Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.834 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 88 m2 tại Huyện Hiệp Hòa - Bắc Giang, giá rẻ

      Thỏa thuận 88 m2
      Cần bán nhanh.nền đất đối diện chợ huyện Hiệp Hòa 11.000 mét vuông.KĐT mới TNR Stars Thắng City.pháp lí: SHR trao tay - không yêu cầu xây dựng.DT...
      Dự án TNR Star Bắc Giang, Thị trấn Thắng, Hiệp Hòa, Bắc Giang.

      Bán gấp nền đất 86 m2, hướng Tây - Bắc tại An Thượng - Hoài Đức - Hà Nội, giá 4,39 tỷ

      4.39 tỷ 86 m2 51,05 triệu/m2
      Bán 86 mét vuông đất DV siêu đẹp tại xã An Thượng - Hoài Đức - Hn Vị trí đẹp mặt đường S3 đường 21,5mDt 86 mét vuông: bìa đỏ riêng biệt rồi MT...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã An Thượng, Hoài Đức, Hà Nội
      D
      Mầu Danh Dũng Datlanhchimdau Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 115 m2, mặt tiền 5m tại Thuận An - Bình Dương, giá 3 tỷ

      3 tỷ 115 m2 26,09 triệu/m2
      ĐẤT MT đường Bình Hòa 6 đường nhựa 6m gần đại lộ Bình Dương cầu Ông Bố, cách Lotte Maxt chỉ 500m.- DT 115m Ngang 5m đẹp xây nhà ở khu này yên tĩnh, cây xanh...
      Đường Bình Hòa 6, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nền đất 1497 m2, mặt tiền 15m, hướng Bắc tại Thuận An - Bình Dương, giá 28,44 tỷ

      28.45 tỷ 1497 m2 19 triệu/m2
      Anh Toàn cần vốn KD bán nhanh khuông đất gần 1500 mét vuông - đường Lái Thiêu 103 DT : 1498 mét vuông ( chiều ngang 15.3m , nở hậu đẹp 17.4m )...
      Đường Lái Thiêu 103, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp nền đất 60 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,67 tỷ

      1.67 tỷ 60 m2 27,84 triệu/m2
      Tôi bán đất full thổ , MT đường lớn, cách trường Trung học cơ sở Phú Hữu 3 ph di chuyển, khu đường thông nhau, cư dân hiện hữu. Tiện ích đầy đủ: siêu...
      Phường Long Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 375 m2, mặt tiền 15m tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 16,88 tỷ

      16.88 tỷ 375 m2 45 triệu/m2
      Chủ gửi cần bán mảnh đất biển Hà My 15x25m, tổng 375m2, MT đường 13m5, vị trí đẹp, thuận lợi về đầu tư, thương mại, hotel,... Đông Bắc, view ra biển...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Điện Dương, Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu ngay lô đất nền 100 m2 tại Phường Mỹ Quý - Long Xuyên - An Giang, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 100 m2 26 triệu/m2
      Bán đất chính chủ.đc: KDC Sở kế hoạch đầu tư An Giang, p Mỹ Quý, Tp. Long Xuyên, An Giang.DT: 100m2 (5*20). Nhà DT 140m2.Có 3 PN, 1 phòng khách, 2...
      Phường Mỹ Quý, Long Xuyên, An Giang

      Sở hữu ngay đất nền dự án 120 m2 tại Phường Âu Cơ - Phú Thọ - Phú Thọ, giá tốt

      Thỏa thuận 120 m2
      Siêu phẩm đất nền 3 trong 1 không thể bỏ qua.Đầu tư - ở - KD.hotline: 0961 745 ***.Vị trí trung tâm: Với quảng trường trung tâm tx. Phú Thọ, săp lên TP. Nơi...
      Dự án Âu Cơ Park City, Đường Trường Chinh, Phường Âu Cơ, Phú Thọ, Phú Thọ

      Cần bán gấp lô đất nền 130 m2 tại Thị trấn Bến Lức - Bến Lức - Long An, giá 13 tr

      13 triệu 130 m2 0,1 triệu/m2
      Chuyển ra Bắc bán ngay nền đất 130m2 gần QL 1A - Bến Lức – sổ hồng – 13 tr/m2Vị trí: MT đường lớn, Phan Văn Mãng, trung tâm Bến Lức.DT: 130.04m2 (4.5 -...
      Thị trấn Bến Lức, Huyện Bến Lức, Long An

      Cần bán nhanh đất nền 120 m2, mặt tiền 5m tại Dương Minh Châu - Tây Ninh, giá 530 triệu

      530 triệu 120 m2 4,42 triệu/m2
      - Bán 2 miếng đất giá chỉ 530tr/120m2, có 50m2 thổ cư view núi Bà Đen, cách hồ Dầu Tiếng 10  kilomet, trục đường DT Đất Sét Bến Củi - Lộc Ninh qua...
      Xã Lộc Ninh, Dương Minh Châu, Tây Ninh
      K
      Nguyễn Trần Trung Khải Hơn 1 năm trước

      Sở hữu đất nền 77 m2, mặt tiền 6m tại Vĩnh Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 949 triệu

      949 triệu 77 m2 12,33 triệu/m2
      Hiện chủ cần bán ngay miếng đất Vĩnh Hiệp Nha Trang Khánh Hòa.DT:77m2 đất ở 100 phần trăm.lô góc 2 MT Nằm trên đường bê tông 4m.Cách đường 23/10...
      Đường Liên Xã, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nền đất 240 m2, mặt tiền 12m tại Thượng Cát - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 240 m2
      RẤT HIẾM! Chính chủ cần bán miếng đất đẹp, mặt phố Thượng Cát, Bắc Từ Liêm, oto tránh đỗ 24/7, KD các kiểu, lô góc 1 mặt phố 1 mặt ngõ, sổ vuông đẹp hoa...
      Phố Thượng Cát, Phường Thượng Cát, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 5448 m2, mặt tiền 43m tại Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 81,72 tỷ

      81.72 tỷ 5448 m2 15 triệu/m2
      Bán đất giáp mặt biển 43 mét, liên kế KDL Bình Tiên.- Vị trí: Thôn Bình Lập, Xã Cam Lập, TP Cam Ranh.- Đất đã có bìa đỏ, đc chuyển mục đích sang đất DV,...
      Xã Cam Lập, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng lô đất nền 82 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 82 m2 33,54 triệu/m2
      Bán đất đường lớn 18m bìa đỏ full thổ cư đối diện khu đô thị Mỹ Gia. - Vị trí đất nằm MT đường số 16 rộng 18m, đối diện BV đa khoa thuộc KDC chỉnh trang...
      Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền 150 m2, hướng Nam tại Nghĩa Chánh - Quảng Ngãi - Quảng Ngãi, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 150 m2 25,34 triệu/m2
      nhà phố thương mại shophouse PHÚ MỸ- QUẢNG NGÃI_GIÁ TỐT_ VỪA KD - VỪA Ở👉 CHỈ 3,8 tỉ  SỞ HỮU NGAY CĂN HƯỚNG NAM SẠCH ĐẸP với 01 trệt / 03 lầu / 01...
      Phố Lý Thường Kiệt, Phường Nghĩa Chánh, Thành phố Quảng Ngãi, Quảng Ngãi
      Lương Thị Thúy Phương Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất nền dự án 1 m2, mặt tiền 22m tại Phúc Yên - Vĩnh Phúc, thỏa thuận

      Thỏa thuận 1 m2
      Cần thanh khoản mảnh đất đẹp.DT 1130 mét vuông toàn bộ là nền thổ cư và đất vườn. MT 22m.Giao thông thuận tiện, oto vào tận nơi.Vị trí đẹp, ngay...
      Xã Ngọc Thanh, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Chuyển nhượng đất nền 134 m2, mặt tiền 4m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 134 m2 59,71 triệu/m2
      59tr/ mét vuông TL Đất sau Gigamall.Bán đất full thổ cư giá cực rẻ khu vực này!- Vị trí: hẻm xe hơi đường số 23 khu bên sông Hiệp Bình Chánh, Thủ...
      Đường 23, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 125 m2 tại Đường ĐT 782 - Hiệp Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 545 triệu

      545 triệu 125 m2 4,37 triệu/m2
      Đia chỉ; Xóm Bố khu công nghiệp Hiệp Thạnh Gò Dầu Tây Ninh.- DT; 5x25m. nền thổ cư 100 phần trăm.- pháp lí rõ ràng minh mạnh, sổ hồng riêng cầm...
      Đường ĐT 782, Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!