Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh đất nền 1000 m2 tại Huyện Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 900 triệu

      900 triệu 1000 m2 0,9 triệu/m2
      DT 1000 mét vuông.Đường 8m trải nhựa.Khu tiện ích dùng chung 5000 mét vuông.Dòng tiền thụ động 5 - 20 tr/tháng.View rừng thông, hồ và suối quanh...
      Thị trấn Lộc Thắng, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán nền đất 90 m2 tại Huyện Cần Đước - Long An, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 90 m2 16,67 triệu/m2
      Tôi có mảnh đất nền ngay tại chợ Cần Đước, KDC sầm uất KD mua bán ngày đêm.- Khu trung tâm Cần Đước bao gồm, BV, trường học, ủy ban nhân dân, NH, KD nhỏ...
      Dự án Khu đô thị thương mại J-Dragon, Huyện Cần Đước, Long An

      Bán nhanh nền đất 90 m2 tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 90 m2 12,23 triệu/m2
      - anh/chị KH đang lo ngại điều gì khi xuống tiền đầu tư bất động sản tại thời điểm hiện tại, là tình hình KT nói chung và bất động sản nói riêng đang đi...
      Dự án Dragon Pearl, Đức Hòa, Long An

      Chuyển nhượng đất nền 1590 m2 tại Phường 9 - Tuy Hòa - Phú Yên, giá tốt

      Thỏa thuận 1590 m2
      - Đất DT: 1590 m²- MT: 4 MT- Đường vào: nằm trên mặt đường 52m Hùng Vương trục chính TP Tuy Hoà.- Gần trung tâm thương mại Vincom, gần các khu căn hộ ...
      Phường 9, Tuy Hòa, Phú Yên

      Bán gấp nền đất tại Đường ĐT 749C - Bàu Bàng - Bình Dương, giá 999 tr

      999 triệu 0 m2
      Lô góc hai MT có DT 106,5m2 full thổ cư, đường nhựa 13m vỉa hè 3m, thoát hiểm 2m, giá rẻ nhất cho a/c mua đầu tư hoặc làm nhà ở. liên lạc: 0979 528 ***
      Dự án Dragon City, Đường ĐT 749C, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Bán đất nền dự án 108 m2 tại Huyện Như Xuân - Thanh Hóa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 108 m2
      chào bán quỹ đất vàng trung tâm thị trấn Yên Cát Như Xuân.Khả năng sinh lời cao liên hệ ngay với contact: 0794 668 *** để nhận hàng F0 chính chủ Chỉ còn...
      Thị trấn Yên Cát, Như Xuân, Thanh Hóa

      Cần bán gấp đất nền 82 m2 tại Huyện Mỹ Đức - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 82 m2
      ✅ Chính chủ Bán Lk 4-13 đấu giá QSDĐ khu Bãi Vạc và khu Đường Ngang Trên, TDP Thọ Sơn, TT Đại NghĩaDT : 82,5m . ♻️Vị trí- Cách đường 419 chỉ 100m.- Cách...
      Đường Văn Giang, Thị trấn Đại Nghĩa, Mỹ Đức, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Thanh Huyền Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nền đất 500 m2 tại Huyện Chơn Thành - Bình Phước, giá tốt

      Thỏa thuận 500 m2
      Nhà tôi cần bán lô góc sổ sẵn chính chủ tôi đứng tên ở Minh Thành, cách QL 14 chỉ 500m, đường 12m sẵn bờ bao cột mốc. Đất ngay Becamex GĐ 2 sát chợ, trường...
      Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu nền đất 120 m2 tại Huyện Thanh Thủy - Phú Thọ, giá 66 tr

      66 triệu 120 m2 0,56 triệu/m2
      Chính chủ bán nền đất đấu giá Xã Đồng Trung huyện Thanh Thủy Phú Thọ. nền đất DT 120m2 giá 660tr + chênh nhẹ. hotline 0362 631 ***.
      Xã Đồng Trung, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Chuyển nhượng nền đất 50 m2 tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 50 m2
      Tổng hợp những mảnh đất phân lô đường oto tránh dưới 4 tỉ cách Mỹ Đình 10p lái xe.Các lô có DT 40 mét vuông, 50 mét vuông, 60 mét vuông,...
      Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2 tại Huyện Nam Giang - Quảng Nam, giá 650 tr

      650 triệu 100 m2 6,5 triệu/m2
      - CHÍNH CHỦ CẦN bán nhanh miếng đất THỊ TRẤN THẠNH MỸ- Ví trí: Thị trấn Thạnh Mỹ, Huyện Năm Giang, Tỉnh Quảng Nam- DT 100 mét vuông (5x20)- Giá chỉ...
      Đường Quốc Lộ 14B, Thị trấn Thạnh Mỹ, Nam Giang, Quảng Nam

      Sở hữu nền đất 87 m2 tại Huyện Chơn Thành - Bình Phước, giá 980 triệu

      980 triệu 87 m2 11,27 triệu/m2
      Cát Tường Park House, dự án chuẩn phong cách Nhật, có hồ bơi, cf trong nhà, ngoài trời, sân bóng rổ chuẩn Resort, hệ thống công viên bao quanh KDC, cây xanh...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Chơn Thành, Bình Phước

      Bán đất nền 318 m2 tại Huyện Trần Đề - Sóc Trăng, giá 4,99 tỷ

      5 tỷ 318 m2 15,71 triệu/m2
      Bán đất trung tâm thị trấn Trần Đề, TP Sóc Trăng.- Đoạn cảng - chợ Trung tâm Trần Đề, cư dân, buôn bán sầm uất...- DT đất: Ngang 10m dài 35m.- Thổ cư 105m...
      Thị trấn Trần Đề, Trần Đề, Sóc Trăng

      Bán nền đất 200 m2 tại Huyện Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 200 m2 7,5 triệu/m2
      Tôi chính chủ do kẹt vốn KD nên cần thanh lý gấp lô góc Vịnh An HòaVị trí giáp ranh thị trấn Núi Thành, đường thông Vạn Kimbìa đỏ sang tên ngayGiá cắt lỗ...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Núi Thành, Quảng Nam

      Bán nền đất 2000 m2 tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá tốt

      Thỏa thuận 2000 m2
      DT 2000 mét vuông.MT đường 9m.cư dân đông gần các khu công nghiệp lớn.điện, nước đầy đủ.Sổ sẵn.
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu đất nền 2400 m2 tại Thành phố Hòa Bình - Hòa Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 2400 m2
      Chính chủ bán 7,1 haCó 2,4 ha đất vườn, còn lại đất rừng ( chưa có sổ ) ranh giới rõ ràng, không chanh chấp sử dụng ổn định. Đất thuộc Kỳ Sơn, cách đường QL...
      Phường Kỳ Sơn, Hòa Bình, Hòa Bình

      Cần bán đất nền 100 m2 tại Thành phố Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Cần tiền bán gấp lô liên kế ngay cổng vào khu đô thị Vĩnh Yên Center city , MT 5m- hạ tầng giao thông đầy đủ- DT: 100m2- TT linh hoạt trong 7 đợt- CK...
      Thành phố Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2 tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 100 m2 14 triệu/m2
      KDC mới mang tên Đức Hoà Market toạ lạc tại Khu Phố 1 thị trấn Đức Hoà, nằm sát chợ Đức Hoà, vị trí quá tuyệt vời để an cư và đầu tư.DT đa dạng, xung quanh...
      Khu Phố 1, Thị trấn Đức Hòa, Đức Hòa, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.