Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.833 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp đất nền 500 m2 tại Xã Nam Phương Tiến - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 500 m2 8,5 triệu/m2
      Bán mảnh đất 500m2 có 300m2 đất ở, nằm sát DA sân gofl, bám view hồ Văn Sơn, (hồ rộng 200ha, nhìn thẳng sân Gofl Skylake, cách ngã 4 chợ cá 500m, đường Hồ...
      Xã Nam Phương Tiến, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 70 m2 tại Xã Diên An - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 70 m2 15 triệu/m2
      ĐẤT NỀN DIÊN AN GẦN ĐẠI LỘ VÕ NGUYÊN GIÁP Cách trục Võ Nguyên Giáp chỉ 900mVị trí ngay KDC hiện hữu đông đúcCách TTTP Nha Trang tầm 10 ph xe máyGần UB nhân...
      Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất 75 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 75 m2 32,67 triệu/m2
      TĐC Đất Lành mặt đường Phong Châu,Xã Vĩnh Thái lô ngang 5m giá 2.45 tỉ DT: 74,8 mét vuông ngang 5m MT đường Phong Châu rộng 22,5M. Đông Nam Thuận...
      Phố Phong Châu, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa
      T
      Nguyễn Đức Hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Bán nền đất 600 m2, mặt tiền 12m tại Xã Ea Păl - Ea Kar - Đắk Lắk, giá 200 triệu

      200 triệu 600 m2 0,34 triệu/m2
      Đất rẻ ở Ea Kar - Đắc Lắc, đường rộng 10m.DT 502 mét vuông tới 733 mét vuông.Đã có bìa đỏ riêng từng nền.Giá 220 tr/ nền.L/H: Anh Ba.
      Đường Liên Xã, Xã Ea Păl, Ea Kar, Đắk Lắk

      Bán gấp lô đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá rẻ

      Thỏa thuận 90 m2
      Đất nền tại dự án Dragon Pearl Đức Hoà giáp ranh Bình Chánh.Chỉ TT trước 30 phần trăm (260 tr) nhận nền ngay, số tiền còn lại:Hỗ trợ ân hạn 12 tháng...
      Dự án Dragon Pearl, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Cần bán nhanh nền đất 80 m2 tại 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 80 m2 31,25 triệu/m2
      Sổ sẵn, cần bán lô đất Đường Đặng Thùy Trâm, P13, Q. Bình Thạnh (liên kế trường cấp 3 Trần Văn Giàu và cách ĐH Văn Lang 50m).- Giá: 2.5tỷ- DT:...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 12 m2, mặt tiền 50m tại Huyện Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 12 m2 441,67 triệu/m2
      mảnh đất nằm vị trí siêu đẹp để làm Homestay, Trạm Dừng Chân, Trang Trại với nhiều lợi thế:1. Vị Trí siêu đẹp: mặt triền QL 27C là hơn 50m, mặt sau giáp...
      Đường Quốc lộ 27C, Xã Bầu Sang, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán lô đất nền Galaxy Hải Sơn, 125 m2, mặt tiền 5m tại Đức Hòa - Long An, giá tốt

      Thỏa thuận 125 m2
      Tôi cần bán nhanh mảnh đất tại KDC Galaxy Hải Sơn, nằm trên đường Đại lộ Tân Đức Hải Sơn, xã Đức Hòa Hạ, huyện Đức Hòa, tỉnh Long An. DT mảnh đất 125m2,...
      Dự án Galaxy Hải Sơn, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Chuyển nhượng nền đất 222 m2, mặt tiền 6m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 15,54 tỷ

      15.54 tỷ 222 m2 70 triệu/m2
      Bán miếng đất số 63 MT Chế Lan Viên, cách Hồ Xuân Hương 100m. miếng đất đẹp vuông vắn. Đông Nam mát mẻ, khu vực thích hợp xây homestay, hoặc kd phục vụ...
      Đường Chế Lan Viên, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp nền đất 126 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lê Duẩn - Long Thành - Đồng Nai, giá rẻ

      Thỏa thuận 126 m2
      nền đất đẹp đường Lê Duẩn.6x21(126 mét vuông) thổ cư 100 phần trăm xây dựng tự do.Sổ riêng công chứng ngay.+ cư dân đông đúc tiện ích không...
      Đường Lê Duẩn, Thị trấn Long Thành, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán nền đất 90 m2, mặt tiền 7m tại Xã Trí Quả - Thuận Thành - Bắc Ninh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 90 m2
      Vị trí đất cách trường Tiểu học,2 và ủy ban nhân dân xã Trí Quả chỉ 50m, trục đường tỉnh lô 283 kết nối QL 17 - TP Hà Nội - Bắc Ninh - Hải Phòng.-...
      Đường Tỉnh Lộ 283, Xã Trí Quả, Thuận Thành, Bắc Ninh

      Bán nhanh lô đất nền 101 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 101 m2 33,17 triệu/m2
      - Nắm chủ đường Quách Thị Trang song song Võ Chí Công, gần các trục đường chính, cư dân đông đúc, gần các trường học.* B1.22 sạch đẹp (lên số 83).* Đường...
      Dự án Nam cầu Nguyễn Tri Phương, Đường Quách Thị Trang, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng.

      Chuyển nhượng nền đất 120 m2 tại Thị trấn Cái Rồng - Vân Đồn - Quảng Ninh, giá 1,66 tỷ

      1.66 tỷ 120 m2 13,84 triệu/m2
      Thửa đất hoa hậu trục đường chính khu 6 - thị trấn Cái Rồng - huyện Vân Đồn - tỉnh Quảng Ninh- DT 120m² ODT, ô góc 2 MT, nằm ngay tại trung tâm khu kinh tế...
      Thị trấn Cái Rồng, Huyện Vân Đồn, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh nền đất 1600 m2 tại Thạnh Xuân - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 32 tỷ

      32 tỷ 1600 m2 20 triệu/m2
      Tôi có khu đất 1600m2 ở P. Thạnh Xuân Q. 12, khu đất có DT ngang 25m dài 65m, đường nhựa trước đất 8m, khu đất phù hợp phân lô bán miếng đất hoặc làm nhà...
      Đường Thạnh Xuân 52, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 146 m2 tại Đường Trần Văn Thành - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 146 m2
      Cần tiền trả nợ NH bán nhanh lô 2mt TRẦN VĂN THÀNH cách bãi tắm T20 chỉ 200m- dt 146m2 ngang 14.4, hướng tây- Thich hợp xây chung cư, hotel, spa....Giá...
      Đường Trần Văn Thành, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      T
      Nguyễn Thị Xuân Thúy Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nền đất mặt tiền 5m tại Bà Điểm - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 750 triệu

      750 triệu 0 m2
      Đất cần bán đường Bà Điểm 4, xã Bà Điểm gần trường học Bùi Văn Ngữ.DT đất 77.3m2 (4x19m). giá 750 tr (bớt lộc)sổ hồng bao sang tên công chứng ngay.Xung...
      Đường Bà Điểm 4, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 508 m2 tại Xã Cửa Dương - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 2 tỷ

      2 tỷ 508 m2 3,94 triệu/m2
      Vk Ck em do nhu cầu về thành phố Hà Nội sống với bố mẹ nên cần bán nền đất Lô Góc 508m2Cơ hội đầu tư cho ai muốn sở hữu nền đất tại Phú Quốc 1 VỊ TRÍ +...
      Xã Cửa Dương, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán đất nền dự án 76 m2 tại Xã Diên Toàn - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 900 tr

      900 triệu 76 m2 11,85 triệu/m2
      HẠ GIÁ bán ngay lô DIÊN TOÀN - NHA TRANG giá 900tr - DT: 76m2 , Ngang 5,6m - Sát ngay Khu TĐC Diên Toàn giá đang từ 16tr/m2 trở lên- Thổ cư 100 phần ...
      Xã Diên Toàn, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!