Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.833 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán đất nền 130 m2 tại Đường Võ Văn Ngân - Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, thỏa thuận

      Thỏa thuận 130 m2
      Bán đất MT đường Võ Văn Ngân Sát Chợ Đức Hòa, cư dân hiện hữu và đông đúc, xung quanh đầy đủ tiện ích như: Chợ Đức Hòa, phòng khám Đức Hòa, trường Trung ...
      Đường Võ Văn Ngân, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu ngay nền đất 150 m2 tại Xã Tân Trào - Sơn Dương - Tuyên Quang, giá 9,75 tỷ

      9.75 tỷ 150 m2 65 triệu/m2
      Bán đất thị trấn Sơn Dương Gần Thế Giới Di động, ủy ban nhân dân Xã giá 65tr/m2.Vị trí: Gần ngay ủy ban nhân dân Huyện, KDC đông đúc đường lớn giữa...
      Xã Tân Trào, Sơn Dương, Tuyên Quang

      Bán gấp nền đất 60 m2 tại Phường Phương Canh - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 60 m2 80 triệu/m2
      - miếng đất: 60 mét vuông, hai mặt đường trước sau. MT: 5m, đường rộng: 12m, vỉa hè.- Vị trí nằm ngay cạnh ngã 4 nối đường Trịnh Văn Bô, đường 70...
      Đường Trịnh Văn Bô, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán lô đất nền 124 m2 tại Xã Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 124 m2 10,49 triệu/m2
      Chủ gửi mảnh đất TĐC Vsip2ADT 124m2, full thổ cư Đường 16m, vỉa hèTiện KD, phòng trọCần ra gấp trong tuần, có thỏa thuậnVui lòng liên lạc Zalo
      Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2 tại Xã Lộc Ngãi - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 490 triệu

      490 triệu 100 m2 4,91 triệu/m2
      - Vị trí thuộc các xã: Lộc Ngãi, Lộc Đức... Tiềm năng tăng giá cao.- Gần nhánh rẽ cao tốc Tân Phú - Bảo Lộc, cách chưa đầy 10.- Tiện ích: Khu BBQ, cà phê...
      Đường ĐT 725, Xã Lộc Ngãi, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 80 m2 tại Thới An - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Ưu đãi 15 suất nội bộ giá rẻ sở hữu ngay 80m2 đất Tp Thành phố Hồ Chí Minh.- Vị trí: P. Thới An, Q. 12, Tp Thành phố Hồ Chí Minh.- Ngay cạnh ủy ...
      Dự án Hà Đô Thới An, Đường Lê Thị Riêng, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền tại Đường Ngô Xuân Quảng - Gia Lâm - Hà Nội, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 0 m2
      Chủ bán đất Ngô Xuân Quảng, 53,5 mét vuông, ôtô 7 chỗ vào đất,DT 53,5 mét vuông mt 3,6m, ngõ 4m.Cách 20m ra mặt phố.Giá 3,9 tỉ.bìa đỏ đẹp, giao...
      Đường Ngô Xuân Quảng, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 50 m2 tại Xã Phú Đô - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 50 m2 136 triệu/m2
      Bán 50 mét vuông Ngõ 185 Phố Hồng Đô.oto tránh nhau.Ngay đường ra đường đua F1.Đất vuông vức rất thoáng.Khu KD sầm uất.Chính chủ đứng bán.
      Ngõ 185 Đường Hồng Đô, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2, hướng Đông tại Xã Thanh Phú - Bến Lức - Long An, giá 2,22 tỷ

      2.23 tỷ 100 m2 22,22 triệu/m2
      Vì sao nhiều KH bảo King Hill là dự án đẹp nhất quanh HCM: Vị trí, pháp lí, hiện trạng hoàn thành & giá.Vị trí ngay điểm giao của 3 công trình giao thông...
      Dự án King Hill Residences, Đường 1B, Xã Thanh Phú, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 78 m2 tại Huyện Tuy Phong - Bình Thuận, giá 1,17 tỷ

      1.17 tỷ 78 m2 15 triệu/m2
      Bán đất đất thổ cư gần biển Tuy Phong gần khu nghỉ dưỡng cao cấp 200ha của Đức Phú Gia, MT đường hiện hữu 6m.Vị trí thị trấn phan rí cửa, đất đất thổ ...
      Thị trấn Phan Rí Cửa, Tuy Phong, Bình Thuận

      Cần bán nền đất mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Xin giới thiệu đến KH lô đơn có vị trí đẹp và hàng hiếm có trên thị trường khu đô thị Mỹ Gia - đã có SHR - Xây dựng tự do.----------------nền đất đầu tư...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất nền 70 m2, mặt tiền 5m tại Bến Cát - Bình Dương, giá 900 triệu

      900 triệu 70 m2 12,86 triệu/m2
      Dự án duy nhất tại bình dương đc NH hỗ trợ.- MT đường tỉnh DT741, ngay khu CN Vsip 2 Bình Dương, khu CN Mỹ Phước 3.Quy mô 20ha.- Sở hữu ngay chỉ 480 tr.- DT...
      Dự án Khu nhà ở Bình Minh, Đường 741, Phường Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán nhanh nền đất hướng Đông - Bắc tại Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 0 m2
      "sp có mức cắt lỗ tốt nhất thị trường giảm tới hơn 30 phần trăm với mức giá hiện tại chỉ 2.8 tỉ và phù hợp định hướng phát triển khu vực Nam Đà...
      Dự án Green City, Đường Điện Dương, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Chuyển nhượng đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Bến Lức - Long An, giá 900 triệu

      900 triệu 80 m2 11,25 triệu/m2
      Kẹt tiền nên bán lại nền đất ngay dự án khu dân cư Thuận Đạo, rẻ hơn CDT 200 tr.- DT; 5x16m, Tây Bắc. Lộ giới: 9m.- nền đất cạnh Công viên, thuận tiện...
      Dự án Ela Garden, Đường Phan Văn Mãng, Bến Lức, Long An

      Bán đất nền 80 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Sắp ra mắt 15 nền Nam Gia, số hồng Q. 8.gọi ngay 0988 882 *** để nhận thêm thông tin chi tiết.+ Tọa lạc trên đường Phạm Thế Hiển, P. 7, Q. 8, TPTP.HCM...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 110 m2 tại Phường Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 110 m2
      Bán Cặp đất Phước Lý 4- DT : 110m2- Hướng : hướng Tây Nam- Gíá mỗi lô : 2.480 ty. Có bán lẻ từng lô- Call Sang Anh 0935 572 ***
      Đường Phước Lý 4, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 2 m2 tại Dương Đông - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 138 tr

      138 triệu 2 m2 69 triệu/m2
      Bán đất xây hotel, bungalow, resort...Xây dựng cao đc 10 tầng.Thế đất lưng tựa núi mặt hướng biển.View biển rất đẹp.Cách chợ Đêm 2 ph.Cách Sân Bay 5 ph.Cách...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Dương Đông, Phú Quốc, Kiên Giang

      Sở hữu ngay đất nền 74 m2, mặt tiền 5m tại Bình An - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 74 m2 31,09 triệu/m2
      Bán nền đất đường Bình Thung P. Bình An TP Dĩ An.DT 74m2 ngang 5,7m thổ cư 60m2.Đường ô tô cách đường bình thung chỉ 100m.Gần trường học c2 - 2 - 3, gần...
      Đường Bình Thung, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!