Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.833 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu đất nền 80 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Với giá ưu đãi duy nhất trong tuần này sở hữu ngay mảnh đất đẹp view công viên.- Tiện ích xung quanh đầy đủ: Chợ, trường cấp 1,2,3, Vinmart, Điện Máy...
      Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 85 m2 tại Xã An Phước - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 85 m2 15,3 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay nền đất ngay KDC Phùng Hưng, An Phước, Long Thành, Đồng Nai.DT: 85m2.Sổ pháp lí sang tên liền (bao sang tên).- Đất full thổ đc cấp giấy...
      Xã An Phước, Long Thành, Đồng Nai

      Bán đất nền dự án 130 m2, hướng Tây - Nam tại Thường Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ, giá rẻ

      Thỏa thuận 130 m2
      Bán lô đất giá 1,8 tỉ hỗ trợ vay NH 1,7 tỉ cách chợ Cái Chanh 5 ph đi xe máy - call ngay 0916 468 *** Thiện+ đc: KV Yên Thạnh, P. Thường Thạnh, Cái Răng,...
      Đường Hàng Gòn, Phường Thường Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán ngay đất nền 123 m2, mặt tiền 7m tại TP Hồ Chí Minh, giá 5,54 tỷ

      5.54 tỷ 123 m2 45 triệu/m2
      Kẹt vốn làm ăn nên tôi cần bán 2 mảnh đất 2 MT Phan Hoàng Thái, Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh.DT: 122,8 mét vuông - 7 * 18,5 thổ cư hết đất.Sổ sẵn...
      Đường Hoàng Phan Thái, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 110 m2, hướng Tây - Bắc tại Huyện Đức Phổ - Quảng Ngãi, giá rẻ

      Thỏa thuận 110 m2
      Cần tiền cho con đi du học bán mảnh đất nền dự án Đức Phổ Gateway Lk1, Lk5.Ngang 5m.DT 110m2Đường 13m.đối lưng đường Phạm Hữu Nhật Hướng tây tứ trạchĐối...
      Dự án Đức Phổ Gateway, Đường Nguyễn Nghiêm, Phường Nguyễn Nghiêm, Đức Phổ, Quảng Ngãi
      T
      Hoàng Thị Ngọc Thuỷ Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất nền dự án 108 m2 tại Thị xã Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 1,62 tỷ

      1.62 tỷ 108 m2 15 triệu/m2
      Tôi kẹt tiền cần bán nhanh nền Goldenbay 602 Khu E4-2 giá 15tr/ mét vuông. DT 108m2L/H 0937 933 ***
      Dự án Golden Bay 2, Thành phố Cam Ranh, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất 62 m2 tại Đường 22/12 - Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 62 m2 31,46 triệu/m2
      Chào quý KH!+ Bạn đang tìm kiếm đất nền full thổ cư với giá cực kỳ hấp dẫn? Hãy để tôi giới thiệu đến bạn một mảnh đất với tất cả các tiện ích và vị trí...
      Đường 22/12, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất nền 78 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Hải An - Hải Phòng, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 78 m2 25 triệu/m2
      Chỉ với 25,5tr / mét vuông CTT quý khách có ngay 2 mảnh đất liên kế 78 mét vuông/ lô, ngõ tương đối rộng 3m, hướng Nam, sổ đỏ, ngõ 222...
      Ngõ 222, Phố Trung Lực, Phường Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán gấp lô đất nền 1460 m2, mặt tiền 19m tại Bắc Bình - Bình Thuận, giá 480 triệu

      480 triệu 1460 m2 0,33 triệu/m2
      Ngộp quá ngộp, bán ngay nền đất 1460 mét vuông, cách biển chỉ 5 ph đi xe.- Gần KDC hiện hữu.- Đường sỏi 5m trước nền đất, xe ô tô chạy vào tận...
      Xã Phan Rí Thành, Bắc Bình, Bình Thuận

      Chuyển nhượng đất nền dự án 266 m2, mặt tiền 7m tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 299 tr

      299 triệu 266 m2 1,13 triệu/m2
      Bán nền thổ cư Xã Khánh Thành, Khánh Vĩnh.- DT: 266 mét vuông ngang 7, dài 37 (có sẵn 150m thổ cư - ONT).- Đường bê tông rộng 5 - 6m.- Đối diện là...
      Xã Khánh Thành, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nền đất Khu dân cư An Sương, 100 m2 tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Cần bán ngay miếng đất (như hình) nằm ngay MT đường chợ An Sương - Q. 12.LH: 0703 539 ***.- 2 lô liên kế đã có sổ riêng từng nền, mua lẻ 1 lô cũng bán.-...
      Dự án KDC An Sương, Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 147 m2, mặt tiền 7m tại Hiệp Thành - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá rẻ

      Thỏa thuận 147 m2
      Đất ngộp Hiệp Thành 3, Thủ Dầu Một, 147m2, đường nhựa 13m, tiện ích đầy đủ.Chính chủ sập giá.- Bán lô Hiệp Thành 3: Sát bên khu căn biệt thự Hiệp Thành...
      Dự án Hiệp Thành III, Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu ngay nền đất 75 m2 tại Phú Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 2,29 tỷ

      2.29 tỷ 75 m2 30,54 triệu/m2
      Đất 1/Lê Hồng Phong Phú Hòa.DT: 4,07x18,5 TC 60.Đường bê tông 3,5m.Giá: 2tỷ290 TL.gọi ngay 0387 974 *** giáp chủ.
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán đất nền 300 m2 tại Đường Quốc Lộ 29 - Ea Hồ - Krông Năng - Đắk Lắk, giá 430 tr

      430 triệu 300 m2 1,44 triệu/m2
      - Đất gần UNNB Xã, Ban Chỉ Huy Quân Sự Huyện Krong Năng đi vào 100 mét.- 2 MT đường xe tải, oto đi vô tư, KDC đông đúc.- Đất 300 mét (6x50) 60met đất ở nông...
      Đường Quốc Lộ 29, Xã Ea Hồ, Krông Năng, Đắk Lắk

      Cần bán ngay nền đất 250 m2 tại Phường Mũi Né - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 250 m2 10,8 triệu/m2
      Cần tiền cưới vợ cho con, chính chủ cần chuyển nhượng ngay miếng đất chưa qua đầu tư mặt biển mũi né, khu vực làng chài. Giá rẻ khu vực!- Đất mặt biển quy...
      Phường Mũi Né, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 1818 m2, mặt tiền 80m tại Bắc Bình - Bình Thuận, giá rẻ

      Thỏa thuận 1818 m2
      Đất ven biển có quy hoạch đất ONT (ở) ngay Mũi Yến - Hoà Thắng - Bình Thuận.- DT: 3.743m2, 1.818m2.- Loại hình: Đất trồng cây.- Quy hoạch: ONT (ở) - thương...
      Xã Hoà Thắng, Bắc Bình, Bình Thuận

      Cần bán ngay đất nền dự án 108 m2 tại Phường Cẩm Trung - Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 108 m2
      Tôi có 2 nền đất nền cần bán thuộc dự án Green Dragon City.Mã lô: LK73 và LK75.DT: 108 m2 và 120 m2.Hiện tại đã có bìa đỏ đầy đủ.Tôi thấy bạn sale cập...
      Dự án Green Dragon City, Phường Cẩm Trung, Cẩm Phả, Quảng Ninh.

      Sở hữu ngay lô đất nền 240 m2 tại Đường Vĩnh Phú - Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá tốt

      Thỏa thuận 240 m2
      Gia đình tôi mua mảnh đất trong KDC Vĩnh Phú năm 2018 và có vay NH 2 tỉ. Nhưng năm nay công việc KD của gia đình k đc tốt. Không đủ chi phí và gồng lãi mấy...
      Đường Vĩnh Phú 10, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.