Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2 tại Huyện Bảo Thắng - Lào Cai, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Chính chủ cần bán thửa đất Thị Trấn Tằng Loỏng, Bảo Thắng, Lào Cai, Mặt trục chính, View công viên, Cạnh KCN, DT 100m, Giá chỉ 333 tr! Khu tái định cư Hợp...
      Đường ĐT 152, Thị trấn Phố Lu, Bảo Thắng, Lào Cai

      Bán đất nền 126 m2 tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 4,16 tỷ

      4.16 tỷ 126 m2 33 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền Golden Bay GĐ 1 MT đường 26m, cách hồ cảnh quan 50m.DT 6x18m = 126m2.Nền đã đc ra sổ từ CĐT.giá 33tr/m2, bao phí thuế sang ...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng lô đất nền tại Xã Lộc Ngãi - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Vị trí đẹp, view đẹp, ngay đường ĐT725. giá siêu mềm thích hợp mua nghỉ dưỡng.DT 143.5m2.ĐC Đường ĐT 725, Xã Lộc Ngãi, Bảo Lâm, Lâm Đồng.
      Đường ĐT 725, Xã Lộc Ngãi, Bảo Lâm, Lâm Đồng
      S
      Phạm Ngọc Lâm Showhand Hơn 1 năm trước

      Bán lô đất nền 300 m2 tại Phường Bình An - Dĩ An - Bình Dương, giá 13 tỷ

      13 tỷ 300 m2 43,34 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán mảnh đất căn biệt thự khu dân cư Bình Nguyên - Bình An, Dĩ An.DT 15x20 = 300 mét vuông thổ cư 100 phần trăm.Tây Bắc.Giá...
      Dự án Bình Nguyên, Đường N4, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh nền đất 4100 m2 tại Huyện Ia Grai - Gia Lai, giá 500 triệu

      500 triệu 4100 m2 0,13 triệu/m2
      Cần bán 4100m2 đất thị trấn giá đầu tưĐất thuộc huyện iagrai, tỉnh gia laiTổng DT 4100m2 phủ hồng toàn bộTiềm năng cao, phù hợp mua đầu tư lâu dài, đầu tư...
      Thị trấn Ia Kha, Ia Grai, Gia Lai

      Sở hữu lô đất nền 76 m2 tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 76 m2
      💯 Bán đất đài phun nước phố chợ Lương Sơn- Hoà Bình📍 DT 76,5m2, vuông vức, đẹp📍 Vị trí đẹp nhất, giáp chợ nhất, thuận tiện KD📍 2 lô giáp nhà đang hoạt...
      Thị trấn Lương Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Chuyển nhượng đất nền 150 m2 tại Huyện Đạ Tẻh - Lâm Đồng, giá 30 triệu

      30 triệu 150 m2 0,2 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất giá đầu tư ngay Đạ Tẻh, Lâm Đồng.- DT: 15 ha.- giá: 200 tr/sào.- pháp lí: Tổng DT 15ha trong đó có 9ha đã có sổ, 6 ha còn lại...
      Thị trấn Đạ Tẻh, Đạ Tẻh, Lâm Đồng

      Cần bán nền đất 50000 m2 tại Huyện Dăk GLong - Đắk Nông, giá 15 tỷ

      15 tỷ 50000 m2 0,3 triệu/m2
      Sở Hữu Ngay mảnh đất Đẹp Vị Trí Đắc Địa Tại Thị Trấn Quảng Khê - ĐắkGlong - Đắk NôngMUA VÀNG THÌ LỖ - MUA THỔ THÌ LỜI mảnh đất ĐẸP CÓ 1 KHÔNG 2 -GIÁ...
      Thị trấn Quảng Khê, Dăk GLong, Đắk Nông

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2 tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 100 m2 14 triệu/m2
      KDC mới mang tên Đức Hoà Market toạ lạc tại Khu Phố 1 thị trấn Đức Hoà, nằm sát chợ Đức Hoà, vị trí quá tuyệt vời để an cư và đầu tư.DT đa dạng, xung quanh...
      Khu Phố 1, Thị trấn Đức Hòa, Đức Hòa, Long An

      Bán nền đất 135 m2 tại Huyện Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 135 m2 15,56 triệu/m2
      * KĐT Sentosa Riverside có MT sông Cổ Cò. Cách biển 500m+ Khu Tập trung nhiều chung cư cao tầng cho thuê, dịch vụ du lịch...+ Mặt sau nhà là công viên cây...
      Dự án Sentosa Riverside Quảng Nam, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán đất nền 100 m2 tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 100 m2 15,5 triệu/m2
      - Vị trí tiềm năng: Nằm cạnh trường mẫu giáo Ánh Dương, gần trường Trung học phổ thông Bàu Bàng, cạnh TTHC Bàu Bàng, khu công nghiệp Bàu Bàng.- Giá 1...
      Dự án Nam An Bàu Bàng, Đường DX, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán ngay nền đất 100 m2 tại Huyện Bến Lức - Long An, giá 890 triệu

      890 triệu 100 m2 8,9 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền bán lỗ đất ở KDC Phúc Giang - ngay khu công nghiệp Thuận Đạo MT đường Phan Văn Mảng (Vành đai 4 rộng 40m đang mở rộng về cảng Quốc tế...
      Dự án Khu đô thị Phúc Giang, Bến Lức, Long An
      C
      Nguyễn Thị Kim Cương Hơn 1 năm trước

      Sở hữu đất nền 90 m2 tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 90 m2 12,23 triệu/m2
      CK khủng 200-400TR so với giá trị gốc của hợp đồng với chủ đầu tư. Cam kết thu mua lại LN tối thiểu 20 phần trăm cho 3 vị trí đẹp ngay đầu dự ánChỉ...
      Dự án Dragon Pearl, Huyện Đức Hòa, Long An

      Bán nền đất 200 m2 tại Huyện Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 200 m2 7,5 triệu/m2
      Tôi chính chủ do kẹt vốn KD nên cần thanh lý gấp lô góc Vịnh An HòaVị trí giáp ranh thị trấn Núi Thành, đường thông Vạn Kimbìa đỏ sang tên ngayGiá cắt lỗ...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Núi Thành, Quảng Nam

      Sở hữu ngay nền đất hướng Tây tại An Thượng - Hoài Đức - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      bán gấp trong tuần.Chính chủ gửi bán 85,4m2 và 111,2m2 dịch vụ đô thị an thượng.- Hướng: Nam.- Nằm khu Học Viện Chính sách.- 3 bước chân ra đường Lk8 rộng...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã An Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán lô đất nền 109 m2 tại Huyện Kỳ Sơn - Hòa Bình, giá 650 tr

      650 triệu 109 m2 5,97 triệu/m2
      💰 Chỉ từ 6xx tr/lô – bìa đỏ cầm tay – Xây dựng ngay.✅ DT 92–110m2, đất vuông, bằng phẳng, 2 MT hiếm.✅ Gần cầu số 6, ĐT445, cao tốc Thủ đô Hà Nội – Hòa...
      Huyện Kỳ Sơn, Hòa Bình

      Sở hữu lô đất nền 126 m2 tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 126 m2
      Golden Bay Hưng Thịnh nằm ngay trên đại lộ Nguyễn Tất Thành, đối diện dự án là 1 quần thể resort 5* đang hoạt động. Vị trí dự án tiềm năng để phát triển du...

      ĐẤT NỀN DỰ ÁN KĐT TNR STARS DIỄN CHÂU NGHỆ AN, SỔ ĐỎ RIÊNG. LH:0911740566

      1.5 tỷ 108 m2 13,89 triệu/m2
      DỰ ÁN KĐT TNR STARS DIỄN CHÂU NGHỆ AN 1. Chủ đầu tư: Công ty TNHH OLECO - NQ 2. Tổng diện tích: 33.35 ha 3. Diện tích đa dạng từ 108m2 – 280m2 4. Phần trăm...
      Xã Diễn Kỷ, Huyện Diễn Châu, Nghệ An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!