Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.833 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay đất nền 73 m2 tại Xã Tân Dân - Khoái Châu - Hưng Yên, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 73 m2 19,87 triệu/m2
      Trục chính Tân Dân, siêu rẻ giá chỉ 1tỷ450tr. Đường 2 otto tránh nhau.MT 5m, hậu 5m đất vuông vức.DT: 73m.bìa đỏ sẵn: 100 phần trăm đất ở.- Đường...
      Xã Tân Dân, Khoái Châu, Hưng Yên

      Cần bán lô đất nền 144 m2 tại Xã Bắc Sơn - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 144 m2 22,23 triệu/m2
      Chính chủ cần ra gấp mảnh đất MT đường Bắc Sơn Trảng Bom.Vị trí: Đường Nguyễn Văn Cừ, xã Bắc Sơn, Huyện Trảng Bom, TP Biên Hoà, Đồng Nai.Tiện ích: Khu đông...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Xã Bắc Sơn, Trảng Bom, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền mặt tiền 3m, hướng Tây - Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 4,87 tỷ

      4.87 tỷ 0 m2
      Không sử dụng đến bà cô nhờ bán nền đất hai mặt đường tặng ngôi nhà cấp 4 mặt phố Cầu Bây.+ DT 57.3m2, MT bằng mặt hậu rộng 3.24m vuông vức.+ Đông Bắc &...
      Đường Cầu Bây, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 125 m2 tại Phường Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 125 m2 16,4 triệu/m2
      DT 125m2 (5x25m).Sau lưng nhà phố thương mại KD thuận tiện, đặc biệt xây trọ cho thuê lượng công nhân khá đông.Đây là đất đô thị sở hữu lâu dài có 10...
      Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền 252 m2, mặt tiền 9m tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 252 m2 13,5 triệu/m2
      bán nền đất khu phố 4 thị trấn Đức Hoà, Long AnDT:9m x dài cạnh 28m và cạnh 31m.MT Đường Bê Tông thông nối từ út An với Nguyễn văn Dương...Rớt nhựa chỉ 40m...
      Thị trấn Đức Hòa, Đức Hòa, Long An

      Bán đất nền 108 m2 tại Đường Bưng Ông Thoàn - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,02 tỷ

      7.02 tỷ 108 m2 65 triệu/m2
      -Hiện có các lô góc 2 MT sau: + Lô 115m² đường 12m giá 72tr/m² +Lô 108m² đường 12m giá 75tr/m² +Lô 120m² đường 20m giá 90tr/m² + Lô 93m²...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 91 m2 tại Đường 1 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,04 tỷ

      3.04 tỷ 91 m2 33,36 triệu/m2
      ĐẦU NĂM NGỢP VỐN CHỦ GỬI GẤP mảnh đất ĐƯỜNG SỐ 1 LÊ VĂN VIỆT, P. TĂNG NHƠN PHÚ A, TP. THỦ ĐỨC - DT: 4m x 22,75m (91m2) giá: 3 tỉ 035 tỉ chốt - sổ hồng...
      Đường 1, Phường Tăng Nhơn Phú A, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 2185 m2, hướng Đông - Bắc tại Lương Sơn - Hòa Bình, giá 10,92 tỷ

      10.93 tỷ 2185 m2 5 triệu/m2
      Hiện tại tôi đang có một nền đất cực đẹp tại tân vinh - lương sơn, hòa bìnhDT: 2.185m2giá: 5tr/m2trong đó 600 m thổ cưcòn lại là đất trồng cây lâu năm bác...
      Xã Tân Vinh, Lương Sơn, Hòa Bình

      Sở hữu lô đất nền 1666 m2 tại Xã Duy Hải - Duy Xuyên - Quảng Nam, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 1666 m2 7,51 triệu/m2
      Bán nền đất ven biển Duy Hải - Duy Xuyên - Quảng Nam.Dt: 1666m2.nền thổ cư 1166m2.Đất hoa màu 500m2.Ngang 23m.Bán lô MT ven biển Cửa Đại - Duy Hải -...
      Xã Duy Hải, Duy Xuyên, Quảng Nam

      Cần bán nhanh đất nền 124 m2 tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 124 m2 62,91 triệu/m2
      + Vị trí đẹp, đường trước nhà 9m và vỉa hè mỗi bên 3m. Gần công viên cực thoáng. Xung quanh đã xây nhiều, mấy biệt thự siêu Khủng của đại gia.+ Nằm ngay...
      Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 85 m2, mặt tiền 15m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,19 tỷ

      1.19 tỷ 85 m2 14 triệu/m2
      Chỉ cần TT 240tr sở hữu ngay đất nền trung tâm TX Chơn Thành - Bình Phước.CK lên đến 31 phần trăm.Trả góp không LS.Gần KCN - trong khu trung tâm hành...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Chuyển nhượng lô đất nền 160 m2, mặt tiền 6m tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 160 m2 8,13 triệu/m2
      - Nhiều vị trí khác nhau, kề ngày trường học cấp 3, phân khu căn biệt thự đã xây xong đang hoàn thiện vào ở.- View công viên trung tâm 5430m2 lớn nhất khu...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Sở hữu đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Bán mảnh đất MT đường Diên Hồng, Hoà Xuân, Cẩm Lệ.Đường thông thoáng, gần ngã tư Diên Hồng và Lê Quảng Chí, tòa căn hộ B1.62, gần view sông.Cách cầu Hoà...
      Đường Diên Hồng, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay lô đất nền 1156 m2, mặt tiền 21m tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 580 triệu

      580 triệu 1156 m2 0,51 triệu/m2
      Bán mảnh đất MT đường nhựa TL8C xã Khánh Hiệp, Khánh Vĩnh.- DT 1156m2.(Quy hoạch thổ cư).- Ngang 21 mét hướng tây.- Đường quy hoạch rộng 42m.- Giáp suối...
      Đường Tỉnh lộ 8, Xã Khánh Hiệp, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền 120 m2, mặt tiền 8m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7,32 tỷ

      7.32 tỷ 120 m2 61 triệu/m2
      DT 120m2 (ngang 8m).Vị trí gần vòng xoay, đường rộng 20mét, tương lai kết nối đường 60m vào sân bay cũ Nha Trang.Rất phù hợp xây dựng chung cư thuê, shop...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Số 3, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền 75 m2, hướng Đông-Nam tại Lai Uyên - Bàu Bàng - Bình Dương, giá 900 tr

      900 triệu 75 m2 12 triệu/m2
      Cần bán miếng đất tâm đắt ngay trung tâm Hành Chính Huyện Bàu Bàng. DT 100 mét vuông ngang 5m sâu 20m full thổ cư thích hợp mua đầu tư hay KD buôn...
      Đường 13C, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Bán nền đất 655 m2, mặt tiền 12m tại Xã Lộc An - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 655 m2 4,43 triệu/m2
      Vị trí đẹp, ngay đường số 22, Lộc An, Bảo Lâm.Khí hậu trong lành mát mẻ, không ô nhiễm, yên tĩnh thích hợp để xây căn biệt thự nghỉ dưỡng, làm...
      Đường 22, Xã Lộc An, Bảo Lâm, Lâm Đồng
      E
      Võ Nguyễn Hồng Trúc Miracle Eml Hơn 1 năm trước

      Bán nền đất 69 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 850 triệu

      850 triệu 69 m2 12,32 triệu/m2
      KD thua lỗ gia đình tôi cần bán gấp nền đất mua 3 năm trước DT 69 mét vuông full thổ cư sẵn bìa đỏ Thủ đô Hà Nội, có thể công chứng ngay ...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Lại Thượng, Thạch Thất, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!