Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.834 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nền đất 6 m2 tại Trung Lập Thượng - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 10 tr

      10 triệu 6 m2 1,67 triệu/m2
      DT 68x80 (6128m).Vị trí: Đường Kênh Đức Lập - TL7 - Trung Lập Thượng - Củ Chi - TP. TP.HCM.Đất 2 MT - 1 mặt 68m đường Kênh Đức Lập, 1 mặt 80m hẻm 30.Cách...
      Đường Tỉnh Lộ 7, Xã Trung Lập Thượng, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền Tây Nam Center Golden Land , 100 m2 tại Huyện Thủ Thừa - Long An, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 100 m2 12 triệu/m2
      Đất nền trung tâm hành chính Thủ Thừa - Long An.Giá chỉ từ 1tỷ2 - 1tỷ8/ nền.- DT đa dạng: 100, 140, 200 mét vuông. Thổ cư 100 phần trăm.- Sở hữu...
      Dự án Tây Nam Center Golden Land, Đường Hương Lộ 6, Thị trấn Thủ Thừa, Thủ Thừa, Long An

      Cần bán nhanh nền đất 125 m2, hướng Đông - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 125 m2 18,8 triệu/m2
      Bán nền đất nền khu A4 Golden Hills - Đà Nẵng.DT 125 mét vuông.Đường 7m5.Đông Nam.Cách Nguyễn Tất Thành kéo dài 50m.Vị trí sạch đep, không cống...
      Dự án Golden Hills City, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp đất nền dự án 701 m2 tại Xã Diên Phú - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 7 tỷ

      7 tỷ 701 m2 9,99 triệu/m2
      miếng đất Diên Phú Diên Khánh Khánh Hòa1, Thông tin miếng đất: - đc: thôn 3 xã Diên Phú, huyện Diên Khánh, Tỉnh Khánh Hòa- DT: 701,7m2 - Lô góc tiếp...
      Đường Bưu Điện, Xã Diên Phú, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền 80 m2 tại Đường DT769 - Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá 980 triệu

      980 triệu 80 m2 12,25 triệu/m2
      - Cần ra gấp miếng đất, vị trí cực đẹp ngay MT đường lớn ĐT769, xã Bình Sơn, huyện Long Thành.- Tiện ích hiện hữu: Chợ, trung tâm thương mại, Trường...
      Đường ĐT 769, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Chuyển nhượng nền đất 1300 m2, mặt tiền 40m tại Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 36 tỷ

      36 tỷ 1300 m2 27,7 triệu/m2
      Bán đất mặt phố Giát Bát, Q. Hoàng Mai, 1300 m2 đất MT 40 m, mặt phố, xây tòa nhà văn phòng, đất 50 năm, có bìa đỏ, vị trí đắc địa, làm gì cũng đc, trung...
      Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 85 m2 tại Xã Đông Phong - Yên Phong - Bắc Ninh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 85 m2 64,71 triệu/m2
      - Dự án nằm trên trục đường giao thông DT286 kết nối với QL18 hướng Sân bay Nội bài Quảng Ninh.- Hạ tầng hiện đại, cảnh quan đẹp.- DT: 85 mét vuông;...
      Đường 286, Xã Đông Phong, Yên Phong, Bắc Ninh

      Cần bán nhanh đất nền 196 m2 tại Phường Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 196 m2 12,25 triệu/m2
      Dt 196,5m đường 27m đối diện trường Victoria Đông Nam cư dân đông đúc và thiện lành Gần các tiện ích như trường học, BV , chợ , khu vui chơi giải trí…..
      Phường Điện Ngọc, Huyện Điện Bàn, Quảng Nam
      Nguyễn Văn Ngọc Điểm Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất nền 40 m2 tại Phường Phú Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 40 m2 92,5 triệu/m2
      - Cần bán 2 miếng đất 40m2 giá 3.7 tỉ và 90m2 10.5 tỉ.- miếng đất nằm ngay vị trí đẹp nhất khu vực Phú Diễn, KDC tấp nập dân ở phủ kín 90 phần trăm,...
      Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 112 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 112 m2
      Trục chính thôn 3 tân xã e bán miếng đất 112m full tc, mt 5,2mĐất đường rộng, thoáng, đường thông vòng quanh Nằm cạnh nhà trọ cho sinh viên fpt trọ đã kín...
      Đường 419, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 176 m2 tại Phong Phú - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 176 m2 62,5 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất đường Rạch Bà Lớn KDC Phong Phú 5, Bình Hưng.DT 9x19,5m =175,5 mét vuông sổ riêng vị trí đẹp gần đường Số 10 view sông thoáng mát....
      Dự án KDC Phong Phú 5, Đường Rạch Bà Lớn, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 85 m2, mặt tiền 6m tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 400 tr

      400 triệu 85 m2 4,71 triệu/m2
      Nằm giữa 2 khu công nghiệp lớn là Becamex và khu công nghiệp Minh Hưng 3 Mặt đường trục chính số 23 chuẩn bị lên nhựa P. Minh Hưng Chơn Thành Bình Phước...
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu nền đất 1072 m2, mặt tiền 12m, hướng Nam tại Bàu Bàng - Bình Dương, giá 860 tr

      860 triệu 1072 m2 0,81 triệu/m2
      Bán mảnh đất 1072m2 Ngay Đường 13C Xã Trừ Văn Thố giá 860 tr sổ hồng riêng Xây Tự Do khu vực cư dân đông đúc ,thích hợp xây trọ khu vực nằm gần nhiều dự...
      Đường 13C, Xã Trừ Văn Thố, Bàu Bàng, Bình Dương

      Sở hữu đất nền 85 m2 tại Đường 768 - Tân Bình - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 85 m2 16,48 triệu/m2
      khu dân cư sinh thái Làng Bưởi Tân Triều - liên kế Biên Hòa.* Đặc điểm BĐS:+ DT đất: 85 - 100m2.+ Giá: 1,4 tỉ/nền.+ Giấy tờ pháp lí: Đã có sổ.+ Đặc...
      Đường 768, Xã Tân Bình, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Cần bán nhanh lô đất nền 1000 m2, mặt tiền 25m tại Định Quán - Đồng Nai, giá 415 triệu

      415 triệu 1000 m2 0,42 triệu/m2
      2005 mét vuông đất vườn, sẵn sổ, nằm trong khu vực đc Nhà Nước đầu tư hạ tầng giao thông - Vị trí: xã Suối Nho, Định Quán Đồng Nai- Cạnh điểm lên...
      Đường 101 Nam Lộ, Xã Suối Nho, Định Quán, Đồng Nai

      Bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 6m tại Hội An - Quảng Nam, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      Quỹ đất nền cuối cùng sở hữu vị trí kim cương giao thương kết nối Đà Nẵng - Quảng Nam - Hội An.Tiện ích ngoại khu dễ dàng kết nối đến các tiêu điểm du lịch...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Thanh Hà, Hội An, Quảng Nam

      Bán gấp lô đất nền 180 m2 tại Xã Lộc Tân - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 180 m2 8,34 triệu/m2
      Khu nghỉ dưỡng giữa lòng TP Dambri - Bảo Lộc.- Không khí trong lành, mát mẻ.- Đầy đủ các tiện ích xung quanh, KDC đông đúc.- Nằm trong KDL nổi tiếng nhất...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng
      D
      Trịnh Thị Ngọc Diệp Hơn 1 năm trước

      Bán nền đất 655 m2, mặt tiền 12m tại Xã Lộc An - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 655 m2 4,43 triệu/m2
      Vị trí đẹp, ngay đường số 22, Lộc An, Bảo Lâm.Khí hậu trong lành mát mẻ, không ô nhiễm, yên tĩnh thích hợp để xây căn biệt thự nghỉ dưỡng, làm...
      Đường 22, Xã Lộc An, Bảo Lâm, Lâm Đồng
      E
      Võ Nguyễn Hồng Trúc Miracle Eml Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!