Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.833 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán đất nền 126 m2, hướng Tây - Bắc tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 3,53 tỷ

      3.53 tỷ 126 m2 28 triệu/m2
      Người thân cần bán ngay nền Golden Bay gần trục chính, ngay quảng trường giá chỉ 28 tr/m2, Tây Bắc sau lưng hotel. liên hệ ngay 0911 750 *** để thỏa ...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất 90 m2, hướng Tây-Bắc tại Đằng Hải - Hải An - Hải Phòng, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 90 m2 45,56 triệu/m2
      Tuyến 2 Nguyễn Bỉnh Khiêm Đất tái  định cư Tasa, Đông Hải (E303)D.tích: 90m (ngang 4,5 x 20) - Hướng: hướng Tây Bắc- Vị trí ngay tuyến 2 đường lớn,...
      Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Đằng Hải, Quận Hải An, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 85 m2 tại Huyện Long Thành - Đồng Nai, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 85 m2 18,24 triệu/m2
      - Cần bán miếng đất khu TĐC Lộc An Bình Sơn, cách sân bay Quốc tế Long Thành 2 kilomet.- DT 80m, giá ngộp 1 tỉ 550- Sát bên trường cấp 1, trường mẫu...
      Dự án Khu tái định cư Lộc An - Bình Sơn, Huyện Long Thành, Đồng Nai
      H
      Tổng Đại Lý Bán Hàng Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất nền 92 m2, mặt tiền 5m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 92 m2 17,4 triệu/m2
      Khai lộc đất vàng MT ngay trung tâm 92,5 mét vuông.DT 5x18,5m.Thổ cư 100 phần trăm bìa đỏ/ hồng.Hỗ trợ trả chậm chính chủ không LS.Trả nhanh ưu...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán nhanh đất nền 300 m2 tại Đường Lý Chính Thắng - Chi Lăng - Pleiku - Gia Lai, giá 480 tr

      480 triệu 300 m2 1,6 triệu/m2
      Cần bán nền đất rẻ hơn mặt bằng chung ít nhất 20tr/m - DT: 6x50m có thổ cư. giá: 80tr/m thuộc P. Chi Lăng, đường huyết mạch Lý Chính Thắng. có 3 lô liên ...
      Đường Lý Chính Thắng, Phường Chi Lăng, Plei Ku, Gia Lai

      Sở hữu đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Hậu Giang, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Hàng hiếm! Còn 2 nền liên kế trung tâm thương mại trung tâm TP Ngã Bảy - TỈnh Hậu Giang.Thông tin đặc biệt: 18/1 Âm Lịch khởi công xây dựng trung tâm...
      Dự án Ruby Residence, Đường Quốc Lộ A1, Phường Ngã Bảy, Ngã Bảy, Hậu Giang

      Bán nhanh đất nền 99 m2, mặt tiền 4m tại Phường 1 - Cao Lãnh - Đồng Tháp, giá 3 tỷ

      3 tỷ 99 m2 30,31 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi trung tâm p. 1, Tp_Cao Lãnh, tỉnh Đồng Tháp.DT: 4x25m full lộ nhựa 6m, vỉa hè 2,5m.Đường đến Đất: Đất cách NH Vietcombank 70m.Khu đông...
      Đường 30/4, Phường 1, Cao Lãnh, Đồng Tháp

      Chuyển nhượng lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Vị trí nằm cách chợ Bình Chánh 800m, đường thông nhiều hướng, di chuyển thuận tiện.Đi về An Lạc chỉ 8p, ra bến xe Miền Tây chỉ 10p, chưa đầy 30 ra tới Q1,...
      Đường Tập Đoàn 8, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 196 m2, mặt tiền 7m tại Xã Đức Hoà Thượng - Đức Hòa - Long An, giá tốt

      Thỏa thuận 196 m2
      Dự án: khu dân cư Daresco Đã có SHR từng nềnVị trí : MT - Đức HoàDT : 7 x 28 Giá: 6,5tr/mĐường trước nhà 6m vỉa hè 3m chuỗi siêu thị, bách hoá xanh,...
      Xã Đức Hoà Thượng, Đức Hòa, Long An

      Chuyển nhượng đất nền dự án 220 m2, mặt tiền 10m tại Tiền Hải - Thái Bình, giá 5 tỷ

      5 tỷ 220 m2 22,73 triệu/m2
      liên hệ ngay tôi chính chủ bán:Dự án Tiền Hải Star City (Bắc Đồng Đầm).2 lô liền nhau đã xây tường bao đẹp: LK1 - 7 + LK1 - 8.DT = 220 mét vuông.MT...
      Dự án Tiền Hải Star City, Xã Tây Sơn, Tiền Hải, Thái Bình

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 100 m2 32 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán lô đất 100m2 nằm ở đường 25m của KĐT Thanh Hà, xây nhà KD tốt.Xung quanh đầy đủ các tiện ích: Có khu thể thao Thanh Hà, bể bơi 4...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 150 m2 tại Xã Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 150 m2 8 triệu/m2
      Khách em kẹt tiền thanh lý gấp lô 150m2 Thới Hoà Bến Cát.Ngay sát khu công nghiệp Mỹ Phước 3, 3 kilomet là tới khu công nghiệp Vsip 2, tiện ích đầy...
      Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán ngay đất nền dự án 177 m2, hướng Tây-Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 177 m2
      BÁN ĐẤT khu đô thị MỸ GIA - GÓI 5, P. NAM NHA TRANG- Mã thông tin: LK57, Lô góc- Vị trí: Trong khu đô thị Thái Hưng- DT: 177,5m².- Tây Bắc, hướng Tây ...
      Xã Vĩnh Thái, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền dự án 110 m2 tại Phường Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 110 m2 40,91 triệu/m2
      Bán đất đường 22m gần tp Thủ Đức P. Bình An, Tp Dĩ An DT: 110 mét vuông thổ cư 100 phần trăm (5x22m)Đường 22m, vỉa hè 5msổ hồng riêng riêngHỗ...
      Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp lô đất nền 1570 m2, mặt tiền 10m tại Định Quán - Đồng Nai, giá 900 triệu

      900 triệu 1570 m2 0,58 triệu/m2
      Bao nhiêu tiền một mớ bình yên.900 tr sở hữu 1570 mét vuông đất view Hồ Trị An.Mảnh vườn hội tụ đầy đủ yếu tố:Thổ nhưỡng ưu ái có đồi có thung lũng,...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Túc Trưng, Định Quán, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất nền 42 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại An Dương - Hải Phòng, giá 500 tr

      500 triệu 42 m2 11,91 triệu/m2
      Bán đất Tự Lập, Đặng Cương. 42m2 chỉ 500 tr. liên hệ ngay 0941 612 ***.DT đất: 42m2.MT: 4,8m.Hướng: Tây.pháp lí: bìa đỏ chính chủ.Đối diện với vị trí...
      Đường Tự Lập, Xã Đặng Cương, An Dương, Hải Phòng

      Sở hữu lô đất nền 122 m2 tại Đường Tập Đoàn 4 - Tân Kim - Cần Giuộc - Long An, giá tốt

      Thỏa thuận 122 m2
      Vị trí nằm trên đường Tập Đoàn 4 xã Tân Kim, Cần Giuộc.Khu vực đông cư dân, thích hợp mua để đó xây dựng ở, đầu tư lâu dài.Đường lớn 10m ô tô tới đất,...
      Đường Tập Đoàn 4, Xã Tân Kim, Cần Giuộc, Long An

      Sở hữu ngay đất nền 120 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Bến Lức - Long An, giá 830 tr

      830 triệu 120 m2 6,92 triệu/m2
      Chủ cần bán 2 đất thổ cư liên kế đường đá xanh 3.5m sổ hiển thị đường bê tông 5.5m.- DT 5*24m 120 mét vuông. Thuộc Ấp 1 Xã Bình Đức, Huyện Bến Lức,...
      Ấp 1, Xã Bình Đức, Bến Lức, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!