Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.834 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay đất nền dự án Khu dân cư Đảo Ngọc Long Phước (Blue Diamond Riverside), 52 m2

      1.75 tỷ 52 m2 33,66 triệu/m2
      Cần bán lô sạch đẹp 52m2 khu Blue, đường số 8 Long Phước.DT 52m2 giá chỉ 1.75 tỉHạ tầng đường nhựa 9m, KDC thoáng mátKết nối cao tốc Long Thành - Dầu Dây và...
      Dự án Blue Diamond Riverside, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 1516 m2, mặt tiền 55m tại Long Thành - Đồng Nai, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 1516 m2 1,85 triệu/m2
      Giảm giá sập sàn: Chỉ 2.8 tỉ( 1.8tr/m2) sở hữu nền đất đẹp xã Phước Bình, huyện Long Thành, tỉnh Đồng Nai, sát khu công nghiệp Phước Bình 4.Dt: 1.516m2...
      Xã Phước Bình, Long Thành, Đồng Nai
      T
      Công Ty Cổ Phần Bất Động Sản Lượng Tín Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất nền 1018 m2 tại Đường Quốc lộ 14 - Chơn Thành - Bình Phước, giá 480 triệu

      480 triệu 1018 m2 0,48 triệu/m2
      Làm ăn thua lỗ cần bán nhanh lô đất ngay trung tâm TX.DT: 1018 mét vuông sổ hồng.Giá: 480 tr, bao mọi chi phí sang tên.Đất bằng phẳng vuôn vức, cư ...
      Đường Quốc lộ 14, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán lô đất nền 1000 m2 tại Long Thới - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 1000 m2 15 triệu/m2
      ĐẤT LỚN ĐƯỜNG NGUYỄN VĂN TẠO - LONG THỚI - NHÀ BÈ - NGAY BÊN CẠNH TRƯỜNG QUỐC TẾ MỸ CHỈ 15TR/ mét vuông.L/H : 0987 926 *** Ms.HươngMô Tả: DT: Ngang...
      Đường Nguyễn Văn Tạo, Xã Long Thới, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 1000 m2 tại Xã Túc Trưng - Định Quán - Đồng Nai, giá 495 triệu

      495 triệu 1000 m2 0,5 triệu/m2
      Ông anh ở Mỹ gửi bán 1 hec ta đất vườn xoài ngay- MT đường Nam Lộ 101, xã Túc Trưng, huyện Định Quán- Xung quanh cư dân đông- Gần khu công nghiệp Định...
      Xã Túc Trưng, Định Quán, Đồng Nai

      Bán nhanh đất nền dự án 130 m2, mặt tiền 6m tại Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá rẻ

      Thỏa thuận 130 m2
      DT: 6x21,5m (130m2), thổ cư toàn bộ, đã có sổ hồng riêng.Vị trí: MT đường nhựa 6m, nằm gần khu công nghiệp Đồng An, và khu chế xuất Linh trung.Tiện ích:...
      Dự án Vĩnh Phú I, Đường Bình Phước A, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay lô đất nền 1000 m2, mặt tiền 10m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 350 triệu

      350 triệu 1000 m2 0,35 triệu/m2
      Đất Bình Phước đã tách ra 15 sổ riêng, mỗi sổ 1000m2, ngang 10m dài 100m.Đất đường thông 2 đầu, cách đường tỉnh lộ ĐT 756 chạy vào 500 mét.Trong bán kính...
      Xã Quang Minh, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp đất nền 1 m2 tại Đường DT741 - Long Tân - Phú Riềng - Bình Phước, giá 350 triệu

      350 triệu 1 m2 350 triệu/m2
      Đất sào DT 20x 59 sẵn 100 mét vuông thổ cư (có hỗ trợ lên 300  mét vuông thổ cư).Giá chỉ 350 tr ký công chứng ngay.Nằm gữa 3 khu công nghiệp...
      Đường ĐT 741, Xã Long Tân, Phú Riềng, Bình Phước

      Sở hữu ngay đất nền dự án 150 m2 tại Thạch Quảng - Thạch Thành - Thanh Hóa, giá 140 tr

      140 triệu 150 m2 0,94 triệu/m2
      DT từ 150m2 - Full Thổ cư Tiềm năng x2 x3:1. Về tiềm năng cách khu công nghiệp Thạch Quảng lên đến 140ha chỉ 3km2. Giao thông thuận tiện: Đường mòn Sài ...
      Đường Hồ Chí Minh, Xã Thạch Quảng, Thạch Thành, Thanh Hóa

      Chuyển nhượng đất nền dự án 129 m2 tại Xã Mỹ Yên - Bến Lức - Long An, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 129 m2 17,06 triệu/m2
      MT đường Công vụ Cao tốc Bến Lức - Long Thành, cách QL1A 300m, trường cấp 1, trung học Bình Chánh 500m, chợ Bình Chánh 800m, chợ Tân Bửu 500m.
      Đường 7A, Xã Mỹ Yên, Bến Lức, Long An

      Chuyển nhượng nền đất 115 m2, hướng Nam tại Xã Đông Phong - Yên Phong - Bắc Ninh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 115 m2 17,4 triệu/m2
      Giá "giật mình" 💥 CHỈ TỪ 2,x tỉ cấp 1 cho nền đất 115m2 tại vị trí KIM CƯƠNG! 💎📍 VỊ TRÍ VÀNG - "TAM GIÁC" ĐÔ THỊ CÔNG NGHIỆP:🏭 Ngay cửa ngõ,...
      Đường 286, Xã Đông Phong, Huyện Yên Phong, Bắc Ninh

      Sở hữu ngay nền đất 150 m2, hướng Đông tại Xã Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá tốt

      Thỏa thuận 150 m2
      Bán đất ngay cổng khu công nghệ cao 100 phần trăm thổ cư, sang nhượng trong ngày.- Vị trí tọa lạc tại trục đường chính 45m đi thẳng vào cổng sân bay...
      Đường 769, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán ngay lô đất nền 90 m2 tại Phường An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 90 m2
      Sang gấp mảnh đất KDC Hùng Vương An Lạc Bình Tân gần Uỷ ban P. An Lạc.DT: 90m2 (4,5x20).giá cả thỏa thuận.Tiện ích: Gần uỷ ban nhân dân, Công viên 2B,...
      Dự án Nam Hùng Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 200 m2, mặt tiền 20m tại Tây Hồ - Hà Nội, giá 102 tỷ

      102 tỷ 200 m2 510 triệu/m2
      Bán đất Lô góc duy nhất còn lại ngã 4 ah Võ Chí Công, nằm góc ngã 4 , Võ chí Công - dự án Starlake Tây Hồ Tây , vị trí đắc địa , Đã có giấy phép xây 9...
      Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền Paradise Riverside, 100 m2 tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 100 m2 14 triệu/m2
      Cần bán nhanh đất nền Paradise Riverside, sát bên Aqua City.Thời điểm thích hợp nhất để đầu tư sinh lời.Còn duy nhất 1 lô.giá mềm nhất thị trường khu Long...
      Dự án Paradise Riverside, Đường Hương lộ 2, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 65 m2 tại Lái Thiêu - Thuận An - Bình Dương, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 65 m2 64,62 triệu/m2
      Bán miếng đất MT Phan Thanh Giản, cách Chợ Lái Thiêu 150m KD buôn bán vạn ngành nghề.Giá: 4 tỉ 2, hỗ trợ NH NH đc 2 tỉ.DT: 5*13m, tổng 65m2, thổ cư đủ, xây...
      Đường Phan Thanh Giản, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh lô đất nền 302 m2, mặt tiền 15m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,74 tỷ

      5.74 tỷ 302 m2 19,01 triệu/m2
      Ven sông tắc KĐT cần bán.1) Lô cặp góc căn biệt thự BT02.Dt 289m2 vs 281m2. Hướng Nam.Giá 21 tr /m2.2) Lô cặp view sông căn biệt thự BT12.Dt 308m2 vs...
      Dự án Nha Trang River Park, Phố Phong Châu, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền dự án 215 m2 tại Thị xã Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 23 triệu

      23 triệu 215 m2 0,11 triệu/m2
      KHÁM PHÁ 9 TIỆN ÍCH NỘI KHU CỰC HẤP DẪN TẠI CAM RANH CITY GATECam Ranh City Gate là dự án nghỉ dưỡng cao cấp tại Bãi Dài Cam Ranh MT đường Nguyễn Tất Thành...
      Cam Ranh City Gate, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!