Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.834 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu đất nền dự án 98 m2 tại Vĩnh Lộc A - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 98 m2
      Cần vốn làm ăn KD, chính chủ bán nhanh miếng đất 98m2 ngay đường Thới Hoà - Vĩnh Lộc A - Bình chánh.Đất nằm trong khu vực cư dân hiện hữu đông đúc, nhiều...
      Đường Thới Hòa, Xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Vị trí siêu đẹp nằm trên Đường Lê Văn Lương, xã Phước Kiển, huyện Nhà Bè.Cạnh trường THPT Phước Kiển, gần chợ, gần BV,...KDC đông, trật tự an ninh đảm ...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh
      T
      Đỗ Thị Hoài Thương Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nền đất 3000 m2 tại Xã Phú Phong - Châu Thành - Tiền Giang, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 3000 m2 1,17 triệu/m2
      Chính chủ bán đất vườn, giấy tờ đầy đủ, vườn đang ăn trái.---Đất nông nghiệp.Đang trồng sapo, mít thái (đang ăn trái).Nước tưới tiêu riêng biệt.Khu vực đã...
      Ấp Phú Thạnh, Xã Phú Phong, Châu Thành, Tiền Giang

      Bán gấp đất nền dự án 100 m2 tại Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Hiện tại tôi cần ra mảnh đất 5x20m, nằm ngay trên MT đường HL 10. Vì gđ cần tiền gấp xoay sở nên mới bán. Khu vực đông cư dân, tiện KD buôn bán, đặt biệt...
      Đường Hương lộ 10, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 80 m2 tại Xã Tân Tiến - Bắc Giang - Bắc Giang, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 80 m2 56,25 triệu/m2
      Phải đợi 5 7 năm mới có mảnh đất cạnh uỷ ban TP Bắc Giang bán rẻ thế này ac ạ. Full giá 4,5 tỉ/lô, mặt đường 48m, ngay vòng xuyến ngã 5 lõi trung tâm của...
      Dự án MasCity Bắc Giang, Đường Tây Yên Tử, Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang.

      Bán nhanh đất nền 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 683 triệu

      683 triệu 90 m2 7,59 triệu/m2
      - Mua đất ngay nhận quà liền tay.- Nắm bắt cơ hội sở hữu ngay đất nền Nam Đà Nẵng.- Tặng ngay một chỉ vàng cho KH xem và chốt đất.- Tặng phí công chứng và...
      Đường ĐT 609, Xã Điện Thọ, Điện Bàn, Quảng Nam
      N
      Toàn Đất Nền Quảng Nam Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất nền 113 m2, hướng Đông - Nam tại Phường Hợp Đức - Đồ Sơn - Hải Phòng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 113 m2
      Siêu rẻ giá giật mình.Không thể tin đc mặt đường Trung Nghĩa có giá rẻ đến thế: 15.x tr/ mét vuông.Chính chủ cần bán nền đất mặt đường Trung Nghĩa -...
      Đường Trung Nghĩa, Phường Hợp Đức, Đồ Sơn, Hải Phòng

      Bán gấp đất nền 100 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,19 tỷ

      1.19 tỷ 100 m2 11,9 triệu/m2
      - KDC chuẩn nhật đầu tiên tại hướng Đông Nam Bộ.- Nằm trên MT Nguyễn Văn Linh (40m), gần trung tâm hành chính TX Chơn Thành.- pháp lí an toàn. Đã có sổ ...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán nhanh đất nền 3909 m2 tại Đường Liên Xã - Nhuận Trạch - Lương Sơn - Hòa Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 3909 m2
      CẦN sang nhượng nền đất SIÊU hot TẠI NHUẬN TRẠCH - LƯƠNG SƠN- HÒA BÌNH, CƠ HỘI LỚN ĐANG CHỜ ĐÓN CÁC NĐT.- Tổng DT 3909 mét vuông trong đó có...
      Đường Liên Xã, Xã Nhuận Trạch, Lương Sơn, Hòa Bình

      Sở hữu ngay lô đất nền 102 m2 tại Xã Diên An - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 102 m2 23 triệu/m2
      Chủ cần ra nhanh nền đất đẹp mặt đường nhựa gần QL1 xã Diên An.DT: 102 mét vuông, thổ cư 100 phần trăm.Vị trí: Từ đèn đỏ Bách Hóa Xanh Diên An...
      Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại 4 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      Sở hữu đất nền liên kế trung tâm bộ máy hành chính tỉnh Hậu Giang. Tiến độ TT ưu việt (lên tới 14 tháng). CK tới 13 phần trăm dành cho KH TT sớm +...
      Dự án DIC Victory City, Đường Đại lộ Võ Nguyên Giáp, Phường 4, Vị Thanh, Hậu Giang

      Sở hữu ngay nền đất 123 m2 tại Xã Diên Phước - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,14 tỷ

      1.15 tỷ 123 m2 9,31 triệu/m2
      Phước Tuy - Diên Phước - Diên KhánhĐường phò thiện 7m qh 10m Mảnh nhỏ 123m có 50m thổ ngang 5m - 9tr3/m Mảnh lớn 425m-200m thổ-ngang 10 giá 7tr5/mcontact Mr...
      Xã Diên Phước, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất mặt tiền 6m, hướng Tây tại Phường Đồng Kỵ - Từ Sơn - Bắc Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất làn 2 khu đô thị Vườn Sen.đc: khu đô thị Từ Sơn Garden City - P. Đồng Kỵ, TP Từ Sơn.+ DT: 121,5  mét vuông.+ MT: 6m.+...
      Dự án KĐT Từ Sơn Garden City, Đường Tỉnh Lộ 277, Phường Đồng Kỵ, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2 tại Vĩnh Lộc A - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 990 tr

      990 triệu 100 m2 9,9 triệu/m2
      bán ngay nền đất MT đường Quách Điêu, Vĩnh Lộc A, Bình Chánh.Tiện ích xung quanh đầy đủ cách trường cấp 1 chưa tới 1 kilomet, gần bách hoá xanh,...
      Đường Quách Điêu, Xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 120 m2 tại Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 950 tr

      950 triệu 120 m2 7,92 triệu/m2
      - Vị trí: Đường Đình Bình Trường, Bình Chánh.- DT: 120m2.- pháp lí: SHR từng nền.- Giá: 950tr/nền.+ Gần các vị trí tiện ích như: Văn phòng nhân dân, shop...
      Đường Đình Bình Trường, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 105 m2, mặt tiền 7m tại Đông Anh - Hà Nội, giá 6,99 tỷ

      6.99 tỷ 105 m2 66,58 triệu/m2
      BÁN miếng đất TUYỆT ĐẸP 106m2, MT7m - HẬU DƯỠNG KIM CHUNG - ĐÔNG ANH - QUY HOẠCH RA MẶT PHỐ - GIÁ HƠN 60TR/M THÔNG SỐ ĐẸP - KD ĐA DẠNG - CHỦ CẦN BÁN KHÁCH...
      Đường 23B, Xã Kim Chung, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 123 m2, mặt tiền 7m tại TP Hồ Chí Minh, giá 5,54 tỷ

      5.54 tỷ 123 m2 45 triệu/m2
      Kẹt vốn làm ăn nên tôi cần bán 2 mảnh đất 2 MT Phan Hoàng Thái, Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh.DT: 122,8 mét vuông - 7 * 18,5 thổ cư hết đất.Sổ sẵn...
      Đường Hoàng Phan Thái, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất Khu đô Thị Five Star Eco City tại Cần Giuộc - Long An, giá 4,69 tỷ

      4.7 tỷ 0 m2
      Five Star Eco City.- CĐT: Five Star Group uy tín.- căn nhà phố tự xây nằm trong khu đại đô thị Five Star.- Hưởng hệ sinh thái cây xanh, như trở về vùng...
      Dự án Five Star Eco City, Đường Đinh Đức Thiện, Xã Phước Lý, Cần Giuộc, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!