Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.834 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh đất nền dự án 90 m2 tại Xã Tân Trạch - Cần Đước - Long An, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 90 m2 16,67 triệu/m2
      bán ngay miếng đất MT xã Tân Trạch, Cần Đước 90 mét vuông giá ngộp 1 tỉ 5.. Bớt lộc cho ac thiện chí..Vị trí đẹp gần chợ Tân Kiến, trường học,... Đi...
      Đường ĐT 826, Xã Tân Trạch, Cần Đước, Long An

      Cần bán nền đất 85 m2 tại Xã Tân Quý Tây - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 85 m2
      Bạn mình đi định cư nước ngoài cần bán nhanh nền đất.Khu vực Bình Chánh, gần cầu Rạch Giá.KDC nội bộ, đông đúc.Giá: thương lượng (có giá cho đầu tư).
      Xã Tân Quý Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 82 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 82 m2 33,54 triệu/m2
      Bán đất đường lớn 18m bìa đỏ full thổ cư đối diện khu đô thị Mỹ Gia. - Vị trí đất nằm MT đường số 16 rộng 18m, đối diện BV đa khoa thuộc KDC chỉnh trang...
      Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án 135 m2 tại An Nhơn Tây - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 135 m2 14,82 triệu/m2
      Bán nền thổ cư MT Nguyễn Văn Khạ 150m2 bên hông BV Củ Chi.- Vị trí đất siêu đẹp: MT Nguyễn Văn Khạ 15m thuộc xã Tân An Hội.- DT vuông vắn 135m2 full thổ...
      Đường Nguyễn Văn Khạ, Xã An Nhơn Tây, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Cao Lãnh - Đồng Tháp, giá 350 triệu

      350 triệu 100 m2 3,5 triệu/m2
      Nền đẹp đinh công bê Tịnh Thới cách chợ Tịnh Thới 300m đi về hướng bến đò vo me.Hiện trạng: Đất lúa nước.Giá: 350 tr buông tay còn thỏa thuận nhẹ.Sổ: Đồng...
      Xã Tịnh Thới, Cao Lãnh, Đồng Tháp

      Chuyển nhượng đất nền 150 m2, hướng Nam tại Nghĩa Chánh - Quảng Ngãi - Quảng Ngãi, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 150 m2 25,34 triệu/m2
      nhà phố thương mại shophouse PHÚ MỸ- QUẢNG NGÃI_GIÁ TỐT_ VỪA KD - VỪA Ở👉 CHỈ 3,8 tỉ  SỞ HỮU NGAY CĂN HƯỚNG NAM SẠCH ĐẸP với 01 trệt / 03 lầu / 01...
      Phố Lý Thường Kiệt, Phường Nghĩa Chánh, Thành phố Quảng Ngãi, Quảng Ngãi
      Lương Thị Thúy Phương Hơn 1 năm trước

      Bán nền đất 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường 35 - Tân Dân - Sóc Sơn - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 90 m2
      Chính chủ bán 90 mét vuông Tân Ninh Tân Dân Sóc Sơn giá đầu tư nhỉnh 1 tỉ.Vị trí: Thôn Tân Ninh Xã Tân Dân Huyện Sóc Sơn Thủ đô Hà Nội.Thông tin...
      Đường 35, Xã Tân Dân, Sóc Sơn, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 2 m2, mặt tiền 24m, hướng Bắc tại Dương Kinh - Hải Phòng, giá tốt

      Thỏa thuận 2 m2
      CHÍNH CHỦ CẦN bán ngay 1900 mét vuông ĐẤT MẶT ĐƯỜNG SÔNG HE ĐÓN ĐẦU DỰ ÁN VINHOME DƯƠNG KINH chỉ hơn 9 tỉ mảnh đất ĐẸP ĐÓN ĐẦU CÁC DỰ ÁN CHUẨN BỊ...
      Phường Hòa Nghĩa, Dương Kinh, Hải Phòng

      Cần bán nền đất 1497 m2, mặt tiền 15m, hướng Bắc tại Thuận An - Bình Dương, giá 28,44 tỷ

      28.45 tỷ 1497 m2 19 triệu/m2
      Anh Toàn cần vốn KD bán nhanh khuông đất gần 1500 mét vuông - đường Lái Thiêu 103 DT : 1498 mét vuông ( chiều ngang 15.3m , nở hậu đẹp 17.4m )...
      Đường Lái Thiêu 103, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu nền đất 210 m2, mặt tiền 5m tại Thạnh Đức - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 350 tr

      350 triệu 210 m2 1,67 triệu/m2
      Để giá đầu tư cho anh/chị miếng nằm ngay trung tâm Gò Dầu- Bán kính cách đất 30p di chuyển : Cửa khẩu Mộc Bài, Bvien Xuyên Á, ngã ba Bàu Đồn, Tp. Tây...
      Đường Quốc lộ 22B, Xã Thạnh Đức, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán nhanh lô đất nền 60 m2 tại Xã Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 499 tr

      499 triệu 60 m2 8,32 triệu/m2
      KDC 5F TP Tân Uyên ( P. Vĩnh Tân )KDC mới, đã có sổ , hạ tầng hoàn thiện , điện âm nước máy , cư dân ở đông, nằm ngay khu công nghiệp với hơn 70.000 công...
      Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất nền 134 m2, mặt tiền 4m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 134 m2 59,71 triệu/m2
      59tr/ mét vuông TL Đất sau Gigamall.Bán đất full thổ cư giá cực rẻ khu vực này!- Vị trí: hẻm xe hơi đường số 23 khu bên sông Hiệp Bình Chánh, Thủ...
      Đường 23, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 300 m2, hướng Nam tại Xã An Hải - Lý Sơn - Quảng Ngãi, giá 90 tr

      90 triệu 300 m2 0,3 triệu/m2
      Chính chủ mở bán miếng đất 300 mét vuông giá chỉ 90tr kêu.Ngay trung tâm KĐT TMDV đất ở huyện Đảo lý Sơn.miếng đất vuông vén.Giá thấp hơn giá đền...
      Xã An Hải, Lý Sơn, Quảng Ngãi.
      S
      Quang Vinh Đảo Lý Sơn Hơn 1 năm trước

      Sở hữu lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Cần Giuộc - Long An, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Tái định cư Thái Sơn (giá 1tỉ750tr).Cần bán lô C3 Dt: 100m2 công nhận trên sổ thự tế có thừa 50m2 phía sau trồng rau nuôi gà... giá: 1tỉ 750tr (tốt...
      Dự án T&T City Millennia Long Hậu, Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Bán lô đất nền 127 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Đông Hòa - Phú Yên, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 127 m2 13,39 triệu/m2
      Cần bán ngay miếng đất trung tâm TX Đông Hoà - Phú Yên.- Nằm trong khu bàn cờ, cách khu trung tâm hành chính 200m, NH, chợ, KDC KD đông đúc.- Giá thị...
      Thị trấn Hòa Vinh, Đông Hòa, Phú Yên

      Cần bán gấp nền đất 307 m2 tại Xã Vạn Phú - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 307 m2 8,8 triệu/m2
      Có 200m2 nền thổ cư, 106,8m2 đất trồng cây, phù hợp xây căn biệt thự để ở nghĩ dưỡng.KDC gần bờ biển, gần chợ, trường học.Có thỏa thuận giáZalo : 0909...
      Xã Vạn Phước, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Tân Uyên - Bình Dương, giá 800 triệu

      800 triệu 100 m2 8 triệu/m2
      Bán đất chính chủ đất MT đường DT741. Ngay KDC công nghiệp Tân Bình.- Vị trí: KCN Tân Bình, Tân Uyên.- Tuyến đường trục chính 16m, KCN tân bình, và đi vào...
      Đường ĐT 741, Xã Tân Bình, Bắc Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán ngay lô đất nền 125 m2 tại Long Đức - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 125 m2 9,2 triệu/m2
      1 lô duy nhất dự án MTP Long Đức - Long Thành ngay khu công nghiệp Long Đức giá mềm rẻ hơn thị trường 200tr.MT dự án DT 125m2 full thổ ngang 5.Cách đường...
      Phố Phùng Hưng, Xã Long Đức, Long Thành, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!