Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.834 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp nền đất 60 m2 tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 60 m2 29,17 triệu/m2
      Tôi bán gần 60m đất bìa đỏ vuông vức tại P. Yên Nghĩa - Hà đôngGần nhà văn hoá , chợ, bến xe yên nghĩa , đường vành đai 4, Vị trí cuối đường Lê văn lương...
      Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 85 m2, mặt tiền 4m tại 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá rẻ

      Thỏa thuận 85 m2
      Còn duy nhất 1 nền suất nội bộ giá rẻ, sổ sẵn công chứng liền.Vị trí: Nằm trên trục đường 14m thuận tiện lưu thông ra chợ đêm sầm uất bậc nhất hướng Tây ...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang.

      Sở hữu ngay lô đất nền 1022 m2 tại Xã Vĩnh Tân - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 950 tr

      950 triệu 1022 m2 0,93 triệu/m2
      Anh trai cần tiền trả nợ NH nên cần ra gấp mảnh đất vườn.Vị trí: Ấp 5 Vĩnh Tân - Vĩnh Cửu - Đồng Nai.DT: 1022 mét vuông, sổ hồng riêng, sẵn sổ, lô...
      Ấp 5, Xã Vĩnh Tân, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Bán nhanh đất nền dự án 70 m2 tại Đường Liên Huyện - Tân Bình - Dĩ An - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 70 m2
      Nằm trong KCN Nam Tân Uyên liên kế chợ Quang Vinh DT 5 x14 =70m² nền thổ cư 100 phần trămgiá 390 tr sở hữu công chứng sang tên ngay trong...
      Đường Liên Huyện, Phường Tân Bình, Thành phố Dĩ An, Tỉnh Bình Dương

      Bán gấp đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 100 m2 21 triệu/m2
      -Vị trí đẹp đông người qua lại, KD sầm uất có thể ở và KD cho thuê đất và nhà-Dòng tiền thu nhập ổn định hàng tháng và hằng năm-Trục thông huyết mạch, vị...
      Lakeside Palace, Liên Chiểu, Đà Nẵng
      N
      Đất nền Liên Chiểu Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh đất nền 100 m2 tại Đường Trần Hoàng Na - An Bình - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 700 tr

      700 triệu 100 m2 7 triệu/m2
      Bán Đất Đường Trần Minh Sơn , P. Ninh Kiều, TP . Cần Thơ Đất gần đại học Y Dược, trường học liên cấp 1,2,3, bách hóa xanh, TTTM,...Đường nhựa ô tô di...
      Đường Trần Hoàng Na, Phường An Bình, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Cần Đước - Long An, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 100 m2 12,8 triệu/m2
      Đất đẹp vuông, oto vào tới đất, mặt đường chính,Full thổ cư có thể cất nhà.100m2 đường Số 12 lô D24.
      Dự án Phước Đông Garden, Đường Số 12, Xã Phước Đông, Cần Đước, Long An

      Cần bán lô đất nền 1950 m2, mặt tiền 60m tại Cư Yên - Lương Sơn - Hòa Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 1950 m2
      Chủ cần bán cắt lỗ những mảnh đất nghỉ dưỡng đẹp tại Lương Sơn view cánh đồng cực đẹp, giá siêu mềm nhất khu vực trong năm 2023Lô 1: Giá 750 nghìn...
      Đường Đồng Chanh, Xã Cư Yên, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán nhanh nền đất Khu đô thị Saigon Eco Lake (Daresco Residence), 140 m2 , giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 140 m2 10,72 triệu/m2
      khu dân cư DARESCO-ĐỐI DIỆN khu công nghiệp ĐỨC HOÀ III Giờ tìm đâu ra:.....=LÔ LKV 140 mét vuông (7x20)-gần trung tâm văn hoá,hành chính,y tế và...
      Dự án Khu đô thị Daresco, Huyện Đức Hòa, Long An

      Bán đất nền 100 m2 tại Đường Long Thuận - Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Vị trí:+ Đường Long Thuận, Trường Thạnh, Q. 9.+ Gần Long Thuận Villa Riverside.+ lô đất cao, không ngập nước.- Tiện ích:+ MT đường rộng 20m.+ Nội khu có...
      Dự án Diamond Island quận 9, Đường Long Thuận, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 10000 m2 tại Xã Phan Thanh - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 1,39 tỷ

      1.39 tỷ 10000 m2 0,14 triệu/m2
      Lô mít 10000 mét vuông xã Phan Thanh:+ Có sẵn cây trồng trên đất (150 - 200 gốc mít), điện, nước có sẵn. Cách QL 1 A tầm 6 kilomet, cách QL 28...
      Xã Phan Thanh, Bắc Bình, Bình Thuận

      Sở hữu ngay lô đất nền tại Tân Kiên - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 0 m2
      Đất đất thổ cư Tân Kiên.Giá: 2,3 tỉ TL.DT: 106,6 mét vuông có 50,1 mét vuông thổ.Đường xe ba gác tới đất, cách đường Nguyễn Cửu Phú 80m, cách...
      Đường Nguyễn Cửu Phú, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Phường 1 - Cao Lãnh - Đồng Tháp, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Kẹt tiền bán gấp gần THPT Cao Lãnh, 100m MT Ngô Thì Nhậm TP. Cao Lãnh, Đồng Tháp.Đất vuông vắn MT đường thoáng mát.DT 100m2 (5x20m).giá cả thỏa ...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường 1, Cao Lãnh, Đồng Tháp

      Bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 100 m2 28,5 triệu/m2
      Bán đất đường 5m5 cách chợ Hòa Xuân vài bước chân. - DT 100 mét vuông, Đông Bắc. - Lô sạch đẹp, khu vực nhà cửa cư dân đông đúc. Thích hợp làm kho,...
      Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền mặt tiền 26m, hướng Tây - Bắc tại Thuận An - Bình Dương, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 0 m2
      Quá rẻ ~ 5tr700/ mét vuông, bán mảnh vườn 2 MT cây ăn trái + kết hợp nghỉ dưỡng, Xã An Sơn, TP. Thuận An.+ Giá 7tỷ5, 1310,9 mét vuông,...
      Đường Hồ Văn Mên, Xã An Sơn, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nền đất mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Huyện Vân Đồn - Quảng Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán Trục kinh tế đêm đẹp nhất dự án gần biển Phương Đông Vân Đồn, trung tâm dự ánTrục KD buôn bán, đường lớn phù hợp KD, xây hotelĐường quy hoạch lớn: 32m...
      Dự án Khu đô thị Phương Đông, Vân Đồn, Quảng Ninh

      Cần bán gấp nền đất 500 m2 tại Đường 13 - Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 390 tr

      390 triệu 500 m2 0,78 triệu/m2
      + DT: 10x50=500m2.* giá: 390 tr, bao mọi thủ tục sang tên.- Đường trước đất nhựa, cư dân đông đúc, cách chợ, trường học ủy bán BV, điện máy xanh, bách hóa...
      Đường 13, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán nhanh đất nền dự án 1000 m2 tại Xã Hà Mòn - Đăk Hà - Kon Tum, giá 300 triệu

      300 triệu 1000 m2 0,3 triệu/m2
      Kon Tum.1000m2 mặt hồ, Xã Đak Hà.Vừa mặt hồ.Vừa hiện thị đường trên sổ.Cách lộ nhựa 50m.Cách chợ 500m.Cách trường học 300m.Có điện 3 pha tới nơi.ô tô vào...
      Xã Hà Mòn, Đăk Hà, Kon Tum

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!