Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.833 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh đất nền 100 m2 tại Phường Hòa Liên - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 100 m2 14,5 triệu/m2
      Em cần bán 1 số miếng đất nền khu tái định cư Hòa Liên - Đà Nẵng.* Khu Hòa Liên 3.Dt 100 mét vuông.Đường 5m5 Hòa Liên 3 mở rộng.Đông Nam.cư dân...
      Đường Hòa Liên 3, Xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền 85 m2 tại Xã Đông Phong - Yên Phong - Bắc Ninh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 85 m2 64,71 triệu/m2
      - Dự án nằm trên trục đường giao thông DT286 kết nối với QL18 hướng Sân bay Nội bài Quảng Ninh.- Hạ tầng hiện đại, cảnh quan đẹp.- DT: 85 mét vuông;...
      Đường 286, Xã Đông Phong, Yên Phong, Bắc Ninh

      Bán gấp đất nền 90 m2 tại Xã Vĩnh Lộc B - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 90 m2
      - Bán miếng đất chính chủ tại MT đường Số 1A xã Bĩnh Lộc B huyện. Bình Chánh.Vị trị kết nối với những đường QL 1A, Võ Văn Vân tầm 5 ph.- Đường ô tô ra vào...
      Đường Số 1A, Xã Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, Hồ Chí Minh.
      N
      Nguyễn Thị Thanh Ngân Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất nền 120 m2, mặt tiền 5m tại Móng Cái - Quảng Ninh, giá 3,48 tỷ

      3.48 tỷ 120 m2 29 triệu/m2
      Cơ hội đầu tư tốt nhất 2023: Đất nền không cần xây dựng, bìa đỏ trao tay, Hạ tầng hoàn chỉnh, về ở ngay.- Đón Sóng Vin Móng Cái chuẩn bị chào bán, cơ hội...
      Dự án ASC Móng Cái, Phường Hòa Lạc, Móng Cái, Quảng Ninh

      Cần bán ngay lô đất nền 1054 m2, hướng Tây - Bắc tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 259 triệu

      259 triệu 1054 m2 0,25 triệu/m2
      ☘️Hạ giá chốt nhanh e hoa hậu chân dài miên man này chỉ ❎259❎ tr bao sổ cho anh/chị đầu tư nhé !DT: 1054m2 bám đường betong dàiNhanh tay thì còn ạ cơ hội...
      Xã Khánh Nam, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất nền 4060 m2, mặt tiền 41m tại Tân Châu - Tây Ninh, giá 3,65 tỷ

      3.66 tỷ 4060 m2 0,9 triệu/m2
      DO Cần tiền đóng lãi NH tôi cần bán ngay mảnh đất vườn 4060m2 ngang 41m dài 100m nở hậu 46m đang trồng Mãng Cầu cây 3 năm tuổi đang cho thu hoạch.Đất có...
      Xã Tân Hưng, Tân Châu, Tây Ninh

      Sở hữu đất nền 267 m2, mặt tiền 11m, hướng Đông - Nam tại Hạ Long - Quảng Ninh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 267 m2
      Bán đất ô góc KĐT Cột 5 Cột 8, Hồng Hà.+ Bán đất KĐT cột 5 cột 8 mở rộng, P. Hồng Hà, Hạ Long, QN.+ Lô A9 ô 67, 68, trong đó ô 67 DT 120m2.+ Ô 68 là ô góc...
      Phường Hồng Hà, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp lô đất nền 130 m2 tại Thị trấn Bến Lức - Bến Lức - Long An, giá 13 tr

      13 triệu 130 m2 0,1 triệu/m2
      Chuyển ra Bắc bán ngay nền đất 130m2 gần QL 1A - Bến Lức – sổ hồng – 13 tr/m2Vị trí: MT đường lớn, Phan Văn Mãng, trung tâm Bến Lức.DT: 130.04m2 (4.5 -...
      Thị trấn Bến Lức, Huyện Bến Lức, Long An

      Bán đất nền dự án 120 m2 tại Đường Nguyễn Trường Tộ - Tân An - La Gi - Bình Thuận, thỏa thuận

      Thỏa thuận 120 m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh miếng đất ngay MT đường Nguyễn Trường Tộ, Tân An, La Gi,Xung quanh đầy đủ tiện ích thuận tiện di chuyển trong bán kính...
      Đường Nguyễn Trường Tộ, Phường Tân An, La Gi, Bình Thuận

      Sở hữu đất nền 1130 m2, mặt tiền 10m tại Xã Lộc Quảng - Bảo Lâm - Lâm Đồng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 1130 m2
      Em cần tiền trả nợ cần bán cắt lỗ gấp nền đất chính chủ thuộc xã Lộc Quảng Bảo Lâm.Trước em mua 3,1 tỉ. Do rất cần tiền cần bán ngay giá chỉ 1,8 tỉ a/c...
      Xã Lộc Quảng, Bảo Lâm, Lâm Đồng
      N
      Nguyễn Đức Nguyện Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nền đất 112,900001525879 m2 tại Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 13,66 tỷ

      13.66 tỷ 112,91 m2 121 triệu/m2
      Bán mảnh đất Vân Canh, Hoài Đức 112 mét vuông. Số 184 khu dịch vụ 4.5ha, làn 3 đường Vành Đai 3.5.- DT: 112,9 mét vuông.- MT: 9,03m.- Hướng:...
      Đường Vành Đai 3.5, Xã Vân Canh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 245 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 245 m2
      Sổ vuông vắn không một chút lỗi.- Đất nằm ngay vị trí gần trường đại học Sư Phạm, đại học Bách Khoa rất nhộn nhịp.DT khủng 245 mét vuông MT đường...
      Đường Phạm Như Xương, Phường Hòa Khánh Bắc, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền dự án 1 m2, mặt tiền 46m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 8 triệu

      8 triệu 1 m2 8 triệu/m2
      Bán đất Phước Lộc, Phước Đồng, Nha Trang.- DT: 1026m2 (ngang 46m, dài 22m) - Qh full đất ONT.- giá: 8tr/m2.- gọi ngay: 0934 449 *** zalo, viber (Cao Mỹ...
      Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền dự án Biên Hòa New City, 324 m2, mặt tiền 13m , giá 5,83 tỷ

      5.84 tỷ 324 m2 18 triệu/m2
      Lô căn biệt thự Mỹ An view sông , gần bến du thuyền.View qua aqua city. Nền đẹp nhất dự ánDT: 13.5x24mGiá chỉ 18tr/ mét vuông phí bên nào bên đó...
      Dự án Biên Hòa New City, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh đất nền dự án 131 m2 tại Xã Diên An - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,57 tỷ

      1.57 tỷ 131 m2 11,99 triệu/m2
      Bán mảnh đất. Diên An đường Bầu BạnNgay KDC đông đúc đường thông thoáng DT 131.1m2 giá 1 tỉ 570
      Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền dự án 102 m2 tại Thủy Phương - Hương Thủy - Thừa Thiên Huế, giá 629 triệu

      629 triệu 102 m2 6,17 triệu/m2
      🌤ĐẤT DẠ LÊ HUẾ – BAO KHÔNG LỤT, GIÁ CỰC TỐT! CHỈ VỚI 200TR ĐÃ SỞ HỮU ĐẤT! 🌤💥 Siêu dự án chỉ còn hơn 10 lô cuối cùng📍 Vị trí: Đường Dạ Lê, P. Thanh Thuỷ,...
      Đường Dạ Lê, Phường Thủy Phương, Thị xã Hương Thủy, Thừa Thiên Huế

      Sở hữu đất nền 905 m2, mặt tiền 20m, hướng Đông - Bắc tại Vĩnh Linh - Quảng Trị, giá rẻ

      Thỏa thuận 905 m2
      Chính chủ bán nền đất view nhìn thẳng ra biển Mũi Trèo - Vĩnh Linh - Quảng Trị.- DT 905 mét vuông (200m 2 thổ cư) / Có thể chia thành 3 lô đẹp.- Đông...
      Đường Số 9, Xã Vĩnh Thạch, Vĩnh Linh, Quảng Trị

      Bán nhanh đất nền 75 m2 tại Phường Long Bình - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 75 m2 26,67 triệu/m2
      Vị trí: Gần vin Grand Park, nằm liên kế trường cấp 3 Nguyễn Văn Tăng và trường cấp 1 Long Bình.- Hệ thống cơ sở giao thông hoàn thiện: Điện âm, nước...
      Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!