Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu đất nền 162 m2 tại Phường 7 - Tân An - Long An, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 162 m2 29,63 triệu/m2
      - Chính chủ đăng bán miếng đất 162 mét vuông MT Tỉnh Lộ 827 P. 7, Tân An, Long An.- Mục đích sử dụng: Đất ở tại Đô Thị.- Vị trí đất: MT tỉnh lộ, khu...
      Đường Tỉnh lộ 827, Phường 7, Tân An, Long An

      Cần bán ngay đất nền 1000 m2 tại Huyện Bảo Lâm - Lâm Đồng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 1000 m2
      - Vị trí: Lộc Thắng, Bảo Lâm, Lâm Đồng.- Cách KDC, trường học, chợ, uỷ ban chỉ 5P. Cách TT Bảo Lộc 30P.- DT tiêu chuẩn từ 1000m.- Chỉ cần TT trước...
      Thị trấn Lộc Thắng, Bảo Lâm, Lâm Đồng
      H
      Võ Thị Mỹ Hoà Highway Hơn 1 năm trước

      Bán nền đất 125 m2 tại Huyện Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 125 m2 12 triệu/m2
      Cập nhật 05 miếng đất KĐT số 4 vị trí đẹp - giá mềm nhất thị trường hiện nay :- Lo 18 Dt 125 mét vuông(5x24,5) đường 7,5m.Hướng bắc.Giá 1ty5- Lo 10...
      Dự án Khu đô thị số 4, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán đất nền dự án 85 m2 tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên, thỏa thuận

      Thỏa thuận 85 m2
      Chính chủ cần tiền gấp bán miếng đất dãn dân Công Luận, Thị trấn Văn Giang, Hứng YênDT 85 mét vuông, MT 5m, Đường 8m vỉa hè 3,5mKDC mới an ninh đảm...
      Đường ĐT 377, Thị trấn Văn Giang, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu lô đất nền 300 m2 tại Huyện Điện Bàn - Quảng Nam, giá tốt

      Thỏa thuận 300 m2
      Vip, 5 suất ngoại giao căn biệt thự mansion Bắc Hội An - contact 0905 384 *** em Hoàng.căn biệt thự mansion - căn biệt thự sinh thái ven sông Bắc Hội...
      Dự án The Mansion Hội An, Điện Bàn, Quảng Nam

      Chuyển nhượng đất nền 85 m2 tại Huyện Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 750 triệu

      750 triệu 85 m2 8,83 triệu/m2
      Chuyên MUA & BÁN dự án đất nền ( Ecosun - HUD - Xây Dựng Thủ đô Hà Nội - Thành Hưng ) thuộc 2 xã Phước An và Long Thọ huyện Nhơn Trạch tỉnh Đồng Nai.Ưu...
      Dự án Eco Sun, Nhơn Trạch, Đồng Nai
      T
      Bđs Chuyên Nhơn Trạch Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nền đất 120 m2 tại Huyện Tháp Mười - Đồng Tháp, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      - DT chiều ngang 6m, chiều dài 20m. Đất 100 phần trăm thổ cư.- DT 120 mét vuông thuận tiện, xây dựng ngay, tự do, thoải mái.- Ngay MT đường nhựa...
      Thị trấn Mỹ An, Tháp Mười, Đồng Tháp

      Bán nhanh lô đất nền 85 m2 tại Huyện Nam Sách - Hải Dương, giá rẻ

      Thỏa thuận 85 m2
      Lk7, LK8, LK10, LK11 giá rẻ chỉ từ 1.45 tỉ/lô.Lk: 12, LK12A gần hồ giá chỉ từ 26 tr/m2.Lk: 15, LK16, LK17 view công viên cây xanh giá chỉ 2.2 tr/lô.Lk: 19,...
      Dự án Khu đô thị Tây Nam Sách, Thị trấn Nam Sách, Nam Sách, Hải Dương

      Chuyển nhượng nền đất 50 m2 tại Xã An Thượng - Hoài Đức - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 50 m2
      Tổng hợp những mảnh đất dịch vụ An Thượng giá cắt lỗ, rẻ nhất thị trường.Các lô mặt đường 50m: DT 60m, 70m, 80m, 90m, 100m giá chỉ từ 10xtr/m2.Các lô phía...
      Xã An Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nền đất 85 m2 tại Huyện Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 85 m2 14,12 triệu/m2
      - Tx. Chơn Thành, vùng đất tiềm năng NĐT cần cân nhắc.+ 1 trong 3 địa phương của vùng tam giác phát triển kinh tế của tỉnh Bình Phước.+ Bình Phước là vùng...
      Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Chuyển nhượng đất nền 1590 m2 tại Phường 9 - Tuy Hòa - Phú Yên, giá tốt

      Thỏa thuận 1590 m2
      - Đất DT: 1590 m²- MT: 4 MT- Đường vào: nằm trên mặt đường 52m Hùng Vương trục chính TP Tuy Hoà.- Gần trung tâm thương mại Vincom, gần các khu căn hộ ...
      Phường 9, Tuy Hòa, Phú Yên

      Bán lô đất nền 100 m2 tại Đường 50 - Cần Đước - Long An, giá 750 triệu

      750 triệu 100 m2 7,5 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán gấp nền đất MT đường Chu Văn An Vị trí: Nằm cách QL50 chỉ 40m di chuyển ,MT đường rộng 18m, đất đẹp ngay TT Cần Đước, Long An.- Tiện ích...
      Đường 50, Thị trấn Cần Đước, Cần Đước, Long An

      Bán đất nền 100 m2 tại Xã Thạch Hòa - Thạch Thất - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Giá nào cũng bán - bán bằng mọi giá.Bao ngon - bao bổ - bao rẻ.Chính chủ cần tiền nên bán nhanh!Đất nằm trong khuôn viên tái định cư trung tâm của Hòa Lạc,...
      Xã Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 90 m2 tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 90 m2 12,23 triệu/m2
      CK khủng 200-400TR so với giá trị gốc của hợp đồng với chủ đầu tư. Cam kết thu mua lại LN tối thiểu 20 phần trăm cho 3 vị trí đẹp ngay đầu dự ánChỉ...
      Dự án Dragon Pearl, Huyện Đức Hòa, Long An

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2 tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 100 m2 14 triệu/m2
      KDC mới mang tên Đức Hoà Market toạ lạc tại Khu Phố 1 thị trấn Đức Hoà, nằm sát chợ Đức Hoà, vị trí quá tuyệt vời để an cư và đầu tư.DT đa dạng, xung quanh...
      Khu Phố 1, Thị trấn Đức Hòa, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2 tại Huyện Cần Giuộc - Long An, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Thông tin dự án.- Tên chính thức: Lucky Park Five Star Eco City Long An.- chủ đầu tư: Tập đoàn Năm Sao Quốc Tế.- Phân Phối độc quyền: STAREAL.- Quy Mô: 39...
      Dự án Five Star Eco City, Huyện Cần Giuộc, Long An
      C
      Chủ Đầu Tư Five Star Eco City Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh đất nền 126 m2 tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 29 triệu

      29 triệu 126 m2 0,24 triệu/m2
      Golden Bay là KĐT kiểu mẫu đầu tiên và duy nhất tại Bãi Dài tính đến thời điểm này, nơi đc quy hoạch thành khu kinh tế - du lịch trọng điểm, chỉ cách biển...
      Dự án Golden Bay, Huyện Cam Lâm, Khánh Hòa
      P
      Phạm Thị Mỹ Phượng Hơn 1 năm trước

      Bán nền đất 200 m2 tại Huyện Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 200 m2 7,5 triệu/m2
      Tôi chính chủ do kẹt vốn KD nên cần thanh lý gấp lô góc Vịnh An HòaVị trí giáp ranh thị trấn Núi Thành, đường thông Vạn Kimbìa đỏ sang tên ngayGiá cắt lỗ...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Núi Thành, Quảng Nam

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!