Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh đất 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 120 m2 54,17 triệu/m2
      Bán Lô Đường Tân Trà Thông Biển, Sát ngã tư, ven biển- Đường 10,5m vỉa hè 5m- Dt: 6 x 20 =121m- Hướng Nam* Thích hợp xây chung cư, nhà nghĩ, hotel vv..-...
      Đường Tân Trà, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất dự án 140 m2, mặt tiền 6m tại Quảng Ngãi - Quảng Ngãi, giá 4,48 tỷ

      4.49 tỷ 140 m2 32 triệu/m2
      Bán đất nền sát biển Quảng Ngãi MT đường Hoàng Sa 36m là khu đô thị đầu tiên và duy nhất từ trung tâm thành phố Quảng Ngãi đến biển Mỹ Khê.gọi ngay:...
      Đường Mỹ Trà Mỹ Khê, Xã Tịnh Khê, Quảng Ngãi, Quảng Ngãi

      Chuyển nhượng đất dự án hướng Nam tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 0 m2
      Vị trí: 103 Hồ Học Lãm, P. An Lạc, Q. Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh.Lộ giới: 7m, gần đường thông Ehome 3DT: 55 mét vuông ( 4 x 13.8 )Vì chủ trc...
      Dự án KDC Đất Nam An Lạc, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất dự án 2 m2, mặt tiền 36m tại Xã Bình Phong Thạnh - Mộc Hóa - Long An, giá 4,68 tỷ

      4.68 tỷ 2 m2 2340 triệu/m2
      Gia đình kẹt tiền cần bán thửa đất MT đường Trần Văn Trà, Thị Trấn Bình Phong Thạnh, Mộc Hoá.Hiện đang trồng lúa.DT đất: 1.670m2 (36x32m).giá:...
      Đường Trần Văn Trà, Xã Bình Phong Thạnh, Mộc Hóa, Long An

      Cần bán đất nền tại Đường Nguyễn Văn Tuôi - Bến Lức - Long An, giá 532 triệu

      532 triệu 0 m2
      Đất cách chợ Thuận đạo cỡ 3 ph đi xe, cách khu ngôi nhà phố Trần Anh tầm 300m, KD buôn bán rất tốt, xây trọ cho công nhân thuê thu nhập ổn địnhgiá 532 tr....
      Đường Nguyễn Văn Tuôi, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Bán lô đất nền 109 m2 tại Huyện Kỳ Sơn - Hòa Bình, giá 650 tr

      650 triệu 109 m2 5,97 triệu/m2
      💰 Chỉ từ 6xx tr/lô – bìa đỏ cầm tay – Xây dựng ngay.✅ DT 92–110m2, đất vuông, bằng phẳng, 2 MT hiếm.✅ Gần cầu số 6, ĐT445, cao tốc Thủ đô Hà Nội – Hòa...
      Huyện Kỳ Sơn, Hòa Bình

      Bán đất nền 12000 m2 tại Xã Định An - Lấp Vò - Đồng Tháp, giá 18 tỷ

      18 tỷ 12000 m2 1,5 triệu/m2
      bán nhanh 12 công đất MT QL54 Đồng Tháp Định An.DT: 30m x 200m nở hậu 60m.Vị trí: Thuận lợi mở cây xăng v.pháp lý: 400 thổ cư 2000 thương mại dịch ...
      Đường Quốc lộ 54, Xã Định An, Lấp Vò, Đồng Tháp

      Sở hữu nền đất 140 m2 tại Phường Vạn An - Bắc Ninh - Bắc Ninh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 140 m2
      Bán Lô góc vườn hoa dự án Cao Đức. Xây dựng KD hết ý. Ngay trục chạy thẳng ra đường H100. Vị trí nổi bật nhất dự án. Vỉa hè siêu rộngDt 140,5m2Giá siêu êm...
      Phường Vạn An, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2 tại Huyện Bảo Thắng - Lào Cai, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Chính chủ cần bán thửa đất Thị Trấn Tằng Loỏng, Bảo Thắng, Lào Cai, Mặt trục chính, View công viên, Cạnh KCN, DT 100m, Giá chỉ 333 tr! Khu tái định cư Hợp...
      Đường ĐT 152, Thị trấn Phố Lu, Bảo Thắng, Lào Cai

      Bán nhanh nền đất 4100 m2 tại Huyện Ia Grai - Gia Lai, giá 500 triệu

      500 triệu 4100 m2 0,13 triệu/m2
      Cần bán 4100m2 đất thị trấn giá đầu tưĐất thuộc huyện iagrai, tỉnh gia laiTổng DT 4100m2 phủ hồng toàn bộTiềm năng cao, phù hợp mua đầu tư lâu dài, đầu tư...
      Thị trấn Ia Kha, Ia Grai, Gia Lai

      Bán lô đất nền 300 m2 tại Phường Bình An - Dĩ An - Bình Dương, giá 13 tỷ

      13 tỷ 300 m2 43,34 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán mảnh đất căn biệt thự khu dân cư Bình Nguyên - Bình An, Dĩ An.DT 15x20 = 300 mét vuông thổ cư 100 phần trăm.Tây Bắc.Giá...
      Dự án Bình Nguyên, Đường N4, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Bán đất nền 100 m2 tại Xã Thạch Hòa - Thạch Thất - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Giá nào cũng bán - bán bằng mọi giá.Bao ngon - bao bổ - bao rẻ.Chính chủ cần tiền nên bán nhanh!Đất nằm trong khuôn viên tái định cư trung tâm của Hòa Lạc,...
      Xã Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 150 m2 tại Huyện Đạ Tẻh - Lâm Đồng, giá 30 triệu

      30 triệu 150 m2 0,2 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất giá đầu tư ngay Đạ Tẻh, Lâm Đồng.- DT: 15 ha.- giá: 200 tr/sào.- pháp lí: Tổng DT 15ha trong đó có 9ha đã có sổ, 6 ha còn lại...
      Thị trấn Đạ Tẻh, Đạ Tẻh, Lâm Đồng

      Bán nhanh nền đất 6800 m2 tại Xã Hiệp An - Đức Trọng - Lâm Đồng, giá tốt

      Thỏa thuận 6800 m2
      Bán mảnh đất lưng tựa rừng thông tại xã Hiệp An:- DT: 6800m2 (1600m2 thổ cư).- Thế đất trên cao, lưng tựa rừng thông tự nhiên rất đẹp.- Đường bê tông oto...
      Xã Hiệp An, Đức Trọng, Lâm Đồng
      D
      Nguyễn Thị Mỹ Duyên Hơn 1 năm trước

      Bán nền đất 1 m2 tại Xã Tân Tập - Cần Giuộc - Long An, giá 16 tỷ

      16 tỷ 1 m2 16000 triệu/m2
      Đất MT đường 830 ngay cảng quốc tế long an. 1000 mét vuông có 600 mét vuông thổ cư. Ngang 15x 65m. NH định giá 22 tỉ. Chính chủ chốt giá vốn 16 tỉ.
      Đường Tỉnh Lộ 830, Xã Tân Tập, Cần Giuộc, Long An

      Bán đất nền 100 m2 tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 100 m2 15,5 triệu/m2
      - Vị trí tiềm năng: Nằm cạnh trường mẫu giáo Ánh Dương, gần trường Trung học phổ thông Bàu Bàng, cạnh TTHC Bàu Bàng, khu công nghiệp Bàu Bàng.- Giá 1...
      Dự án Nam An Bàu Bàng, Đường DX, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán nền đất 50000 m2 tại Huyện Dăk GLong - Đắk Nông, giá 15 tỷ

      15 tỷ 50000 m2 0,3 triệu/m2
      Sở Hữu Ngay mảnh đất Đẹp Vị Trí Đắc Địa Tại Thị Trấn Quảng Khê - ĐắkGlong - Đắk NôngMUA VÀNG THÌ LỖ - MUA THỔ THÌ LỜI mảnh đất ĐẸP CÓ 1 KHÔNG 2 -GIÁ...
      Thị trấn Quảng Khê, Dăk GLong, Đắk Nông

      Cần bán ngay nền đất 100 m2 tại Huyện Bến Lức - Long An, giá 890 triệu

      890 triệu 100 m2 8,9 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền bán lỗ đất ở KDC Phúc Giang - ngay khu công nghiệp Thuận Đạo MT đường Phan Văn Mảng (Vành đai 4 rộng 40m đang mở rộng về cảng Quốc tế...
      Dự án Khu đô thị Phúc Giang, Bến Lức, Long An
      C
      Nguyễn Thị Kim Cương Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!