Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.834 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp nền đất 500 m2 tại Đường 13 - Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 390 tr

      390 triệu 500 m2 0,78 triệu/m2
      + DT: 10x50=500m2.* giá: 390 tr, bao mọi thủ tục sang tên.- Đường trước đất nhựa, cư dân đông đúc, cách chợ, trường học ủy bán BV, điện máy xanh, bách hóa...
      Đường 13, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán nhanh đất nền 64 m2, mặt tiền 5m tại An Đông - Huế - Thừa Thiên Huế, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 64 m2 30,47 triệu/m2
      Đất Ôtô An Đông ra đường Trường Chinh 270m - 1tỉ950.Vị trí: Thuộc MT đường kiệt ôtô rộng rãi thoải mái, ra đường chính Trường Chinh tầm 270m - ra đường Đặng...
      Đường Đặng Văn Ngữ, Phường An Đông, Huế, Thừa Thiên Huế

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 510 m2, hướng Tây - Bắc tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 510 m2
      Bán ô góc Hà Khánh B giá siêu rẻ.+ Bán đất Ô GÓC KĐT Cao Xanh, Hà Khánh B, Hạ Long, QN.+ Lô B16 ô 36, dt 510m2, hướng TB, ĐB quay biển, SĐCC, đường rộng...
      Dự án Khu đô thị Cao Xanh-Hà Khánh, Phường Hà Khánh, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán đất nền 100 m2, hướng Tây-Bắc tại Long Hưng - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 100 m2 21,5 triệu/m2
      - Vị trí đất đẹp khu 5 Long Hưng, nằm mặt đường thông thoáng gần đường chính, gần nhiều nhà đã ở.   Nền rất đẹp, sổ hồng riêng đầy đủ sang tên...
      Đường quốc lộ 51, xã Long Hưng, Biên Hòa, tỉnh Đồng Nai

      Bán gấp đất nền 12463 m2 tại Xã Hồng Liêm - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 2,37 tỷ

      2.37 tỷ 12463 m2 0,2 triệu/m2
      sp siêu xịn - 12463 mét vuông.- Đang có sẵn ao nước và vườn điều.- MT đường 4m.- KDC, thoáng mát, camping,...- Các QL1A 2 kilomet.- Di chuyển...
      Xã Hồng Liêm, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Sở hữu ngay đất nền dự án 909 m2 tại Diên Tân - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 3 tỷ

      3 tỷ 909 m2 3,31 triệu/m2
      Bán đất MT đường Hương Lộ 62 Xã Diên Tân Diên Khánh, mặt đường Hương Lộ 62, mặt sau giáp suối, gần trụ sở thôn Cây Sung.- Quy hoạch 30m gần cao tốc bắc nam,...
      Đường Hương lộ 62, Xã Diên Tân, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền 326 m2, mặt tiền 14m, hướng Đông - Nam tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 326 m2
      ven biển, gần trung tâm thị trấn, kkt Vân Phong. 452m, nhiều thổ. Hàng đầu tư.- Nằm ngay KDC hiện hữu, đi bộ ra 100 mét có ngay công viên ven sông trước...
      Đường Trần Hưng Đạo, Xã Vạn Lương, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất 147 m2, hướng Đông - Nam tại Huyện Đại Lộc - Quảng Nam, giá 1,18 tỷ

      1.18 tỷ 147 m2 8 triệu/m2
      Chính thức chào bán Nghĩa Trung Villa House - Trung tâm thị trấn Đất ở đô thị 100 phần trăm - Ngang 8,5 và 9m giá 8tr.Nằm sát đường Nguyễn Tất...
      Đường Hùng Vương, Thị trấn Ái Nghĩa, Đại Lộc, Quảng Nam

      Sở hữu ngay nền đất 110 m2 tại Đường Đinh Đức Thiện - Cần Giuộc - Long An, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 110 m2 30 triệu/m2
      chủ đầu tư Five Star tung ra thị trường 109 mảnh đất thuộc khu đô thị Five Star Eco City ngay MT đường Đinh Đức Thiện.Ưu điểm:- Cách TP. TP.HCM chỉ 10...
      Đường Đinh Đức Thiện, Thị trấn Cần Giuộc, Cần Giuộc, Long An
      C
      Chủ Đầu Tư Five Star Eco City Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh đất nền dự án 1000 m2 tại Xã Hà Mòn - Đăk Hà - Kon Tum, giá 300 triệu

      300 triệu 1000 m2 0,3 triệu/m2
      Kon Tum.1000m2 mặt hồ, Xã Đak Hà.Vừa mặt hồ.Vừa hiện thị đường trên sổ.Cách lộ nhựa 50m.Cách chợ 500m.Cách trường học 300m.Có điện 3 pha tới nơi.ô tô vào...
      Xã Hà Mòn, Đăk Hà, Kon Tum

      Bán gấp đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 100 m2 21 triệu/m2
      -Vị trí đẹp đông người qua lại, KD sầm uất có thể ở và KD cho thuê đất và nhà-Dòng tiền thu nhập ổn định hàng tháng và hằng năm-Trục thông huyết mạch, vị...
      Lakeside Palace, Liên Chiểu, Đà Nẵng
      N
      Đất nền Liên Chiểu Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Phường 1 - Cao Lãnh - Đồng Tháp, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Kẹt tiền bán gấp gần THPT Cao Lãnh, 100m MT Ngô Thì Nhậm TP. Cao Lãnh, Đồng Tháp.Đất vuông vắn MT đường thoáng mát.DT 100m2 (5x20m).giá cả thỏa ...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường 1, Cao Lãnh, Đồng Tháp

      Sở hữu ngay lô đất nền 1022 m2 tại Xã Vĩnh Tân - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 950 tr

      950 triệu 1022 m2 0,93 triệu/m2
      Anh trai cần tiền trả nợ NH nên cần ra gấp mảnh đất vườn.Vị trí: Ấp 5 Vĩnh Tân - Vĩnh Cửu - Đồng Nai.DT: 1022 mét vuông, sổ hồng riêng, sẵn sổ, lô...
      Ấp 5, Xã Vĩnh Tân, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 100 m2 28,5 triệu/m2
      Bán đất đường 5m5 cách chợ Hòa Xuân vài bước chân. - DT 100 mét vuông, Đông Bắc. - Lô sạch đẹp, khu vực nhà cửa cư dân đông đúc. Thích hợp làm kho,...
      Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán lô đất nền mặt tiền 10m, hướng Tây - Nam tại Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Em bán lô góc đường Số 13, KĐT Lê Hồng Phong II đối diện quỹ đất căn hộ thương mại của dự án. Vị trí đắc địa, góc đường Số 13 và đường 4B ngay vòng xoay...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất 70 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 70 m2
      Tìm đất xây nhà, đầu tư mà tài chính thấp. Chỉ từ 360 tr/ lô có luôn.- Quy hoạch phù hợp phát triển lên đất đô thị, hiện trạng đất thổ, ngay KDC gần thị...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Vạn Lương, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất nền 250 m2 tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 900 tr

      900 triệu 250 m2 3,6 triệu/m2
      Mới ra sổ 10 lô sổ riêng thổ cư.Cách QL 14 chỉ 300m.Giá đầu tư.hotline 0971 957 ***
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán ngay nền đất tại Xã Bình Châu - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 0 m2
      Đất Bình Châu view biển giảm sâu từ 16 tỉ xuống còn 8.8 tỉ bớt tý lộc lá.Đất ở đô thị đường gần biển xây dựng hotel KD du lịch.Hàng hiếm tại Bình Châu 1 lô...
      Đường Ven Biển, Xã Bình Châu, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu