Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.833 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng đất nền 142 m2 tại Đường Lý Tự Trọng - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 142 m2 66,91 triệu/m2
      Bán đất 3 MT Thị trấn Diên Khánh.MT đường Lý Tự Trọng.- DT: 142,1 mét vuông ODT (full thổ).- Sát TGDD, FPT, Gần Uỷ ban, chợ.- Nằm ngay KDC sầm uất...
      Đường Lý Tự Trọng, Thị trấn Diên Khánh, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất 40 m2 tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 40 m2 60 triệu/m2
      Chính chủ gia đình cần bán đất Cầu Cốc Tây Mỗ DT 40 mét vuông - 2,4 tỉ.- Xây tầng 2 phòng quá đẹp, trong KDC yên tĩnh.- Ngõ 2,6m thông thoáng ô tô đỗ...
      Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 123 m2 tại Xã Diên Phước - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,14 tỷ

      1.15 tỷ 123 m2 9,31 triệu/m2
      Phước Tuy - Diên Phước - Diên KhánhĐường phò thiện 7m qh 10m Mảnh nhỏ 123m có 50m thổ ngang 5m - 9tr3/m Mảnh lớn 425m-200m thổ-ngang 10 giá 7tr5/mcontact Mr...
      Xã Diên Phước, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền 480 m2 tại Vĩnh Thanh - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 480 m2 4,8 triệu/m2
      - Bán ba miếng đất ngộp xã Vĩnh Thanh - huyện Nhơn Trạch Giảm giá thấp hơn nhiều so với thị trường. Đường ô tô tới đất.- Lô 1 hàng thơm 1 sẹc Hùng Vương,...
      Đường Hùng Vương, Xã Vĩnh Thanh, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất nền 78 m2, hướng Đông - Nam tại Huyện Bến Lức - Long An, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 78 m2 19,86 triệu/m2
      pháp lí: sổ hồng từng nền, sang tên công chứng ngay.Lago Centro toạ lạc tại tâm điểm giao thương đắt giá, hưởng trọn giá trị tăng trưởng không giới hạn....
      Dự án Lago Centro, Huyện Bến Lức, Long An

      Bán nhanh nền đất 140 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá tốt

      Thỏa thuận 140 m2
      + Cần bán ngay nền đất 140 mét vuông nền đất nằm ngay cổng khu công nghiệp Tân Đức - Hải Sơn MT đường 20m KD hoặc xây trọ rất phù hợp.+ Đất có DT...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Cần bán ngay đất nền dự án 75 m2 tại Xã Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 75 m2
      Nằm ngay MT đường DT741 và cao tốc TP. HCM - Thủ Dầu Một - Chơn Thành.- NH hỗ trợ vay đến 65 phần trăm, trả góp trong 24 tháng, mỗi tháng chỉ từ 8,5...
      Dự án Phương Trường An 6, Đường ĐT 741, Xã Phước Hòa, Phú Giáo, Bình Dương
      D
      Truong Loc - Dat Nen Binh Duong Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2 tại Phường Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 100 m2 93 triệu/m2
      Bán Đất Cầu Giấy-Dt 100m - Mt siêu rộng - Ngõ thông oto - Sổ đẹp - Giá 9.3 tỉ + Vị trí đắc địa , ngõ thông oto , sát mặt phố , giá rẻ chủ ngộp bank+ Ngõ oto...
      Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 90 m2 tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 90 m2 21,12 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay đất khu dân cư Ven Sông Gia Long Riverside Phước Kiển Nhà Bè.- Kế bên khu siêu đô thị GS Metro City, cách Phú Mỹ Hưng chỉ 7 ph chạy...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 83 m2, mặt tiền 5m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1 tỷ

      1 tỷ 83 m2 12,05 triệu/m2
      Bán nền thổ cư Diên An Rất Gần Võ Nguyên Giáp . Đường ô tô , KDC vui vẻ.- Vị trí: Thôn An Ninh, xã Diên An, Diên Khánh. Gần Võ Nguyên Giáp ( Cách 950m )-...
      Xã Diên An, Huyện Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền 306 m2 tại Xã Võ Ninh - Quảng Ninh - Quảng Bình, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 306 m2 7,19 triệu/m2
      Dự án Sea Shine Bảo Ninh Quảng Bình tọa lạc ngay vị trí gần biển đắc địa, cách bãi biển Võ Ninh chưa đến 800m.Quy hoạch xung quanh Sea Shine chính là các...
      Dự án Seashine Bảo Ninh, Xã Võ Ninh, Quảng Ninh, Quảng Bình

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại An Dương - Hải Phòng, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 100 m2 24,5 triệu/m2
      Bán đất Cái Tắt, An Đồng, An Dương.DT đất 100 mét vuông.Ngang 5m, hướng Đ.Đất vuông vức, vị trí đường thông, đường 5m, vài bước chân ra đường mương...
      Đường Cái Tắt, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Bán gấp nền đất 1 m2, mặt tiền 10m tại Diên Lâm - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 780 tr

      780 triệu 1 m2 780 triệu/m2
      Chủ Cần Bán Mảnh Vườn Xoài MT Tỉnh Lộ 8 Diên Lâm.DT: 1155 mét vuông ngang 10m.MT đường nhựa rộng 10m qh rộng 42m.Đất hiện trạng có vườn xoài xanh um,...
      Đường Tỉnh lộ 8, Xã Diên Lâm, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền 41 m2 tại Xã Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 41 m2 32,93 triệu/m2
      3 Lô liên tiếp tại Hòn rớ 1 DT: 41 mét vuông/lôNgang 4,5 m.Giá Ngợp 1,350 tyr/lôliên hệ 0906 911 *** gặp Trung
      Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền 707 m2 tại Xã Ia Krai - Ia Grai - Gia Lai, giá 550 triệu

      550 triệu 707 m2 0,78 triệu/m2
      Bán mảnh đất 2 MT đường tặng 600 mét vuông + nhà c4 + vườn cà phê.ĐC: X. Ia Krăi, H. Ia Grai, T. Gia Lai.DT: 707 mét vuông(100 mét ...
      Xã Ia Krai, Ia Grai, Gia Lai

      Cần bán nhanh lô đất nền 200 m2 tại Phường Thống Nhất - Buôn Hồ - Đắk Lắk, giá 379 triệu

      379 triệu 200 m2 1,9 triệu/m2
      Đất P. Thống Nhất, TX Buôn Hồ, tỉnh ĐakLak.nền thổ cư. Đường Phùng Chí Kiên rộng 3 ô tô đi thôngDT 200m.Giá 379 tr.Xung quanh cư dân đông đúc
      Đường Lý Chính Thắng, Phường Thống Nhất, Buôn Hồ, Đắk Lắk

      Sở hữu nền đất 227 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Hà Đông - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 227 m2
      Cần bán lô căn biệt thự vip KĐT Thanh Hà Mường Thanh.Gia đình tôi có lô căn biệt thự mua để KD, hiện tại cần sang nhượng lại giá đầu tư.Vị trí B2.4BT06...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu đất nền dự án 105 m2, mặt tiền 6m tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 105 m2
      Đất MT DX064 Định Hoà.Khu vực thoáng mát.cư dân hiện hữu.DT: 5x21m thổ cư: 60m2.Giá: 2,1 tỉ.liên hệ ngay: 0943 538 69 em Bảy.
      Phường Định Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.