Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.833 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh lô đất nền 150 m2, mặt tiền 16m tại Huyện Chơn Thành - Bình Phước, thỏa thuận

      Thỏa thuận 150 m2
      Em Thanh Hiền đang có số lượng lớn khách ở Tp Thành phố Hồ Chí Minh đang có nhu cầu săn đất:- Hàng ngộp khu TDC Becamex - Chơn Thành.- DT: 150m.- Em...
      Dự án Khu công nghiệp Becamex, Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Chuyển nhượng đất nền dự án 55 m2 tại Phường Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 55 m2 72,73 triệu/m2
      Bán đất Thạch bàn gần Aeon.- DT 55m2. Ngõ ô tô 7 chỗ như hình.- Cách dăm nhà ra mặt phố Thạch bàn.Giá 4 tỉ.contact Ngọc 0943 827 ***
      Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 631 m2 tại Xã Lộc Nga - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 631 m2 3,49 triệu/m2
      631 mét vuông nền thổ cư ven sông Đại Nga, TP Bảo Lộc, phù hợp làm nghỉ dưỡng, farmstay.- DT: 631 mét vuông (đất cây lâu năm, có sẵn...
      Đường Trịnh Hoài Đức, Xã Lộc Nga, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay nền đất 72 m2 tại Xã Tân Hiệp - Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 72 m2 20,14 triệu/m2
      * Vị trí: MT đường N3 gần dự án Tuấn Điền Phát, TP Tân Uyên, Bình Dương.* DT: 4.5x16m.* Tiện ích: TTTM chuẩn bị xây, gần trường học, NH, BV, siêu thị lớn,...
      Dự án KDC Tuấn Điền Phát, Đường N3, Phường Tân Hiệp, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán ngay đất nền 11000 m2 tại Xã Vạn Thạnh - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 11000 m2 0,69 triệu/m2
      "3 miếng đất thủy sản và trồng cây lâu năm giáp nhau cho khách đầu tư chuyển dổi làm Resort, hotel.- Tổng DT 11.000m2- Vị trí tại Đầm Môn, Vạn Thạnh- Giáp...
      Xã Vạn Thạnh, Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền 92,5 m2 tại Xã Dĩnh Trì - Bắc Giang - Bắc Giang, giá 4 tỷ

      4 tỷ 92,5 m2 43,25 triệu/m2
      Bán lô Xã Dĩnh Trì - Bắc Giang KĐT mới cạnh tỉnh lộ 299 DT : 92,5m , MT 5m  Sẵn sổ view công viên,cạnh khu để xe, đón sóng gđ3 tiềm năng tăng...
      Đường Tỉnh lộ 299, Xã Dĩnh Trì, Thành phố Bắc Giang, Bắc Giang

      Cần bán ngay nền đất 172 m2 tại Xã Diên Hòa - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,18 tỷ

      1.18 tỷ 172 m2 6,87 triệu/m2
      Chủ đang rất rất cần tiềnBán nền đất thôn Quang Thạnh, Diên HoàDT 171,8  mét vuông . MT hơn 7m nở hậuĐường bê tông 6mĐối Diện trường cấp 1 Diên Hoà...
      Xã Diên Hòa, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền 22 m2 tại Xã Tân Nghĩa - Di Linh - Lâm Đồng, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 22 m2 613,64 triệu/m2
      Khu vực view sông đẹp nhất xã Tân Nghĩa. Đất trên cao, tương đối bằng phẳng. Có hồ nước, suối chạy dọc đất, hướng sông khí hậu mát mẻ. 70 MT đường, tiện...
      Xã Tân Nghĩa, Di Linh, Lâm Đồng

      Bán đất nền 81 m2, hướng Tây tại Xã Tân Dương - Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 81 m2 107,41 triệu/m2
      Siêu phẩm lô góc khu C - Mặt đường Trần Kiên - Hot nhất KĐT Bắc Sông Cấm - TN - HP.--------------------------------DT: 81 mét vuông, MT 2 góc tổng...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Đường Trần Kiên, Xã Tân Dương, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán gấp lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Cần Giuộc - Long An, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 100 m2 13 triệu/m2
      Đất đẹp giá rẻ, MT đường nhựa, QL50 vô 500m.DT 5m x 20m, đất thị trấn Cần Giuộc.Đường trước đất 7m, oto quay đầu.Khu đông cư dân, xây dựng tự do.Cách chợ,...
      Đường Nguyễn Thanh Tâm, Thị trấn Cần Giuộc, Cần Giuộc, Long An

      Bán gấp nền đất 90 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,57 tỷ

      1.57 tỷ 90 m2 17,45 triệu/m2
      Cần bán nhanh miếng đất nằm ngay sông Cổ Cò, ra biển chỉ 4 ph.liên kế khu căn biệt thự, đất nằm cạnh công viên rất đẹp.Xem đất là mê liền.DT :...
      Dự án Regal One World Regency , Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán đất nền dự án 250 m2 tại Hòa Cường Bắc - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 28 tỷ

      28 tỷ 250 m2 112 triệu/m2
      Cần bán gấp cặp đất Nguyễn Hữu Thọ.- DT: 250m2.- Kích thước: 10 x 25m.- Hướng: Đông.Có sẵn nhà cũ đang cho thuê.Trục đường lớn, giao thông thuận tiện, tập...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nền đất 70 m2 tại Phường Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 70 m2 35 triệu/m2
      Bán đất gần ngã 4 Chiêu Liêu 300m, P. Tân Đông Hiệp Dĩ An.DT: 70,1m2 thổ cư 65,4m2 (5X14m).Gần đường Vũng Thiện và đường Lê Thị Út 100m.Cách chợ Đông Thành...
      Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nền đất 250 m2 tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 250 m2 6,6 triệu/m2
      Em có 10 nền giá fo MT đường lớn số 8 minh hưng dầu tiếng, cách KĐT phúc hưng chỉ 500 m, với đầy đủ các tiện ích cho 1 hộ dân sinh sống Chỉ 5 ph đi xe là ra...
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu nền đất 1145 m2 tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 36,64 tỷ

      36.64 tỷ 1145 m2 32 triệu/m2
      Ưu điểm:Vị trí độc tôn tại khu vực Ngũ Hành Sơn: Ven sông, kế hồ, biệt lập hoàn toàn.Tiện ích đẳng cấp cho chủ nhân: Trường học liên cấp từ cấp 1 đến ĐH,...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp nền đất 250 m2, mặt tiền 9m, hướng Đông tại Huyện Chơn Thành - Bình Phước, giá tốt

      Thỏa thuận 250 m2
      Em có lô đường Nguyễn văn linh cụm D1 cần bán.Còn 2 lô trong trung tâm hành chính 9x25m full thổ cư.Và các P. lân cận em có 5m đến 10m.Nhà xưởng có sẵn mua...
      Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán ngay nền đất 1300 m2 tại Xã Bình Lợi - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 1300 m2 7,31 triệu/m2
      Kẹt tiền nên bán lỗ nền đất mặt sông tại Vĩnh Cửu Đồng Nai, có sẵn 300 mét vuông đất ở nên a/c em xây dựng vô tư nha. Sổ riêng biệt nên khỏi lo tranh...
      Xã Bình Lợi, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Bán nhanh đất nền 4200 m2 tại Phường Tân Hưng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 230 tỷ

      230 tỷ 4200 m2 54,77 triệu/m2
      Hàng ngộp thơm cho nhà đầu tư Khu Him Lam, P. Tân Hưng, Q7.DT: 4200m2. Quy hoạch đất giáo dục.Định giá NH: 337 tỉ.Giá bán ngay chốt: 230 tỉ.- liên hệ ...
      Đường Số 9, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!