Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp nền đất 150 m2 tại Huyện Hoài Nhơn - Bình Định, giá rẻ

      Thỏa thuận 150 m2
      -Cần bán 3 suất ngoại giao cuối cùng của khu đô thị phía nam cây xăng dầu Việt Hưng - Tam Quan Bắc điện âm 100 phần trăm-Vị trí đắc địa: sở hữu 2 MT...
      Dự án Grand Navience City, Huyện Hoài Nhơn, Bình Định

      Bán gấp lô đất nền tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      79m Đất Tân Xã full thổ, giáp khu công nghiệpc Hòa LạcKhuôn đất vuông vức, đường oto tránhCách đại học FPT chỉ 5p đi xe, giao thông thuận tiệnXây trọ để...
      Xã Tân Xã, Huyện Thạch Thất, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 180 m2 tại Huyện Đăk Hà - Kon Tum, giá 875 triệu

      875 triệu 180 m2 4,87 triệu/m2
      Mua đất tặng ngay lộc vàng cùng Megacity khôngn Tum - Mua giá gốc làm việc trực tiếp với CĐT.Trục chính QL 14 - Hùng Vương kết nối TT TP và các dự án lớn...
      Dự án Mega City Kon Tum, Đường Quốc Lộ 14E, Thị trấn Đắk Hà, Đăk Hà, Kon Tum

      Sở hữu ngay đất nền 120 m2 tại Huyện Long Thành - Đồng Nai, thỏa thuận

      Thỏa thuận 120 m2
      - Vị trí ngay cách cổng bắc sân bay chỉ 5 ph di chuyển, MT đường 45m. Đường nội bộ 15 - 25m, vỉa hè 3 - 5m.- Ngay khu trung tâm đầy đủ tiện ích, trường học,...
      Thị trấn Long Thành, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán nhanh lô đất nền 120 m2 tại Phường 1 - Tân An - Long An, giá tốt

      Thỏa thuận 120 m2
      Cần tiền bán ngay nền đất MT Nguyễn Văn Tiếp, Long An Cách DT 833 ~ 100m.DT: 120m2 sổ hồng / full thổ cư.Tiện ích: Gần THPT Hùng Vương, BV Vạn An, Chợ,...
      Đường Nguyễn Văn Tiếp, Phường 1, Tân An, Long An

      Bán đất nền tại Xã Điện Dương - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 0 m2
      * mở bán mảnh đất đã có bìa đỏ ven biển gần sông*- Trục thông dài ra sông chỉ tầm 50m- Cạnh 2 sân Golf lớn và các Resort ngoài biển- Gần chợ Viêm Đông...
      Dự án Castia Palm Quảng Nam, Phường Điện Dương, Điện Bàn, Quảng Nam

      Chuyển nhượng lô đất nền tại Xã Phú Nhuận - Bến Tre - Bến Tre, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ bán đất Phú Nhuận TP Bến Tre.Bán miếng đất thổ cư 100 phần trăm, tại Phú Nhuận, Tp. Bến Tre.DT đất: 319.7 mét vuông, ngang 16m, sâu...
      Xã Phú Nhuận, Bến Tre, Bến Tre

      Bán nền đất 140 m2 tại Xã Lộc An - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 850 tr

      850 triệu 140 m2 6,08 triệu/m2
      - Cách QL 20 chỉ 3 kilomet.- Sổ sẵn thổ cư.- KDC đông đúc.- DT 140 mét vuông.- Quy hoạch full đất ở.- Suối tự nhiên trong mát quanh năm.- inbox...
      Xã Lộc An, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Sở hữu nền đất 65 m2 tại Phường An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 980 tr

      980 triệu 65 m2 15,08 triệu/m2
      Chủ đất về quê bán ngay lô đất nằm ngay MT QL 743+ DT: 65m (5x13).+ Vị trí: Nằm ngay MT đc QL 743, sát khu chợ Thành Nam, đường trước nhà 13m, ô tô đậu...
      Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán lô đất nền tại Xã Thụy Phương - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần bán ngay đất đấu giá Thụy Phương, Bắc Từ Liêm, thành phố Hà Nộihotline Mr Hưng 0977 699 *** để xem đất- DT 113,5m2, MT siêu rộng hơn 9m- Đất vuông ...
      Phường Thụy Phương, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 76 m2 tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 76 m2
      💯 Bán đất đài phun nước phố chợ Lương Sơn- Hoà Bình📍 DT 76,5m2, vuông vức, đẹp📍 Vị trí đẹp nhất, giáp chợ nhất, thuận tiện KD📍 2 lô giáp nhà đang hoạt...
      Thị trấn Lương Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán gấp đất nền 120 m2 tại Huyện Long Thành - Đồng Nai, thỏa thuận

      Thỏa thuận 120 m2
      - Vị trí: Ngay MT Đường QL51, ngay Vincom Long Thành.- Tiện ích xung quanh: NH, chợ Long Thành, Long Thành Plaza, Làng ĐH,... cư dân đông đúc, sầm uất....
      Thị trấn Long Thành, Long Thành, Đồng Nai

      Bán nền đất 2404 m2 tại Xã Mỵ Hòa - Kim Bôi - Hòa Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 2404 m2
      bán nhanh siêu phẩm bám sông Bôi có DT 2403,5 mét vuông có 400 mét vuông thổ cư.- mảnh đất có vị trí cực kì đẹp, bám đường đất hơn 80m, bám...
      Đường ĐT 12B, Xã Mỵ Hòa, Kim Bôi, Hòa Bình

      Bán nền đất 132 m2 tại Xã Phú Lộc - Krông Năng - Đắk Lắk, giá tốt

      Thỏa thuận 132 m2
      Vị trí: Chợ Phú Lộc huyện Krông Năng.DT 6 x 22m, 100 phần trăm thổ cư.pháp lí: bìa đỏ từng nền.Hạ tầng hoàn thiện đường rộng 22m.cư dân hiện...
      Đường Hùng Vương, Xã Phú Lộc, Krông Năng, Đắk Lắk

      Bán gấp đất nền tại Xã Diên Tân - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 479 triệu

      479 triệu 0 m2
      Thỏa sức đam mê FarmStay chỉ với479 tr có ngay lô căn biệt thự vườn đồi ngay Hồ Cây Sung và Hồ Láng Nhớt, Diên Tân, Diên Khánh --------------------- Cách...
      Xã Diên Tân, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán đất nền 132 m2 tại Huyện Yên Thủy - Hòa Bình, giá 1,64 tỷ

      1.64 tỷ 132 m2 12,41 triệu/m2
      Chuẩn bị chào bán nên sẽ có rất nhiều lô đẹp, view hồ, view công viên.Giá chỉ từ 12.4tr/ mét vuông, DT 132 mét vuông.contact 0987 182 ***
      Dự án DHome Yên Thủy, Thị trấn Hàng Trạm, Yên Thủy, Hòa Bình

      Bán gấp nền đất 100 m2 tại Xã Hựu Thạnh - Đức Hòa - Long An, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Chính thức nhận chào bán dự án đất nền khu dân cư An Nông 7 - King Mall.chủ đầu tư: Tập Đoàn An Nông.Vị trí đắc địa: MT ĐT 824 (đường vành đai 4).Quy...
      Dự án King Mall (An Nông 7), Đường ĐT 824, Xã Hựu Thạnh, Đức Hòa, Long An

      Bán đất nền 70 m2 tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương, giá 2,19 tỷ

      2.19 tỷ 70 m2 31,29 triệu/m2
      đất nền The King city - Victory, Tân Lập, Tp. Tân Uyên, Bình Dương.- Vị trí: MT DT746, Tp. Tân Uyên, Bình Dương.Dự án nằm cạnh khu công nghiệp Vsip 3,...
      Dự án Victory City, Đường ĐT 746, Tân Uyên, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!