại Hiệp Ninh - Tây Ninh - Tây Ninh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 103 m2 14,57 triệu/m2
      Bán đất hẻm 99 CMT8, P. Hiệp Ninh, TP Tây Ninh.Tổng DT: 103 mét vuông, 4.3 x 24m. Thổ cư 100 mét vuông còn lại CLN.Đường bê tông ngay gần góc...
      Hẻm 99, Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường Hiệp Ninh, Tây Ninh, Tây Ninh

      Chuyển nhượng đất nền mặt tiền 4m, hướng Đông tại Huyện Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 0 m2
      Đất gần ngay trung tâm thị Trấn.Đường mở rộng 16m.DT: 91.7 mét vuông full thổ cư ngang 4m5.giá chỉ 1ty5.call ngay: 0793 583 *** để hổ trợ thêm thông...
      Thị trấn Vạn Giã, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền 120 m2 tại Đường Đặng Văn Viễn - 6 - Sóc Trăng - Sóc Trăng, giá 750 tr

      750 triệu 120 m2 6,25 triệu/m2
      Chính Chủ Cần bán miếng đất nằm ngay MT đường Đường Đặng Văn Viễn, P. 6, Sóc Trăng, Sóc TrăngDT 120m2Giá 700TrGần Trường iSchool Sóc Trăng ,Trung tâm Văn...
      Đường Đặng Văn Viễn, Phường 6, Sóc Trăng, Sóc Trăng

      Bán gấp lô đất nền 75 m2, mặt tiền 5m tại Minh An - Hội An - Quảng Nam, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 75 m2 260 triệu/m2
      MT vip khu chợ đêm An Hội đường Nguyễn Phúc Chu mặt sông mở bán.Ngô Hải - bất động sản Hội An 0905 444 ***.1_. Dt 75 mét vuông, ngang 5m dưới cầu...
      Đường Nguyễn Phúc Chu, Phường Minh An, Hội An, Quảng Nam

      Cần bán gấp lô đất nền 3114 m2, mặt tiền 120m tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 3114 m2
      Bán đất bám hồ phù hợp làm homestay.DT nền đất là 3114m2 có 400m2 thổ cư bám mặt hồ 150m và Bám mặt đường bê tông 150m.Đc: Huyện Lương Sơn - Hoà Bình.Phù...
      Đường 6, Thị trấn Lương Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán gấp nền đất 123 m2, mặt tiền 20m tại Xã Long Sơn - Cần Đước - Long An, giá 680 triệu

      680 triệu 123 m2 5,53 triệu/m2
      - Bán mảnh đất Ngay UB xã Giá giảm sâu 200tr còn 680tr Bao sang tên - SHR- Đường nhựa 7m- DT: 123 mét vuông ( Ngan 5)- Vị trí: cách UB xã Long Sơn...
      Xã Long Sơn, Cần Đước, Long An

      Bán đất nền dự án 184 m2 tại Xã Bảo Vinh - Long Khánh - Đồng Nai, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 184 m2 7,34 triệu/m2
      Chủ tách bán 8x23m (nở hậu 10m).P Bảo Vinh, TP Long Khánh.MT đường nhựa Số 5 (đường đang làm cống, mở rộng đường 12m có vỉa hè).Nằm trong KDC đang phát...
      Phường Bảo Vinh, Thành phố Long Khánh, Đồng Nai

      Chuyển nhượng nền đất 185 m2, hướng Tây-Bắc tại Tiền Phong - Mê Linh - Hà Nội, giá 29 tr

      29 triệu 185 m2 0,16 triệu/m2
      Em cần bán lô góc liên kế mặt đường 24m khu B dự án Cienco5 mê linhDT: 285m, MT 10 và 20mhướng: tây - Bắcđường trước mặt rộng 24m.giáp ranh với dự án MIK...
      Đường 23, Xã Tiền Phong, Huyện Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Xã Tân Lập - Đồng Phú - Bình Phước, giá 700 triệu

      700 triệu 100 m2 7 triệu/m2
      Mua đầu tư 3 mảnh tại dự án Kim Oanh mặt hồ suối giai.Vỡ nợ nên cần bán sớm.Từ 100 - 130m2.
      Xã Tân Lập, Đồng Phú, Bình Phước

      Sở hữu ngay đất nền 180 m2 tại Xã Ninh Phúc - Ninh Bình - Ninh Bình, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 180 m2 17,78 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà 2 tầng khu vực TP Ninh Bình + Vị trí mảnh đất gần TTTM Big C Ninh Bình, gần các showroom Honda, Mistubishi, Toyota.+ Siêu tiện ích xung...
      Xã Ninh Phúc, Ninh Bình, Ninh Bình

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!