Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.834 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nền đất 85 m2, mặt tiền 5m tại Xã Hựu Thạnh - Đức Hòa - Long An, giá 1,63 tỷ

      1.63 tỷ 85 m2 19,18 triệu/m2
      Suất nội bộ đặc biệt giá gốc chủ đầu tư, CK sập sàn 30 phần trăm giá trị miếng đất tại Quốc Linh Diamond City.- Vị trí dự án: MT Vành Đai 4 (DT824...
      Dự án Quốc Linh Diamond City, Đường ĐT 824, Xã Hựu Thạnh, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp nền đất 80 m2 tại Xã Hòa Lợi - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 80 m2 17,5 triệu/m2
      Richland Residence tọa lạc tại MT đường Trần Đại Nghĩa P. Hòa Lợi, TP Bến Cát, Tỉnh Bình Dương.đc NĐT lựa chọn nhiều nhất trong thời gian qua, về hạ tầng,...
      Dự án Richland Residence, Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Hòa Lợi, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền Queen Pearl Mũi Né, 7332 m2 tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 48 tỷ

      48 tỷ 7332 m2 6,55 triệu/m2
      Bán đất tại TP Phan Thiết.- DT đất: Miếng số 3: 7332m2.- đc: Khu phố 5, P. Phú Hài, Phan Thiết, Bình THuận.- Tiện ích: Đất nằm ngay TT TP Phan Thiết, view...
      Dự án Queen Pearl, Đường Nguyễn Thông, Phường Phú Hài, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán gấp đất nền 150 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Nam tại Cần Giuộc - Long An, giá 950 triệu

      950 triệu 150 m2 6,34 triệu/m2
      Chủ cần công việc nên bán ngay mảnh đất thổ cư đường xe ba gác, cách chợ Bình Chánh 500m cách UB xã Phước Lý ~ 300m cách QL 1A ~ 1  kilomet, gần...
      Đường 835B, Xã Phước Lý, Cần Giuộc, Long An

      Sở hữu nền đất 22151 m2, mặt tiền 70m, hướng Nam tại Bàu Bàng - Bình Dương, giá 34 tỷ

      34 tỷ 22151 m2 1,54 triệu/m2
      Đất trồng cây lâu năm của gia đình. Giờ k trồng nữa nên bán lại. DT 22151m2 có 300m2 thổ cư, pháp lí rỏ rằng không tranh chấp , có bìa đỏ đầy đủ tại nhà ...
      Đường Quốc Lộ 13, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất nền dự án 100 m2 tại Phường An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 100 m2 32 triệu/m2
      Bán miếng đất 100m2, đất nằm trong KDC đông đúc, gần chợ Việt Sing, Cách chợ 100m. Đầy đủ các tiện ích.Giá chốt 3,2tỉ.hotline 0366 236 ***
      Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu lô đất nền hướng Đông - Bắc tại Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 0 m2
      "sp có mức cắt lỗ tốt nhất thị trường giảm tới hơn 30 phần trăm với mức giá hiện tại chỉ 2.8 tỉ và phù hợp định hướng phát triển khu vực Nam Đà...
      Dự án Green City, Đường Điện Dương, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán lô đất nền 56 m2, mặt tiền 5m tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên, giá rẻ

      Thỏa thuận 56 m2
      55,6 mét vuông đường oto 7 chỗ đi thoải mái tại Lại Ôc - Văn Giang - Hưng Yên.DT 55.6 mét vuông, MT 5.36m, nở hậu 5.5m.100 phần trăm đất...
      Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nền đất 87 m2, hướng Đông-Nam tại Xã Đông Xá - Vân Đồn - Quảng Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 87 m2
      Cần bán lô đất liên kế hướng biển giá 3,29 tỉ, tiềm năng sinh lời cực lớn. Giá thời điểm trước 3,66 tỉ. Có hỗ trợ NH miễn lãi, gốc tới 24 tháng. Chỉ cần...
      Xã Đông Xá, đặc khu kinh tế Vân Đồn, Quảng Ninh

      Cần bán gấp đất nền 90 m2, mặt tiền 12m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 90 m2
      Đất đường số 19 rẻ nhất khu vực - HBC Thủ Đức (sau lưng Gigamall). Vị trí vàng để NĐT lựa chọn. - Hiện trạng đất trống. - DT 5 x 18 = 90m2 công nhận đủ). ...
      Đường Số 19, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 855 m2 tại Xã Long Bình - Phú Riềng - Bình Phước, giá 390 tr

      390 triệu 855 m2 0,46 triệu/m2
      Hàng ngộp giá cực hời.Hơn 855m2 có sẵn 100m2 thổ cư mà giá chỉ 390tr.Nằm ngay MT đường nhựa 6m QH lên 13m.cư dân sát bên đông kín. Gần 3 KCN, trung tâm,...
      Xã Long Bình, Phú Riềng, Bình Phước

      Cần bán nhanh đất nền 200 m2 tại Phường Phú Đông - Tuy Hòa - Phú Yên, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 200 m2 32,5 triệu/m2
      🉐 HÀNG HIẾM MT Hùng Vương, Phía nam Cầu Hùng Vương,Gần Bùng Binh Võ Thị Sáu & ngã tư Đinh Tiên Hoàng.Nam Tp Tuy Hoà.DT: 200 mét vuông Full ODTCách:...
      Phường Phú Đông, Tuy Hòa, Phú Yên

      Cần bán nhanh đất nền dự án 70 m2 tại Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 950 tr

      950 triệu 70 m2 13,58 triệu/m2
      Rổ hàng Dragon Pearl tháng 10/2023 có sổ hồng, công chứng sang tên ngay, giá rẻ nhất.1. Dragon Pearl - 950 tr/nền 70 mét vuông (5mx14m) (I1).2....
      Dự án Dragon Pearl, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Bán đất nền dự án 70 m2 tại Thị trấn Lai Uyên - Bàu Bàng - Bình Dương, giá 300 triệu

      300 triệu 70 m2 4,29 triệu/m2
      KĐT TTL MALL ngay Trung Tâm Hành Chính Huyện Bàu Bàng  - 12 lô tái định cư SỔ SẴN ngay sau Trung Tâm Hành Chính Huyện Bàu Bàng  - NH Viettinbank...
      Đ. Nguyễn Nghệ, TT. Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Bán lô đất nền 390 m2, mặt tiền 15m tại Thanh Khê Đông - Thanh Khê - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 390 m2
      Bán 3 lô liên kế MT đường Nguyễn Tất Thành, P. Thanh Khê Đông, Q. Thanh Khê, Đà Nẵng.+ DT 390 mét vuông, ngang 15m, dài 26m.+ Đường rải nhựa rộng...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Thanh Khê Đông, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền dự án 180 m2, mặt tiền 9m tại Huyện Hiệp Hòa - Bắc Giang, thỏa thuận

      Thỏa thuận 180 m2
      Cơ hội sở hữu vị trí đắc địa.Cặp lô liền trục chính giá siêu mềm nhất.Mặt đường 29m KD đông đúc.View công viên số 1.Tổng DT 180m2 - MT 9m.sổ hồng riêng...
      Dự án Phố Thắng Central Park, Đường 295, Thị trấn Thắng, Hiệp Hòa, Bắc Giang

      Cần bán đất nền 215 m2, mặt tiền 14m tại Huyện Duy Xuyên - Quảng Nam, giá 1,69 tỷ

      1.69 tỷ 215 m2 7,87 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nền đất căn biệt thự sạch đẹp.Thị trấn Nam Phước - Duy Xuyên.DT lớn - Ngang rộng.Đất ở đô thị 100 phần trăm - Sổ sẵn công...
      Thị trấn Nam Phước, Duy Xuyên, Quảng Nam

      Chuyển nhượng nền đất 86 m2 tại Đường 21A - Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 86 m2 13,96 triệu/m2
      Bán đất Phú Cát đối diện nhà máy in tiền bìa đỏ chính chủ, chủ cần tiền nên để giá mềm.Thôn 5 Phú Cát, giá chỉ từ 1,2 tỉ. Cam kết tăng giá từ 30 -...
      Đường 21A, Xã Phú Cát, Quốc Oai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!